อ่า..... เสร็จแระ ขุนพลัง.........

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย X-Diesel, 14 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    สงสัยจะเกิน 3 คัน แระ

2. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    นั่นดิพี่โอ๋ ... ผมก็คุ้น แต่รูปมันเล็กเลยไม่ค่อยชัด ^^

3. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    ก็ใส่รถ Tiger EFI มาไง

4. X-Diesel

X-Diesel New Member Member

402
    3
    0
    TIGER ของผมยังเป็น 5 L อยู่อ่ะครับแค่ไปทำ อะไรเล็กๆ น้อยๆ ขำๆ ขับ มันๆ อาทิเช่น

เฟืองท้าย,คลัช,ปั้ม 12 มิล , โบ ท่อ ฯลฯ ห้องเครื่อง กรองเปลือย NHK เวลเกจ หม้อน้ำอลูมิเนียม พัดลมรถยุโรป , อินเตอร์... วัดบูดส์ วัดน้ำหรือหวัดความร้อน ฯลฯ
    ก็เท่านั้นอ่ะครับ

รถบ้านๆ ไว้ใช้งานพบลูกค้า กับ ไปอาบน้ำ นวดพริ้ตตี้ กิกาปู้...........

5. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    เสียวววววว ไข่

6. X-Diesel

402
    3
    0
    5555

7. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    คิดเหมือนผมเลยเพ่โอ๋

8. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ถ่ายรูปอย่างเดียวจร้า

555+

คำพูดของคุนจะเป็นหลักฐานในชั้นศาลนะคับ หลักฐานก้อไม่มี ใส่ร้าย ๆ

หุหุหุ แน่นอนจิง ๆ

ไปทำไรมาเหรอคับท่านโต้ง 555+

คุนเก้ออีกคนงั้นตรียมคุยกะทนายผมได้เลยนะคับ 555+

9. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    เป็นอาการทั่วไปครับ พี่หมูเคยเป็นไหมเอ่ย

10. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    คงได้วิ่งคันเดียวแล้วล่ะคับ
    เอาแล้วไงครับ ตาหมู จัดหนัก

11. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    แบรนด์เค้าแรงจิง ๆ...หุหุ

12. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
  13. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    เข้าหลังออกก่อนได้ไงอะ มาจอดเป็นเพื่อนกันก่อนสิคับ อิอิอิ แล้วของผมหล่ะจะออกมาเมื่อไรดี
    ที่ช้าๆไม่ใช่ว่าจัดหนักนะคับ ไม่มีตังค์เอิ๊กๆๆๆ

14. X-Diesel

402
    3
    0
    555

15. อืม...สเตปเดี๋ยวกับรถหมูเลย.

16. X-Diesel

402
    3
    0
    คริๆๆๆ

17. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    มีเลสนัย

18. New lopburi

New lopburi New Member Member

217
    2
    0
  19. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ไม่ จิ๊ง ไม่ จิง

สนใจบ้างมั้ยหล่ะ อิอิอิ

แหม ๆๆๆ ก้อจัดเต็มอย่างนี้ มันก้อช้านิสนึงแหละคับพี่ปอ

ง่ะ

ป่าวน้าส์

20. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    ทำไมพี่หมูโดนเล่นบ่อยจังงงงง

21. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    เนียนต่อ

22. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ผมก้อว่าเครื่องมันคุ้นๆมากอ่ะ ..รึว่าจะมีอะไร อิอิ

23. X-Diesel

402
    3
    0
    ไม่เหมือนหรอกครับ ของผมล้อขอบ 14 กระทะๆ อยู่เลย คริๆๆๆๆ

24. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    มู๋มันคนมีกรรมอ่ะคับ เหมือนเป็นปมด้อยตลอดอ่ะ หือ หือ หือ

25. X-Diesel

402
    3
    0
    5555

26. suthape

suthape New Member Member

29
    1
    0
    ถามหน่อยคับ...รูน้ำมันเอาไปเลี้ยงฌทอโบเจาะตรงไหนคับ.....แล้วเจาะรูน้ำมันกลับมีรูปไหมคับอยากเห็นคับ.....ครัชพี่ใช้ของอะไรคับพอดีของผม5Lเหมือนกัน..ของก็จะครบแล้ว..เทอโบz18..อินเตอ..เวสเกตุ..ปรับบูสวัดบูส...ขาดหวีกับครัช...ขาดหวีกับครัช...ขอรูปห้องเครื่องพี่หลายมุนหน่อยสิคับรูปที่พี่ถ่ายมันเล็ก...ขอบคุนคับ

27. X-Diesel

402
    3
    0
    ได้ครับเดี๋ยวจัดให้น่ะครับ แล้วปั้มไปทำมาหรือยังอ่ะครับ ถ้าผมนแนะนำควร ทำปั้ม 12 ม. น่ะครับ
    ส่วนครัชผมก็ใช้ทองแดงอ่ะครับ หวีครัชก็เปลี่ยนใหม่ด้วยอ่ะครับ เฟืองท้ายด้วย
    ส่วนเรื่องน้ำมันเลี้ยงโบนั้นผมก็ใช้สูตรเดียวกับ โรงทั่วๆไปที่มีโบติดมาจากโรงงานอ่ะครับ ไม่ปล่อยทิ้งหรือไม่ให้เทอร์โบพัดลมมันแห้ง

28. suthape

29
    1
    0
    เครื่อง5Lใช้เจาะข้างๆเสื้อฝังท่อไอเสียใช้ไหมคับเคยมีพี่ในคลับนี่เอารูปมาลงให้แต่คอมโดนไวรัสเลยหายเกลี้ยง.....แล้วรูน้ำมันกลับของพี่เจาะอ่างหรือมีวิธีอื่น..ของผมมันเป็นตัว4*4โฟวิลส่วนปั้มผมมีฝาปั้มเทอโบพอดีซื้อมาเก็บไว้นานแล้วคับ...อยากเห็นรูปห้องเครื่องจังเลยรอน่ะคับ...ของพี่สวยดีคับ....รบกวนPMมาก็ได้คับ[email protected].....รบกวนขอเบอด้วยคับ

29. X-Diesel

402
    3
    0
    เรื่องรูปอ่ะครับเดี๋ยวขอเวลาหน่อยน่ะครับ เพราะผมไปปรับไซด์ให้มันเล็กและเซฟไปแล้วอ่ะครับ เลยต้องถ่ายใหม่อ่ะครับ

ส่วนเบอร์โทร 088-786-0183 ผมชื่อ X

ส่วน MAIL ผม ADD M ไปแล้วน่ะครับยังไงก็คุยกันทาง M ก็ได้น่ะครับ

30. suthape

29
    1
    0
    รอได้คับขอบคุนมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้