ลงชื่อ สมาชิกคลับ และ แนะนำรายละเอียดของแต่ละคัน

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย BLACK_IMPUL, 1 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ekasit 25

ekasit 25 New Member Member

88
    0
    0
    หวัดดีครับ ผมชื่อเอกครับ สมัครเป็นสมาชิกใหม่ เพิ่งเปิดเจอครับ
    ผมใช้ชื่อว่า ekasit 25
    อยู่ แถวบางมดครับ
    อายุ 35 ปี
    ผมพยายามลงรูปรถของผมแต่ไม่สามารถอัพโหลดได้ไม่ทราบว่า ทำไป เลยไม่ได้ลงรูปครับ
    ใช้ nissan presea R11 ครับ

2. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    เริ่มเลยละกัน

ชื่อ อูด้ง
    อายุ 19
    เบอร์ โทร 081-7133332
    E-mail : [email protected]
    รถ Presea R10สีบรอนซ์ทอง
    ทะเบียน ฉย 1100

รายละเอียด รถเดิมๆ เหมือนเดิมเกือบหมดมั้งคับ

ใครมีอะไรเด็ดๆแนะนำผมบ้างนะครับ เพิ่งได้คันนี้มาใช้อ่ะครับ

3. sia87

sia87 New Member Member

52
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมชื่อ Big คับ เพิ่งสมัครสมาชิดคับ
    ผมใช้ p11 สีดำ เดิมๆทั้งคัน
    ยังไงผมขอฝากความรู้และคำแนะนำจากพี่ๆในคลับนี้นะครับ
    ยังไงติดต่อคุยกันได้นะครับ ผมอยู่แถวท่าพระ tel 087 4084142 หรือ [email protected]
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคับ

4. speytro_boom

speytro_boom New Member Member

100
    3
    0
    สวัสดีครับ
    BooM ครับ ขับ Presea R 11 ครับ
    อยู่ รามอินทรา กม.8 ครับ ฝากรูปด้วยค้าบบบ

[​IMG][/URL][/IMG]

[​IMG][/URL][/IMG]
    รถคุณกล้า สวยมากมาย ครับ ชอบๆๆ อิอิ

5. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    ชื่อปอคับ
    Tel 089-7003448
    Email [email protected]

รายละเอียดรถ
    ทะเบียน กฉ 3099 ลำปาง
    presea R10 (ไม่รุมันคือไรใส่ไปก่องแหะๆ)
    เครื่อง 1600+(แก๊ส)
    สี บรอนทอง
    สถานที่พบเจอ ป่าเบญจพรรณ เย่ย... แถวบางกรวย-สุธิสาร
    สภาพยังเดิมๆ ไม่ได้แต่งเพิ่ม

6. go_a_head

go_a_head New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อ หมูคับ
    ไช้primera สีแดง พม.9530 กทม.
    เดิมทั้งคน ทั้งคัน เพิ่งทำชั่วล่างกับแอร์ไป...
    หมดมาเย้อออ..... เจ็บมาเย้อออ.........
    E.mail [email protected]
    to...0875177759
    อย่าแต่งกับเขาเหมือนกาน.....แต่ยังหาแฟนไม่ได้......เอ้ย!..ไม่ไช่...ยังไม่มีตัง..ฮฺฮฺ

7. salung

salung New Member Member

26
    0
    0
    ชื่อเฮงครับ
    ใช้ P11 สีแดง เฉียว (รอบคัน อิอิ)
    บ้านอยู่พระประแดง
    แต่งนิดหน่อย (ส่วนใหญ่จะเดิม)
    ทำมาเยอะแล้ว ซ่อมนะ
    รูปรถก็ด้านข้างเลยครับ

8. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ขอเข้าเป็นสมาชิกใหม่

พอดีเข้ามาพบชมรม ก็สนใจในรายละเอียด ต่างๆนะครับ

9. Manee B.

271
    0
    0
    ใช้ พรีเชีย ปี95 สีบอร์นเงิน แต่ยังไม่มีรูปมาให้ดูครับ

10. Manee B.

271
    0
    0
    ขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนนะครับ

ขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนนะครับ พอดีใช้พรีเซียด้วย มีความยินดีและสนใจเข้ามาหาความรู้จากสมาชิกผู้มีความรู้นะครับ ใช้รถพรีเซีย ปี95 ครับ สีบอร์นเงิน เบอร์โทร 0813712984 ครับ

11. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    ชื่อต้นครับ
    ใช้ presea r10 สีบรอนท์อมเขียว
    ทะเบียน ศค8880 กรุงเทพมหานคร
    เครื่อง ga16de + lpg วิ่งโลละ1.30 บาท
    นอกนั้นก็เดิมๆมีล้อ 15" พักปลายใบนึง และก็สายกราวท์
    วิ่งบ่อยก็ เส้นวิภาวดี

12. peppy

peppy New Member Member

45
    0
    0
    ชื่อ เป็ป คับ
    R10 สีเขียว สฎ 1970
    กทม. จะไม่มีไรเดิมแล้วเพราะต้องเปลี่ยนซะทุกอย่างอ้าว พังนั้นเอง
    โทร.089-690-6939
    สวัสดีครับ!

