ความกว้างหน้ายาง กับ สนามเปียก

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย @kanchanaburi, 16 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. S.Hendry

S.Hendry New Member Member

81
    1
    0
    รถเสร็จไม่วันจันก็วันอังคารครับ ถ้าผมได้วันที่แน่นอนแล้ว คงต้องโทรไปรบกวนพี่ประทีปนะครับ ทะเบียนรถ สจ977 กรุงเทพครับขอบคุณครับ

2. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ผมว่าจะเอาปิคอัพไปเข็นยางจากสาขาสาขาพหลโยธิน 65 มาสาขาที่ใกล้ ๆ อู่พี่ตุ๋ย แล้วเอาอีโวขึ้นสไลด์ไป พอเปลี่ยนยางตั้งศูนย์เสร็จก็ขับอีโวไปอู่พี่ตุ๋ยเลย

เรานัดเจอกันที่ bridgestone สาขาใกล้อู่พี่ตุ๋ยดีใหมครับ น่าจะเป็นช่วงวันที่ 16-19 พ.ค. ครับ

3. S.Hendry

81
    1
    0
    พอดีผมว่างวันที่10เลยอยากเอาไปใส่เลย
    ตอนนี้กังวลอยู่เรื่องนึงคือผมไม่รู้จัก Bridegestone ACT คือไม่รู้ว่าเขามีวิธีถอดใส่ยางยังไง คือกลัวล้อเป็นรอยอ่ะครับ

4. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ร้านกับแผนที่ตามลิงค์นี้เลยครับ http://www.bsact.co.th/th/locations/locations_result.aspx?arid=1&znid=17
    วันอังคารที่ 10 เจอกันซัก 10 โมงเช้าดีใหมครับ ผมเอาแต่ล้อไปใส่ยางครับ

5. S.Hendry

81
    1
    0
    วันอังคาร10โมงได้เลยครับพี่ ขอบคุณมากๆเลยครับ ร้านนี้รูดบัตรได้ไหมครับ

แก้ไขล่าสุด: 8 พฤษภาคม 2011
  6. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    รูดบัตรได้ครับ แล้วเจอกันวันอังคารครับ

7. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    เรียบร้อยโรงเรียนจีน
    เห็นยางแล้ว คันเท้ามากกกกกก

8. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    มีไซค์ 205/50/16 ไหมคับ อยากใส่รถตัวเองอ่ะคับพี่ประทีป re11 อยากๆ

9. S.Hendry

81
    1
    0
    เปลี่ยนยางเรียบร้อยแล้วครับ ขอขอบคุณพี่ประทีปมากๆเลยครับ

แก้ไขล่าสุด: 13 พฤษภาคม 2011
  10. AZUESHii

AZUESHii New Member Privilege

145
    5
    0
    มี 225-50-16 ไหมค้าบอยากได้ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้