Y65P

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย REDHONDA, 27 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hanami_tum

Hanami_tum New Member Member

81
    0
    0
    สวยครับ ช้อบ..ชอบ

2. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    พึ่งทราบเรื่อง เลิกใช้แบบพันท่อได้แล้วครับ พอพันหนาๆมันจะใหญ่กว่าเดิม มีโอกาศเหมือนเดิมๆอีก

ต้องแบบนี้ครับ แก้ไขด่วน

3. marioracing

marioracing New Member Member

9
    0
    0
    รถสวยมากเลยครับ ครบเลย สีสวย เครื่องแจ่ม
    สีเหลื่องนี้หล่อจริงๆ งานอู่เด๋วกะผมด้วย อู่นี้สีแจ่มครับ..:D

4. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    สงสัยจะถูกโฉลกกับสีเหลือง เลยให้ลาภก้อนโต

อย่ากระนั้นเลย ขอแก้บน ด้วยการจัด Defi ชุดใหญ่สักชุดนึงเถอะ :cool:

5. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    สงสัยซื้อชุดใหญ่ :p

6. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ซือ้ 88ไปได้มา 1200 แต่ไม่ได้จัด Defi นะ แต่จัด Recy แทน 2 ขวดกับแกล้มอีกนิหน่อย หมดไปมากกว่าได้....เง้อ:cry::cry:

7. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    สอบถามพูเล่ มิเนียมอ่ะครับพี่ ทั้ง 3 ตัวราคาประมานเท่าไหร่ครับ แล้วใส่แล้วอาการดีกว่าเดิมเยอะมั้ยครับ แล้วขึ้นทางขันๆยากกว่าเดิมหรือป่าว

ขอบคุณครับ :D

8. Ake_99

Ake_99 New Member Member

248
    0
    0
    ........จังซี่มันต้องถอน... จัดต่อเลยพี่วา

9. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    ตรง ๆ เลย แต่ต้องกลับหน่อยนะ

กลับไปซื้อ หุหุ

10. REDHONDA

628
    23
    0
    ทั้ง 3 ตัวซื้อมาเป็นเซท ราคาแปดพันกว่าบาทคับ สนใจก็ดูได้จากกระทู้ซื้อขาย เห็นว่าเหลืออีกชุดเดียว
    ถามว่าหลังจากติดตั้งมู่เลย์ลดน้ำหนักเข้าไปแล้วรู้สึกอะไรบ้าง
    ไม่รู้จะตอบยังไงดี แบบว่ามันตอบไม่ถูก เพราะว่าผมเล่นเปลี่ยนชุดใหญ่ยกชุด เลยเห้นผลโดยรวมว่ามันแตกต่างจากเดิม เยอะมากๆ
    มู่เล่ย์ก็น่าจะมีส่วนอยู่บ้าง เพราะดูจากน้ำหนักที่ชั่งดูของเดิม 3 กก ของใหม่ 7 ขีด มันก็ช่วยลดภาระในการหมุนของเครื่องยนต์ไปได้บ้างไม่มากก็น้อย
    ส่วนเรื่องขับขึ้นทางชัน ในกรุงเทพ ก็ปกติดี ไม่ยากอะไรคับ แต่ถ้าไปเจอรถติดบนทางขึ้นดอยอินทนน์ ก็คงจะเหน่ือยพอดู :cool:

11. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ขอบคุณมากครับ พอดีกะลังอยากได้ อยู่อ่ะครับ :D

12. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    สวดยอดเลยครับ Skunk2 แจ่มมากขอบอก

13. REDHONDA

628
    23
    0
    จัดมาแล้ว Defi แก้บนชุดใหญ่ 5 ตัวหน้ามืดสะเลย

OIL PRESSURE , FUEL PRESSURE , OIL TEMPERATURE , WATER TEMPERATURE , EXHUAST TEMPERATURE

ลองวางดูก็ได้หน้าตาประมาณนี้เลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 สิงหาคม 2011
  14. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    สวยงามครับ ชุดนี้เท่าไหรครับ ตัวไหนดูไม่ทันบอกนะครับ

15. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    สุดยอดดดดดดดดดดด

16. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    หล่อชุดใหญ่ครับ

17. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    เงินรางวัลกับของแก้บน นี่มันไปกันได้จิงๆเพ่55

18. REDHONDA

628
    23
    0
    ก็ซื้อตามมันทุกงวดเลยคับคุณเจ๋ง ไม่รู้จะคุ้มทุนหรือป่าว 555

ขออีกสักงวดทีเถอะ จะได้จัดล้อแก้บนอีกสักชุด :cool:

19. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
  20. ผมเจอปัญหาน้ำมันรั่วในห้องเครื่องมา 2-3ครั้งแล้ว ตรงแถวๆ ข้อต่อบริเวณใกล้ๆ รางหัวฉีด กลิ่นน้ำมันงี้หึ่งไปหมด
    แต่ก็ยังโชคดีที่ไม่พลึบพลับ พวกข้อต่อ พวกน๊อตหลากสีนี่ต้องระวังให้ดีเลย สวยอย่างเดียวแต่ใช้งานไม่ค่อยดีเท่าไหร่

21. chehexs

chehexs New Member Member

128
    3
    0
    ชุดหย่ายมว๊ากกกกกก

22. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    ขับไปเสียวไปนะครับ แนะนำให้ติดฟิลม์มืดๆๆเลย แถวบ้านผมมีโดนทุบเอาไปด้วยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้