13. Chatchawan

Chatchawan New Member Member

19
    0
    0
    แนะนำตัวครับ

ชื่อ K. Bomb ครับ

ขับ PRESEA R11 สีทองเขียว เครื่องเดิมๆ + ติดแก็ส LPG มิกเซอร์
    เปลี่ยนปลายท่อเลส + ติดสติ๊กเกอร์นิดหน่อย
    มีโครงการจะแต่งอีกเยอะ แต่ยังไม่มีตัง:D

รูปไว้เด๋วเอามาลงให้ดูครับ:cool:

14. nu_noi

nu_noi New Member Member

5
    0
    0
    ชื่อ หนุ่ม
    เบอร์โทร 089 242 9791 อยู่พระนั่งเกล้า ซอยแดรีควีน
    E-mail : [email protected]
    ทะเบียน พอ 3914 กรุงเทพฯ

Presea R10 ปี 93
    รายละเอียด ........................................
    มีอะไรดีๆๆแนะนำกันบ้างนะครับ

15. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    สวัสดีครับ ขอแนะนำอย่างเป็นทางการ
    ชื่อ ปอ ครับ NISSAN PRESEA R11 เดิมสนิท ยินดีที่ได้รู้จักนะคร้าบบบ :D:D:D

16. panunta

panunta New Member Member

26
    0
    0
    ชื่อนัทครับ
    ใช้ p11 สีบรอนเงิน
    เครื่องเดิมๆ ใช้แก๊ส LPG หัวฉีด
    แม็ก 17 Lenso Project D ยาง NITTO NT555
    เบอร์ 087-8228928
    E-Mail [email protected]
    ขอบคุณ FirstCar ที่ถ่ายรูปรถ เลยนำรูปมาลง

17. dokapon2524

dokapon2524 New Member Member

37
    0
    0
    ชื่อรักค่ะ สมัครมานานแล้วแต่ไม่เคยแน่ะนำตัวเลย
    ใช้ R11 เดิมๆมากกก
    เห็นได้ แถวบางบอน-รังสิต - ปทุมค่ะ อิอิ

18. Maddy

Maddy New Member Member

3
    0
    0
    ชื่อ :ผึ้ง
    mail : [email protected]
    Presea R10 สีน้ำเงิน
    รายละเอียด รถเดิมๆ
    ชต6668

19. Mvp_Dx

Mvp_Dx New Member Member

1
    0
    0
    ดีครับสมาชิกไหม่ครับ
    ชื่อ นิคครับ

Presea R10
    แม็ค Lenso 17
    ชุดแต่ง goodfeel
    เครื่องเสียงนิดหน่อย
    เครื่อง เดิมเดิม ไม่รู้จาทำไรดี
    ใช้อยู่แถว พระประแดง-ทุ่งครุ
    วันหลังจามาลงรูปครับ

20. SolidKK

SolidKK New Member Member

34
    0
    0
    สวัสดีครับ ผม KK ครับ ขับพรีเซีย R11 รถเดิมสุดๆ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ วิ่งแถวบางบอน - สุขุมวิท (คงแค่เสาร์-อาทิตย์ ^_^)
    วันธรรมดาซิ่งมอร์ไซด์เอา (Air Blade สีน้ำเงิน) .... ^o^

[​IMG][/url][/IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มกราคม 2010
  21. kickflip115

kickflip115 New Member Member

11
    1
    0
    R11

เป็นสมาชิกมาหลายปี แต่มะค่อยได้มีส่วนร่วม
    ขอแนะนำตัวด้วยคน:p

ชื่อ แนน

mail : [email protected]

ทะเบียน ดูตามรูป

เส้นทางเดินรถ ศรีนครินทร์ - บางนา - ทั่วทั้งสมุทรปราการ

LOGO club เก่า ๆ ยังไม่เอาออก (ชอบเป็นการส่วนตัว)

เหตุผลในการซื้อ เพราะรถมันแต่งมาไม่แต่งเพิ่ม (มีเงินไว้ซ่อม มะมีเงินไว้ แต่ง (เมีย) (อ้าว ไม่ใช่)

ของแต่ง
    1. โหลดเตี๊ย ข้อดี เท่ มากเหมือนรถสปอร์ต ข้อเสีย วิ่งเด้ง แข็งกระดาง เจอน้ำท่วมต้องเข้าเกียร์ถ่อยหลัง
    2. พวงมาลัย momo อันเล็ก ข้อดีง่ายในการ control รถ ไม่ต้องสาวกลับยาว ๆ
    3. ล้อแม็ก 16" ยาง 205/45/16 เทียบราคาเปลี่ยนที ทำมัยมันแพงกว่า size อื่นหว้า.....
    4. แป้นที่ท้าว (ไม่รู้เรียกไร ของแต่ง เด๋วกลับไปดูยี่ห้อก่อนนะ)
    5. ท่อไอเสียสแตนเลสอย่างดี มือสองจาก japan
    6. ไฟเพชร

