Meeting ครั้งที่ 2 ปี 2011 Vtec Party เสาร์นี้แล้วววว

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 23 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    กะลังออกจากบ้าน เจอกันครับ ทุกท่าน

2. indy-72

indy-72 New Member Moderator

366
    0
    0
    พึ่งเลิกงาน กำลังจะออกไป

ฝนกระหน่ำ เลย :cry::cry::cry:

3. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    วิ่งเพื่อเค้าด้วยน๊าๆๆ

4. blackdevil7

blackdevil7 Member Member

117
    0
    16
    สู้ๆนะครับพี่ๆทุกคน อย่ายอมวางแก้วกันง่ายๆ กิกิ ไม่ได้ไป อยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆ (ปั๊มตังใส่แคมคู่)

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ฝนตกนานมากๆๆๆ จากงานแข่งรถ กลายเป็นนั่งชิวๆกินเหล้าชมบรรยากาศ กลับมาบ้านไข้ขึ้นเลย

6. bigbossit

bigbossit New Member Member

209
    0
    0
    ตกลงเค้าเข่งต่อป่ะครับ ผมอยู่ไม่จบ อิอิ

7. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    [video=youtube;O_TUy0oR5nY]http://www.youtube.com/watch?v=O_TUy0oR5nY[/video]

8. almostcoin

almostcoin New Member Member

190
    1
    0
    เหนื่อยมาก แต่สนุกดีครับ

9. G Type R

3,607
    99
    0
    ไม่มีแข่งต่อครับ ฝนตกเรื่อยๆ เห็นบอกว่าจะเลื่อนครับ เป้นวันไหนติดตามกันอีกที แต่ถ้าใครยังอยากดูอยากแข่งอีก เสาร์นี้เลยครับ เต็มอิ่ม เช้ายันมืด
    กลางวัน Nitto Racing Garage Vtec กลางคืน Friendship Drag ดู Vtec Turbo เจอกระบะโมเต็ม และหน้ายาว

10. saburo

saburo New Member Member

106
    0
    0
    ที่เดิมหรอครับ พี่ พอดีกลับก่อน ไม่หยุดตกเลย

11. G Type R

3,607
    99
    0
    งานเสาร์นี้ จัดที่คลอง 5 เหมือนเดิมจ้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้