นานแล้วนะที่ไม่ได้ มิ๊ตติ้ง กัน.......

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย อสูรกายจรวดติดปีก..เบียร์, 11 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tae_r30

tae_r30 New Member Member

25
    0
    0
    แล้วคนฝั่งถวย มีก็คันละครับผม2คัน(อยู่กัน2คนเอง)

2. เสาร์สิ้นเดือนกันไหมครับ

3. สิ้นเดือนว่าไงงงเพื่อนนนๆๆ มีแนวร่วมแย้ววว

1. เบียร์ อสูรกายจรวดติดปีก
    2. วิน R30 โคตรรักเองเลย
    3. ป๋าตุ๋ย DR30 ตัวโหดจากสุขสวัสดิ์
    4. ...... รอมาชิกคนต่อไปนะจ๊ะะะะ เอิ๊กๆๆๆๆ

4. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    ประเด็นอยู่ที่ว่า "แล้วเอ็งจะเอายังไง" ถ้าจะนัดก็นัดไปเลย บอกข่าวส่งต่อ ๆ ไป เหมือนที่เคยทำน่ะ เพราะถ้าไม่เริ่มก็ไม่มีใครรู้ว่าจะต้องทำยังไงต่อ เพราะถ้ากำหนดมาแล้วก็ตามนั้น ว่างก็ไปอยู่แล้ว ให้ไว... :smash:

5. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    เอาเป็นว่าในวันที่นัด ถ้าอสุรกามจรวจหักถึงงานแล้ว โทรมาบอกด้วย กรูค่อยออกจากบ้าน

6. P.NEWMAN

329
    2
    0
    นอกจากจะโทรมาบอก ให้ถ่ายรูปส่งทาง FB ว่าถึงจริงแล้ว กรูถึงค่อยออกตามน้าว่าว...

7. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    นอกจากจะโทรมาบอก แล้วถ่ายรูปส่งทาง FB เสร็จให้ BB บอกด้วย เพื่อนถึงค่อยออกตามน้าว่าว กะ พี่หนุ่ม ไปอีกที่.....555

8. P.NEWMAN

329
    2
    0
    ต้น กด Like ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ให้เลย...

9. นี้ๆๆๆๆ พ่อคู้นนนๆๆๆๆ 55555 ทั้งสามมขอครับ....จะให้กระผมไปถึงที่นัดก่อนแล้วค่อย ส่ง FB BB ไปหาท่านๆทั้งหลาย แหมแล้วพี่ท่านก็ส่ง BB กลับ ( อินเทรนมากเยยยย 555 )

ป.ล. ไม่มีใครเชื่อว่า อสูรกามมมม เฮ้ยยย อสูรกายยยจะมามิ๊ตติ้งเลยยยนะเนี้ยยย เอิ๊กๆๆ ก๊ากๆๆๆๆ 555555555555555555

10. P.NEWMAN

329
    2
    0
    กรูม่ายเชื่อ 1 ล่ะ ห่ะๆ...

11. เชื่อเค้าเถอะ น้าาาาาาาา

12. P.NEWMAN

329
    2
    0
    ทุติยัมปิ กรูม่ายเชื่อ...

13. เงียบ....

14. เงียบบบบ มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

15. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    อีก 4 เดือน ก็ครบรอบวันเกิดคลับแล้ว นัดกันไว้เนิ่นๆๆก็ดี

16. งั้นวัดเกิด คลับ ต้องมากันเย๊อะนะครับ เตรียมตัวล่วงหน้าแต่เนินๆ แต่ช่วงก่อนวัดเกิดคลับ ผมจะนัดย่อยนอกรอบอีกทีนะครับบ 5555

ป.ล. ผมเตรียมโปสเตอร์ ครบรอบ SKYLINE แล้ว รอให้เพื่อนๆมาถือกันนน แผ่นใหญ่มากกกก

17. เมื่อวานพอดีไปสนามมาครับงาน RETRO พอดีเอากล้องวีดีโอกะภาพนิ่งไปถ่ายมาครับ เหมือนมิตติ้งย่อยเลยครับเจอ R 30 4 คันประกอบไปด้วยพี่อั้มกับ FJ. โมทั้งตัว ( บอกไว้ใช้ซื้อกับข้าวให้แฟน ) ออกสื่อด้วย น้องเติ๊ด 30 ตัวเก๋าแต่หัวใจไม่เคยเก่า คนนี้ออกตรงมากครับตอนแข่งอนิสงฆ์จากการซ้อมกลางคืนบ่อย ๆ ( ขึ้นโพเดี่ยมรับที่ 1 ด้วยครับ ) พี่เจมส์กะ 30 สีเหลืองเขียว ( ใช่ป่าวถ้าผิดของอภัยครับ ) มากับเครื่อง 20 โบ C6 ผมจำได้คันนี้ แล้วก็พี่อะไรไม่รู้ผมคุยกะเค้าซักพักหนึ่งเสือกลืมถามชื่อพี่เค้าซะงั้น กับ 30 ตัวแข่งสีเหลลืองส้ม ( คันนี้ที่เมื่อก่อนสีดำวิ่งสนามบ่อย ๆ ) มากับเครื่อง 2 j โบ 07 25G หน้าหล่อด้วยรถโดนใจมากโดยเฉพาะไฟท้าย ลำสุดท้ายกะ 30 สีขาวล้อ RG หน้า 31คันนี้ก็สวยครับวิ่งดีด้วยครับ และก็ยังมี C 10 แวนอีกหนึ่งลำทั้งหมดนี้ ซัดกันมันจิงๆ ครับ
    ปล.ไว้เด๋วผมลงเทปตัดเสร้จจะเอามาให้ชมครับ

18. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    รอชมครับวิน

19. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38

รถไม่แรงง่ะ เลยออกตรง 555555555555555555 ได้ที่1เฉยเลยอ่ะ

ต้อง 5คันสิพี่นับยังไงได้4คันเนี่ย
    1.พี่อั้ม
    2.ผม
    3.พี่เจมส์
    4.พี่สีเหลืองส้ม 2JZ
    5.พี่RB25 โบโต สีขาว ล้อRG

20. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    มาเจอกันโดยไม่ได้นัดหมาย.มันดี.ทั้งร้อน..ทั้งเชะ เจะๆๆ...................พี่เบียร์อสูรกามเอ้ยการถาจะมามิตติ้งก็ส่งนกพิราบสื่อสารมาบอกด้วยนะครับไม่ต้องทำเป็นคนเสมอต้นเสมอปลายมากหรอกนะ...ขอบอก

21. makubexu

makubexu New Member Member

60
    0
    0
    ไปที่ไหนโทรบอกผมด้วยน๊ะครับมิตติ้ง

..........แม้ม....คุณอั้ม 555 ....แต่เล่นนกพิราบเลยเหรอครับบ....เอิ๊กๆๆ ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้