FB14 JDM ใครมองหาหรืออยากเอาไปใช้ ลองดูครับ (ลงรายละเอียด + รูปแบบเต็ม ๆ ให้แล้วครับ)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย auy@b-14, 8 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    รถรุ่นนี้ ใส่แม็กไรก็หล่อไปหมดจิงๆ เลย อิอิ

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
  3. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    แวะมาดัน

แหม่ ใส่ SR11 หล่อสะท้อน เข้าตา :D

...เสียดายแทนครับ..:cry:เข้าใจความรู้สึกดี..หึหึ..สามห่วงผมก็ไปแล้ว ..ก่อนที่จะมาเป็น B14 ...ไม่ได้ถอดของเลย..ที่บ้านขายไปช่วงที่บวชอยู่..สึกมาปุ๊บ..ไอ้แดง14ก็มาจอดแทนที่....แต่พอขับแล้วก็ติดจาย..ขอให้ได้เจ้าของใหม่ที่รักรถนะครับ..;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้