เตรียมตัวกันให้พร้อมกับงาน HLc Meeting Race Day

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Hang@HLc, 5 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    เเต่ถ้าผู้ร่วมเเข่งเยอะ รางวัลมันจะเกินนวดกระปู๋อะดิจาร 555+

2. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    แบบนี้ต้องโดนแล้วแหละเครื่องน่ะโดนแน่เลย

3. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ทำเดิมอีกแระ...เห็นหลายคันแล้วนะเนี่ย

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ให้ไวนะครับบบบบบบบบบบบบ

5. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ตรูจะดูสิได้จริงมันจะกล้าไหม หืม
    ตัวดีเลยอะอาจารย์ เรื่องเงี้ยถนัดจริงๆ
    เครื่องยังไม่ต้องลงหรอก เด๋วจัดรุ่น เจเฉยๆ ให้ อิอิ
    ไม่คิดจะห้ามใครมั่งงัยเรานะ

6. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    คริคริโอเครุ่นไม่โบมีลุ้นนน

7. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    เปลี่ยนกันใหญ่เลย

8. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    อันนั้นต้องหลังไมล์ครับ ป๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่ต้องถึงขนาดนั้นครับ สองเจโบก้อพอ ไม่อยากให้เอสโดนเยอะ

มีให้ลงทุกรุ่น วิ่งจนกว่าจะพังครับ อิอิ

9. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    จัดรุ่นโอเพ่นถอยหลังดีมะจะได้ลงได้ทุกคัน 555

10. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    มีประกวด มิด Hilux ป่าวคับ อิอิ

11. กันเองทั้งนั้น สะนุกแน่งานนี้

12. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    รับรู้คับ

13. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    อยากเห็น รุ่น คล่องใจ จับคู่กันไว้เลยนะครับ อิอิ

14. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    จัดมาดิ๊ รุ่นข้องใจอะ อิอิอิ (หาคู่อยู่พอดี) 55+

15. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    อุ้ย จะดีเหรอ ผมไม่ค่อยมีใครคล่องใจอะสิ

16. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    อิอิ

17. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  18. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    แน่นอน จัดให้หนักนะครับ คอนเซปต์ของงาน พังไม่ว่าเสียหน้าไม่ได้

เชิญๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มีใครข้องใจกะน้องผม ฟุ้งระเบิดครัว จัดได้นะครับ

ลองกะ คันดำไหมครับ ชี้ได้เลยอยาก ข้องใจ กะ ดำไหน

1. ดำทำเยอะ
    2. ดำทำน้อย
    3. ดำทำนาน

เอารุ่น Super Gas ไหมครับ เด๋วจัดให้ด้วย หรือจาลองกะรถน้ำมัน จัด 1.5 บาร์ไปเลยครับ

ทำให้หนักครับ งานนี้ มันส์

19. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    งานนี้ วิ่งด้วยแน่นอนครับ

20. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ท่าจะสนุกแน่เลยยย

21. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ถ้าห้าม ก็ ไม่ใช่คอนเซฟผมซิครับ อิอิอิอิอิ

ถ้าใน HLC ตัวกระผมเห็นด้วยในรุ่นข้องใจ

แต่ถ้า นอก HLC ผมไม่เห็นด้วยเป็นอย่างมาก

เพราะคนข้างนอกคิดไม่เหมือนกันกับ พวกเราแน่นอน

จัดมาๆๆๆๆๆพร้อมเสมอ อีก 3 เดือนสเตปใหม่มาถึง

งานที่จะเกิดขึ้น อีก 5 เดือนครั้งหน้านี้

เป็นงาน ที่พวกเราสมาชิก HLC จัดทำขึ้นร่วมกัน

จึงขอความร่วมมือร่วมใจกันในการจัดงานครั้งนี้

แล้วจะเเจ้งรูปแบบของงานเรื่อยๆๆนะครับ

22. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    สาวกเจแรดเค้าอัพกันน่าดู หุหุหุ

23. KILLERPPK

KILLERPPK New Member Member

59
    2
    0
    จ๊....:)

24. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ไม่ค่อยคล่องกะใคร แต่จะเอา ควัน เยอะๆ 55

25. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    จัดไป

26. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    พรุ่งนี้พบกันครับ

27. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ดูจากวันที่+เดือน งานนี้ผมคงไม่ได้ไปแน่นอน.....ไว้งานหน้าก็แล้วกันครับ

28. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    รอชม ไมตี้เขียว ทำไม่นานแต่ หาเครื่องนาน อิอิ เขียวๆ เสต็ปแรกของความแรงครับพี่

ดันเยอะเลยครับ 65 ปอนด์จัดไป ใบหน้าไม่หลุดอย่าหยุดดัน

ใครแรด หมู ไม่มี๊ ไม่มี มีแต่ เกย์ แรด 55555555555 รักกันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ว่าแต่อยากลองกะ Tiger หมูจัง เรามาคล่องกันไหม ขี้คล่องไม่เอานะ

ถ้าไม่คล่อง สวนตูดเลยครับ ถ้าอยากได้ควันเยอะๆ เอากาบมะพร้าว ยัดใส่ซุ้มล้อแล้วจุดไฟวิ่งเลย รับรองควัน เ ย อะ และ ฟุ้ง

ไปไหนครับ ตลาดไท ไปไหม

ม่ายอยากเชื่อ ว่ามีสมาชิกบางท่านไปซ้อมถอยหลังมาแว้ว แร๊งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้