แบบสอบถาม

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Hang@HLc, 23 มีนาคม 2011

?

เห็นด้วยหรือไม่ที่จะจัดงาน แข่งขันกันเอง

1. เห็นด้วย

96.4%
  2. ไม่เห็นด้วย

3.6%
< Previous Thread | Next Thread >
  1. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ดีมากครับ

2. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ดันไปครับ ออกความคิดเห็นกันเยอะๆครับ

ทีมงานคอยดูอยู่ 5555

3. สนามละปีนะ มีเย้า มีเยือน

4. X-Diesel

X-Diesel New Member Member

402
    3
    0
    เห็นด้วยครับดีครับ

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    รบกวน ออกความคิดเห็นหน่อยแล้วกันนะครับ พี่ๆน้องๆ

ขอโหดนิด 1 เข้ามาออกความคิดเห็นกันบ้าง นะครับ

แม้ว่าที่นี่ไม่ใช่ เฟสบุคก็ตาม แต่ที่นี่มันก็เป็นบ้านหลัง1 ที่เรา

เคยเจอเคยร่วมสนุกเคยทุกข์เคยเฮฮาอยู่ด้วยกัน

แม้ว่าเดี๋ยวนี้อาจจะ พบปะกันน้อยกว่าเดิมก็ตาม

ขอใช้สิทธิ์ พาดพิงก็ได้นะครับ ไม่กลัว

6. ตามท่านทุกอย่างอะคับ

7. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ใครไม่เเสดงความคิดเห็น ทางทีมงานจะทำพิธีสาปแช่ง นะคับ อิอิอิ

8. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เห็นด้วยเย้าเยือน...แต่ปีหนึ่งสองครั้งดีกว่า ต้นปี ปลายปี เปงไง

9. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อยากให้จัดอยู่แร้วคับ เพราะชอบไปถ่ายรูป รถพี่ ๆ ทุก ๆ ท่าน

ได้คุย ได้ฮา ได้สนุกสนาน ถึงแม้ว่าจะไม่ได้เมาด้วยก้อตาม 555+

10. X-Diesel

402
    3
    0
    เมาโค๊ก ก็ได้นิหมู 55

11. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ก็เมาด้วยกันด้วยซิจ้าาาาาาาาาาาาาา

12. X-Diesel

402
    3
    0
    อุ้ย! ดีที่เราออกความคิดเห็นไปแล้ว คริๆๆๆ

13. ผมให้น้ำเปล่าวันงานครั้งละ10แพ็ค ครับ เอาไว้ดื่มกินในงาน

14. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ขอยาบำรุงกะปู๋ด้วยนะสนามละ 2 แพ็ค

15. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    เห็นด้วยกับทุกท่านคับ...จัดวิ่งซักปีละ 2 ครั้ง ทุก 6 เดือน เจอกันที จัดคลอง 5 ด้วย และเทพนครหรือราชบุรีด้วย และจะให้ดีน่าจะมีมีตติ่งย่อย ๆ บ้าง ซักเดือนละครั้ง หรือ 2 เดือนครั้ง

16. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    สามัคคีคือพลัง ที่เราจะได้ในสิ่งที่เราตั้งหวังไว้
    พี่น้องทุกคนในบ้านหลังนี้เป็นส่วนหนึ่งของ
    การจัดกิจกรรมทุกๆอย่างที่จะเกิดขึ้น
    ไม่ว่าเป็น การจัดงานที่สนาม มิสติ้งประจำปี
    ประจำเดือน ประจำวัน และเมาประจำ ก็แล้วแต่นะครับ

17. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ขอบคุณสำหรับน้ำเปล่าาาาา ครับบบบบบบบบ

18. Nut_Ben_E30

Nut_Ben_E30 New Member Member

238
    2
    0
    จัดไปครับ

19. ไม่ทิ้งเรื่องเมาเลยนะ

20. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ติดตามตลอดดันๆๆๆ

21. X-Diesel

402
    3
    0
    เค้าเรียกว่า แอลกอฮอล์ เข้าเส้น แล้วครับ

22. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ดันไปครับ

23. ถนัดซอยอย่างเดียวอ่ะดิพี่อ่ะ 555

24. tiger9179

tiger9179 New Member Member

156
    2
    0
    งานดีกิจกรรมดีๆครับ

25. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ไม่ถนัดอ่ะคับพี่ เพราะมู๋กินแต่เป็ปซี่อ่ะ 555+

ได้เลยจร้าตัวเอง

26. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    อิอิอิ...อยากให้เป็นอย่านั้นแหล่ะเสี่ย

27. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    เห็นด้วยครับ ผมว่าทุกคนช่วยกันหาสปอนเซอร์เล็กๆน้อยๆ หรือใครมีศรัทธาที่จะเอาของแต่งที่เหลือใช้มาสมทบ
    แล้วเอามารวมกันเพื่อจัดสรรเป็นรางวัลก็ดีนะครับ...ผมคนหนึ่งขอสนับสนุนเต็มที่ครับ

28. เจอกับความมันแน่นอนคับ
    แต่งานนี้ประทานและทีมงานตั้งใจให้เกิดขึ้นเพื่อ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่าน ทั้งเก่า และใหม่จริงๆ
    จึงอยากให้ สามชิกทุกท่าน ช่วยกัน ร่วมกัน ทำให้กลุ่ม HLC ของเรายิ่งใหญ่ต่อไป(ให้มากันเยอะๆนะคับ)
    ส่วนเรื่องของรางวัล ช่วยกัน ก็ดีนะคับ

29. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ดันหน่อย

เริ่มเมื่อใหร่ดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้