+++++ กระทู้เช็คอายุ ใครเคยอยู่ HRCW บ้างครับ +++++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย "ชอลิ้วเฮียง", 20 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [Soft][EF]

[Soft][EF] New Member Member

144
    1
    0
    จำเลขไม่ได้อ่ะ แต่อยู่ตอนปลายๆแล้วอ่า

2. ADDICTIVE-R

ADDICTIVE-R Member Member

157
    1
    18
    ทันเหมือนกันตอนนั้นอยู่มัธยมปลาย เคยไปเจ็ทเก่าครั้งนึงคนเยอะมากกก (ไม่มีนัมเบอร์เพราะอยู่ต่างจังหวัดอ่านกระทู้อย่างเดียว)

3. SUICIDE MACHINE

SUICIDE MACHINE New Member VIP

111
    0
    0
    นึกแล้วสนุกมากๆครับ มาทันตอนจอดโชว์งานไบเทคร่วมกับ AE CLUB
    มีตติ้งเจทเก่าทีรถเป็นร้อยๆ แทบปิดปั๊มกันเลย 555

4. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    ชอบครับบรรยากาศตอนนั้น อบอุ่นมากๆ แต่พอเริ่มแบ่งโซนกระผมขายรถรับประทานไปแล้วครับ
    แต่ตอนนี้ก็ยังกลับมาใช้ ฮอนด้าอยู่
    ปล.ยังจำบรรยากาศงานบอลกันได้ปะครับ

5. Ferio_RS

Ferio_RS New Member Member

1
    0
    0
    : )
    เกือบโดนที่บ้าน หยิบไปทำเป็นผ้าขี้ริ้วหลายรอบแล้ว
    : )

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    จำได้ครับ meeting CG 0-400
    ของผมเลข 270

7. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    เหรอๆๆๆๆๆ

8. Zaa - MiDwAy

Zaa - MiDwAy New Member Member

110
    3
    0
  9. HRCW 522 NORTHERN ZONE สมัยนั้นขับEG FERIO อยู่ทางเหนือโน้น.. ไม่รู้กี่ปีแล้วน่าจะแถวๆ10ปี

10. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    ดีนะที่ยังทัน :cool:ได้เลข 072 คร๊าบบบ

11. stop26

stop26 Member Member

212
    5
    18
    ออกมากันเรื่อยๆๆ

12. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ยกมือครับ NO.15 อิอิ ยังจำความยิ่งใหญ่ใน ปั้ม jet เก่าได้ อิอิ

และ อยู่โซนซีคอน ด้วย อิอิ

13. lole

lole New Member Member

533
    0
    0
    เคยอยู่โซนรังสิตครับ
    ตอนนั้นรู้สึกพี่เก่ง E30 F20C เป็นประธานโซน

14. ช่ายยยยยยยยย แล้วตอนนี้ รถคันนี้มันก้อยังอยู่นะ

15. iMM

247
    13
    18
    บีเอ็มรู้สึกเป็นสีชมพูแล้วมั้ง พ่อใช้

ตัวเองใช้วอลโว่

16. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    ตัวเป็นบีเอ็ม แต่ใจเป็นฮอนด้า
    เห็นครั้งแรกมี งง 55555 จำไม่ได้ ว่าพี่เก่งไปวางกะใคร
    พี่ไปร์ทรู้ปะ ???

17. zeraph

zeraph New Member Member

734
    32
    0
  18. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    ยังทันครับจำเลขไม่เเน่ใจรู้สึกจะ HRCW 345 มั้ง งิงิ

19. ถั่วต้ม............

จำไม่ได้แล้วว่ะ

20. iMM

247
    13
    18
    วางอู่ต๋องแถวบ้านพี่เก่งแหละ

วายริ่งจำไม่ได้ว่าใครวาย

ปล.อะไรถั่วต้มพี่ไปรท์

21. nat_jza31

nat_jza31 New Member Member

96
    10
    0
    สมัยนั้น ปั๊มน้ำมันแถวเลียบด่วนรามอินทรา มีmeetingทุกปั๊ม พี่รวจไม่กวนด้วย
    HRCW ทำให้ผมสนใจHONDA
    VTEC NA มันส์ที่ซู้ดๆ

22. เมิงไม่ได้ดูหนังชิมิ เชยจิงๆว่ะ

23. iMM

247
    13
    18
    ไม่ใด้ดูเลยหนังอะ ดูแต่ขวดด

24. สุเขต สเล็ด ห่าน

25. ake

ake New Member Member

16
    0
    0
    HRCW ซีคอนโซนคับบ .... ว่าไปก้อยังวนเวียนกันอยู่นะเนี่ย
    ตั้งแต่ละอ่อนจนตอนนี้ลูกหนึ่งแระ หุหุ

26. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    ไปกันตั้งแต่มิทติ้ง racingweb หนแรกๆ ก่อนจะแยกมาเป็น HRCW ไอ้คนตั้งก็ขับแอคคอดโหลดปริ้น ...ฮ่าๆ
    ตอนแรกๆนั้นไปกันสิบกว่าคันได้มั้งถ้าจำไม่ผิด
    แต่มาดูตอนนี้ซิ มากมาย
    สมาชิกสมัยนั้นๆก็เปลี่ยนรถกันซะเกือบหมดแล้ว แต่ผมนี่ยังคันเดิมอยู่เลย....อิอิ

27. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    มีเพื่อน 2 คน ชายกะหญิง อยู่คลับเนี้ยแล่ะ.....

ทุกวันนี้แต่งงานเป็นผัวเมียกันไปแล่ะ 555

DC2

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้