สนาม Ebisu Circuit โดนแผ่นดินไหว(เพิ่มรูป!!!!)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย THIRD_R30, 14 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    เห็นเเล้ว สลด

2. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ผมก็คิดงี้นะ อะไหล่คงเยอะ แต่ในทางกลับกัน น่ากลัวมากเช่น เครื่องซื้อมา เปิดดูปรากฎว่าด้านใน เต็มไปด้วยสาหร่ายและน้ำทะเล แล้วงี้อะไหล่ชิ้นอื่นๆละ!!

3. เป็นของชาวอิตาลี่ครับ อยู่ทีม Orabge เหมือนกัน รู้สึกจะชื่อ Federico

4. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น และขอไว้อาลัยให้กับผู้เสียชีวิตในเหตุการณ์ครั้งนี้เช่นกันครับ

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    RIP ครับ ขอแสดงความเสียใจกับผู้สูญเสียด้วยนะครับ ที่สำคัญเวลาเกิดเหตุการณ์แบบนี้ ปลื้มใจมากครับที่ทุกชาติเข้ามาช่วยเหลือกันอย่างเต็มที่เลยครับ เพื่อนมนุษย์ด้วยกันทั้งนั้น

6. [Soft][EF]

[Soft][EF] New Member Member

144
    1
    0
    หล่นไปทั้ง พิท แต่เสียดายนางเอก AV มากก่าาาาาา

7. SuperSohc

SuperSohc New Member Member

232
    0
    0
  8. TheKop100%

TheKop100% New Member Member

102
    1
    0
    ภัยธรรมชาติมาแรงจริงๆช่วงนี้

9. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    โอ้ว !!

10. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    RIP ทุกชีวิตในญี่ปุ่น IM+AV T T

11. ToN_DeTT

ToN_DeTT Member Member

100
    1
    18
    ขอแสดงความเสียใจกับชาวญี่ปุ่นด้วยครับ

12. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    โอ้ววว

13. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    ใกล้ปี 2012 แล้ว ไม่รู้เกี่ยวกันมั้ย

14. EZU

EZU New Member VIP

355
    4
    0

มีข้อมูลมาจากแหล่งข่าวที่เชื่อถือได้ว่านางเอกสาวคนนี้ยังไม่ตายครับ Yui Hatano อันนี้เป็นชื่อที่ใช้ในการแสดง
    ส่วนผู้หญิงที่เสียชีวิตจากสึนามินั้นชื่อ Yui Hatano เหมือนกันแต่เป็นชื่อจริงตามบัตรประชาชน
    แหล่งข่าวแจ้งว่า Yui Hatano ขวัญใจสาวกAV ตอนนี้ยังอยู่ดีที่โตเกียวครับ

15. TAKUMI_RPS13

TAKUMI_RPS13 New Member Member

179
    14
    0
    สนามนี้ผมชอบด้วย เสียด้ายมากๆๆ ขอบคุณสำหรับรูปครับ

16. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    เสียดายรถ สนาม

ส่วน AV ข่าวลือเฉยๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้