Y65P

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย REDHONDA, 27 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    สวยงามครับพี่....อย่าลืมเรื่องหรี่หลังนะคับ.....

2. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ครบเดือน ไม่ขาดไม่เกิน ออกมาเป็นแบบนี้แล้ว

3. REDHONDA

628
    23
    0
    รวมๆ งานที่ออกมาก็พอใจคับ อาจจะมีบ้างตามขอบตามมุม ที่สีดูไม่เรียบเท่าไร แต่ทางอู่เค้าบอกว่ารับกันหลังการทำสี มีจุดไหนที่ไม่พอใจ ให้จดไว้ ทางเค้ายินดีจัดการให้ สวนการรับประกัน สีปูด ลอก ร่อน ก็สองปี โปรโมชั้นที่แถมให้ มีขัดสีสองครั้งให้ด้วย

ชุด SIR ที่อยู่ในกระโปรงหลังพอใส่แล้วดูเรียบร้อยดีมากเลยคับ

4. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    รวดเร็วทันใจเลยครับออกมาเนียนเลย

5. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    wow สีเหลืองดูไงก็สวยเนอะ...................!!!!! 555 เหลืองสู้ๆๆๆครับ

6. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    สวยงาม มากมาเย ...... ลูก ผม ยังมะเสร็จ เล้ย

7. EK@SRN

EK@SRN New Member Member

383
    6
    0
  8. E@k phuket96

E@k phuket96 New Member Member

674
    0
    0
    สวย งาม คับ

9. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    งามครับ

10. onepiece_04

onepiece_04 New Member Member

99
    12
    0
    สวยครับ...เงาแว๊บเลย อิอิ..

ปล. อยากดูภายในห้องเครื่องที่พ่นเทาอะครับ ขอบคุณมากครับ

11. d0dzek

d0dzek New Member Member

54
    0
    0
    หมดค่าทำสีไปทั้งหมดเท่าไหร่ครับ

12. REDHONDA

628
    23
    0
    ลืมเอาสีห้องเครื่องมาให้ชมกันเลย เอารูปนี้ไปดูกันก่อน ไว้จะเอามาให้ชมอีก ตอนนี้มีเท่านี้คับ

13. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สวยครับ รอชมต่อนะครับ

14. REDHONDA

628
    23
    0
    จะเข้าหน้าร้อนแล้ว (หรือมันยังหน้าหนาวอยู่กันแน่ งง วุ้ย) เลยหาตู้แอร์ตัวนอกมาใช้สะหน่อย มีช่องให้ใส่กรองด้วย ออกมาจากอู่สีก็วิ่งเข้าร้านแอร์เลย

ตู้ซ้ายเป็นตู้เดิมติดรถ ตู้ขวาเป้นของตัวนอก

ตู้เก่ากะลังเน่าได้ที่เลย มิน่าละเปิดแอร์ทีไรกลิ่นโชยตลอด

15. REDHONDA

628
    23
    0
    ชักจะหยุดไม่อยู่แล้วคับพี่น้อง ฝาแดงเดิมๆมันชักชิน
    เลยต้องหาของเล่นมาเพิ่ม ก่อนเข้าอู่สี ไปได้ใบนี้มาอย่างหนา สามช่อง รอไว้ก่อนเลย
    เห็นว่ากันว่าแก้โรคตัวร้อนได้ชงัดนัก

16. REDHONDA

628
    23
    0
    POWER FC ก็ได้มาก่อนทำสี ไว้รอทำอะไรให้เรียบร้อยจะไปจูนสะทีเดียว

ของเล่นนิดหน่อยที่พอจะหามาได้

ออกจากอู่สีขับได้วันเดียวยังไม่หายคิดถึงเลย ตอนนี้ไปนอนอู่ทำเครื่องต่อ ไว้กลับมาเมื่อไร จะเอามาให้ชมนะคับ

17. REDHONDA

628
    23
    0
    ทำสีที่อู่มาสเตอร์พีส คับ
    ราคาถ้าเป็นสีทั่วไป อยู่ที่ 38000 แต่ถ้าเป็นสีพิเศษ มีมุกด้วย หรือสีเอฟเฟค เพิ่มอีก 12000 คับ

18. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    โอ้โห ชุดใหญ่เลยน่ะเนี่ย ทริปนครนายก คงมันส์น่าดูน่ะครับพี่

19. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    สุดดีครับ ชอบๆๆๆ นี่สายพี่รายงานไม่ผิดพลาดเลยนะเนี่ย 555

20. aof_za100

aof_za100 New Member Member

275
    2
    0
    จัดหนักเลยนะคร้าบบบบ........

21. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    โอ้ว จัดหนักจริงๆครับ เอามาลงเรื่อยๆนะ ติดตามชมฮะ

22. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ขอนั่งหน่อยนะ ครับ

23. REDHONDA

628
    23
    0
    เป็นเพราะพี่แจงคนเดียวเลย ย ย ผมอยากแรงเหมือนพี่ เลยทำตาม ไม่คิดเลยว่า จะหนักขนาดนี้ 555 กระเป๋าผมเลยแบนเลย

นี้ก็จัด แคม Skunk Stage 2 ไว้ด้วย กับ สปริง + รีเทนเนอร์ Cower ไม่ได้ถ่ายรูปไว้

โอ้ย หน้กจิงๆ ตรู

24. Dewzii

Dewzii New Member Member

10
    0
    0
    สวยมากครับ และคงจะแรงมากด้วย คันนี้

25. REDHONDA

628
    23
    0
    หลังจากไปนอนที่อู่มาสี่วัน เลยเข้าไปดูสะหน่อยว่าไปถึงไหนแล้ว

26. REDHONDA

628
    23
    0
    ชุดฝาบนที่ได้มาเป้นแบบ COMBO SET มาทั้งแคม สปริง รีเทนเนอ ขัดพอทมาให้เรียบร้อย ยกวางลงไปอย่างเดียว

ชอบใจตรงฝาที่ได้มาเป็นฝาปี 2000 ของเดิมของเรามันปี 96 อันนี้ได้ทางใจเหมือนได้เครื่องใหม่มาอีก 4 ปี 555

27. REDHONDA

628
    23
    0
    ทีนี้ก็เหลือเดินน้ำมันหละว่าจะจับวางลงตรงไหน ยังกองอยู่เลย

28. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ขอบอกว่า งามภายนอก และแรงภายในเลยล่ะครับ

29. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    แจ่มจริงๆครับ ชุดใหญ่เลย

30. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    แจ่มมากกกกกก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้