สอบถามพี่ๆ เรื่องอะไหล่หน้าแหลมแวนครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย มารชมพู, 18 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มารชมพู

มารชมพู New Member Member

123
    0
    0
    ผมจะเอารถไปทำสีเก็บทั้งคัน อยากได้ของครึ่งคันหลังของตัวแวน เช่น ไฟท้าย ยางขอบกระจก และอะไหล่เกือบทั้งหมดของครึ่งคันหลัง เบิกใหม่หรือมือสองสภาพสวยๆก็ได้ ไม่ทราบว่ามีพี่ๆ คนไหนหาในไทย หรือประมูลจากนอกมาได้บ้างครับ

2. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ใครทราบชี้เบาะแสช่วยๆกันครับ เดี๋ยวหาเบอร์น้องโอให้ครับหน้าแหลมแวนเหมือนกันน่าจะหาได้บ้างครับ

3. มารชมพู

123
    0
    0
    ขอบคุณครับ รู้สึกน้องโอผมเคยคุยอยู่ครั้งนึง แต่เบอร์โทรไม่รู้หายไปไหนแล้ว

4. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    เบอร์หายไปแล้วอ่ะครับใครมีเบอร์น้องโอหน้าแหลมแวนก็ช่วยลงไว้หน่อยล่ะกันครับ

5. มารชมพู

123
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ ได้เบอร์น้องโอจากพี่โจแล้วครับ ^ ^

6. art_nalam

art_nalam New Member Member

103
    3
    0
    อยากเล่นแวนแล้วสิคับ ใครพอหาได้บางคับที่ไหน ราคาด้วยก้อดีคับ

7. มารชมพู

123
    0
    0
    หายากมากๆ ครับ นอกจากรถผมแล้วยังไม่เคยเห็นรถคนอื่นคันจริงๆเลย

8. pitch

pitch New Member Member

254
    0
    0
    ค่อนข้างจะหายากพอสมควรครับ ยังงัยถ้ามีเบาะแสจะแจ้งไห้ทราบนะครับ

9. oranger

oranger New Member Member

289
    4
    0
    มาแล้วครับ พอดีช่วงนี้ฝึกงานครับไม่ค่อยได้เข้ามา หายากมากมายเลยครับพี่เน็ต ที่แน่ๆคือพยายามรักษาของเดิมเอาไว้อ่ะครับ แต่ก้อเสียวกลัวใครจะมาสอยตูดเหมือนกัน

10. oranger

oranger New Member Member

289
    4
    0
    ผมเคยเห็นอยู่คันนะ แถวซอยสวนผัก สีฟ้า แต่คันนั้นรู้สึกว่าจะแปลงไฟท้ายแล้ว

11. มารชมพู

123
    0
    0
    มีพี่ที่อู่ไปเจอสีขาวจอดอยู่แถวๆ เซ็ฯทรัล พระราม 2 แต่ไม่ได้ขายครับ เดิมๆ เลย

12. รุทท

รุทท New Member Member

88
    0
    0
    สวัสดีครับ

อยากได้เหมือนกันครับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้