Starlet ep71 วาง 1nz เสร็จสะทีครับ (ไม่เคยมีเวลาทำนะ)

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 2 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    Starlet ep71 วาง 1nz เสร็จสะทีครับ (ไม่เคยมีเวลาทำนะ)
    ถ้าทำจริงๆๆมันก็ทำแค่2-3 วันเองนะ5555
    รถคนอื่นทำได้ รถตัวเองทำไม่เคยได้ 555
    มีดูมันได้ครับ วิ่งดีมากๆๆเลย
    ตู่ 086-0337951

2. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    ตัวนี้ถ้าเปรียบเทียบกับ4e โบแล้วเป็นยังไงครับ

3. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    พี่ตู่บอกสเต๊ปนี้สวนวีออสกระเด็น

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เครื่อง 1nz

เครื่อง 4 e fte อายุกี่ปีแล้วครับ ประมาณ 10 กว่าปีแล้วครับ
    เครื่อง 1nz เครื่องไม่กี่ปีนี้เองนะ เครื่องเป็นอลูมิเนียมทั้งตัว อาไหล่หาง่ายมากๆ
    ประหยัดมาก
    เครื่องตัวนี้ ไม่แรงหรอกครับแต่บอดี้ของเราเบากว่าเขาอีกนะ
    555

5. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    เครื่องพร้อมค่าวาง เบ็ดเสร็จเท่าไรครับ!

6. chonlayut

1,514
    5
    0
    ค่าวางเครื่อง1nz

ไม่เกิน4 หมื่นนะครับ

7. [O]ng[A]ng

[O]ng[A]ng New Member Member

11
    0
    0
    มันต้องแปลงอะไรไหมครับ หรือว่า จับวางได้เลย : ))

8. chonlayut

1,514
    5
    0
    เครื่องมันเป็นขอขอขอมันเลยนะ

9. [O]ng[A]ng

[O]ng[A]ng New Member Member

11
    0
    0
    แล้วตำแหน่งท่อไอเสียมันเปลี่ยนใช่หรือเปล่าครับ ไม่ต้องแปลงแท่นเครื่องอะไรใช่ไหมครับพี่ตู่

10. chonlayut

1,514
    5
    0
    ทำท่อใหม่ครับให้มันออกข้างหลังนะ

11. slave171

slave171 New Member Member

39
    0
    0
    ติดตามตั้งแต่กระทู้ที่แล้วละครับ ^^

12. น่าสนใจมากครับ เลยปีใหม่นี้ไป จะเข้าไปวางบ้าง ^^"

วัดลาดปลาดุก ก็ไม่ไกลเท่าไหร่ ผมชอบไปตกปลาแถวนั้น..

(กั้ง บางซ่อน)

13. Tanat Su

Tanat Su New Member Member

195
    0
    0
    แจ่มจริง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้