แบบสอบถาม

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Hang@HLc, 23 มีนาคม 2011

?

เห็นด้วยหรือไม่ที่จะจัดงาน แข่งขันกันเอง

1. เห็นด้วย

96.4%
  2. ไม่เห็นด้วย

3.6%
< Previous Thread | Next Thread >
  1. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ท่านที่เป็นเจ้าของกิจการ (เสี่ยๆ ทั้งหลาย) น่าจะลงเป็นสปอนเซอร์หลักของการเเข่งขันนะ ผมว่า อิอิอิ

2. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ติดตามนะครับ

3. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    1.เห็นด้วยครับ
    2.ช่วงเช้าหรือสาย ๆ อยากให้มีกิจกรรมกลุ่มที่ยังไม่เกี่ยวกับรถ อาจจะเป็นวอล์คแรลลี่ หรือเกมส์ประเภทฮา ๆ เช่นปิดตาแต่งหน้า หรือเป่าแป้ง อะไรประมาณนี้ พอช่วงบ่ายเป็นต้นไปก็เป็นเรื่องของในแทรคครับ แล้วช่วงค่ำก็กินเลี้ยงกันอยากให้กินที่สนามอาจจะเป็นโต๊ะจีนหรือบุฟเฟ่ เพราะจะได้อยู่กันทุกคนครับ
    3.ส่วนตัวคิดว่าควรจัดวันเสาร์ครับเพราะวันอาทิตย์จะได้พักผ่อนกัน
    4.ไปครับ ถ้าไม่ติดธุระสำคัญ
    5.ตามสมควรครับ

4. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    โต๊ะจีนดีครับพี่ เห็นด้วยยยจบที่เดียวเลยแล้วก้อแยกย้ายบ้านใครบ้านมันครับ

5. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่ง ราววัลเป็นข้าวสาร 1 กระสอบ ว่างัยครับเสี่ยเอ๋ 555

โต๊ะจีนกลัวจะเกินงบอ่ะดิ พี่สม

งานดีๆกำลังจะเกิด แล้วรอฟังข่าวเร็วๆนี้นะครับ อาจเป็นงานเปิดตัวครั้งแรกที่พวกเราจะจัดขึ้นในนามของ Hillux Club อยากให้ทุกท่านมีส่วนร่วมในการจัดงานทุกๆท่านนะครับ

6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    อีก 5 เดือน มันต้องเกิดขึ้นแน่นอนครับ

7. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    พร้อมเสมอ รอ เทอสนอง 555+

8. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    สนามนั้นก็เต็มสเตปเทพพอดี ชิมิ

9. ร่วมด้วย ช่วยกัน

10. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ตามนั้นครับ

11. คงเป็นรางวัลแข่งรถที่ประหลาดที่สุดแล้วอันนี้

12. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    สเตปไรคับน้ามุ่ย รถผมทำไว้ส่งน้ำนะจ๊ะ

ถ้ากลัวประหลาดงั้นต้องทำบ่อย ๆ ทำให้เป็นประจำอ่ะคับเสี่ยเอ๋ ได้ไม่ประหลาด 555+

13. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    อัพหน่อย

14. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    พอๆกันกับรถส่งล้ออ่ะ

15. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    อีก 5 เดือนนนนนนนนนนน

16. X-Diesel

X-Diesel New Member Member

402
    3
    0
    อืม...เดี๋ยวก็ชินไปเอง ข้าวสารเดี๋ยวนี้เริ่มแพงแล้วด้วย

17. ล้อจิงๆๆนะคร๊าบพี่

18. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  19. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ดันๆ ไว้ ส่วนตัวผม ถ้าเป็นวันอาทิตย์ได้ก็ดีนะคับ เรื่องอื่นก็ลองถาม ๆ กันดูหลาย ๆ คน
    งานผมหยุดวันอาทิตย์ บางอาทิตย์ก็ไม่หยุด ถ้างานเร่งๆ ยังไงถ้าว่าไง ก็ลองช่วยกันแสดงความคิดเห็นนะคับ

20. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    หุหุหุ

เนอะพี่โอ๋เนอะ

21. จัดเเข่งขันในคลับผมเห็นด้วยครับ เพราะสมาชิคทุกๆท่านจะได้พบปะเเรกเปลี่ยนประสบการณ์กันครับ รถเก่า รถใหม่ รถเเรง หรือรถไม่เเรง ได้มีส่วนร่วมในกิจกรรม โดยส่วนตัวผมใช้รถเก่าๆๆๆอยู่ ถ้าจะพลีชีพ ขอไปพลีชีพในสนามสักครั้งครับ อิอิอิ..ส่วนตัวผมจัดวันอาทิตย์สะดวกที่สุดครับ......

ถูกต้องหมู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้