นอกนั้นมะมีอะไร ซ่อมไปขับไป แต่ ยังไงก็

รักมากมาย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มิถุนายน 2009
  22. playbob555

playbob555 Guest

0
    0
    0
    ดีกั๊บทุกคน

ผมเชียงใหม่นะ

ขออยู่ด้วยคนกั๊บ

Presea R11 ล้อ15กั๊บ

เครื่องเดิมๆๆกั๊บพี่น้องๆๆๆ

23. NOOM_P11

NOOM_P11 New Member Member

173
    0
    0
    มาลงรายละเอียดสมัครเป็นสมาชิกอย่างเป็นทางการครับ

ชื่อ หนุ่ม
    อายุ 33
    E-Mail [email protected]
    Mobile PM มาถามนะครับ
    รถ Primera P11 Dark Green
    ที่อยู่ ติดๆกับบิ๊กซีลาดพร้าว
    เป็นสมาชิกเมื่อ 09 2009
    รถเดิมๆครับ ไม่ได้เพิ่มและไม่ได้โมอะไรเกี่ยวกับเครื่องยนต์

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ :cool: :cool:

24. ake_neay

ake_neay Member Member

142
    2
    18
    ขออยู่ด้วยคันครับ
    ยุรนันท์ บุญทรัพย์
    ยุครับ
    ขับ presea 96 สีดำ แตนๆ
    อยู่แถว บางแค บางบอน
    eแมว [email protected]
    083-2277-285

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กันยายน 2010
  25. PreseaR10

PreseaR10 Member Member

196
    1
    18
    โนครับ ใช้ R10 มาแล้ว ตอนนี้ P11

อยู่รังสิต ครับ
    ไม่ได้ทำไรมากครับ
    เครื่อง NEO VVL ไฟ ซีนอน ชุดแต่งของอะไรไม่แน่ใจ

26. jurakin

jurakin New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อ แพ็ท
    อายุ18
    e-mail: [email protected]

รถ p11 สีดำ
    เส้นทาง พัฒนาการ-ศรีนคริน(บ้าน) และ ม.มหิดล ศาลายา(ที่เรียน)

แต่ง camino
    เครื่อง sr20 neo vvl
    พวงมาลัย s15
    แม็ก 15 เดิมๆจากยี่ปุ่น
    เครื่องเสียงแต่งบ้าง
    และอื่นๆ

ขอร่วมก๊วนด้วยคนคับ

27. noobip

noobip New Member Member

11
    0
    0
    ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ
    ชื่อ เล็ก
    email. [email protected]
    รถ Premera สีน้ำเงินเข้มครับ
    พล8781 เบอร์
    เครื่องยนต์เดิมๆ มากโทร 0814900280
    เครื่องเสียงเปลี่ยนเป็น CD MP3 ตามยุคสมัยครับ
    ที่เหลือเดิมๆๆทั้งคัน เฉี่ยวชนมาก็มากอยู่ ทำสีก็หลายที่ครับ
    ซ่อมมาก็พอสมควร แต่วิ่งฉิวอยู่ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 กุมภาพันธ์ 2010
  28. มาแนะนำตัวคร้าบ

สวัสดีทุกคนครับ... ป้วนเปี้ยนอยู่นาน เพิ่งได้ถ่ายรูปรถมาลงครับ

ชื่อ เต้
    ใช้รถ R11 สีน้ำเงิน
    เครื่อง SR18(DE) เดิมๆ + RPG หัวปลี เอ้ย LPG หัวฉีดของ AG ครับ
    เปลี่ยนแมกซ์ 15 นิ้ว ของอะไรไม่รู้ครับ
    วิ่ง รอบๆ เมืองสุรินทร์ ช่วงนี้ตกงาน ไม่ได้วิ่งไปไหน

ขอแจมด้วยคนครับ

29. Nittaya Oanmootong

Nittaya Oanmootong New Member Member

2
    0
    0
    ว่างเครื่องแล้วไม่จบ ขอทางแก้หน่อยยๆๆๆๆ

ปัญหาน้าค่ะ

เอา R10 ไปว่างเครื่อง SR ฝาแดง ติด LPG
    แล้วมีปัญหาไฟรั่ว , เครื่องกระตุก ,เวลาออกตัวรถสั่นๆๆ

:cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

ช่วยหน่อยน้าค่ะจะเป็นพระคูณอย่างสูง:eek:

30. Kop_nu

Kop_nu New Member Member

3
    0
    0
    ชื่อนุ
    ดีค้าบ p11 บางบ่อ ว่างเดี๋ยวเอารูปมาลงครับ
    สีเทา พล 579

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้