ซัดรถบนถนน เค้ามีบังไลน์กันด้วยหรือ ?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย คนเลี้ยงแมว, 11 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bond_Blackout

Bond_Blackout New Member Media

59
    0
    0
    สั้นๆ นะครับ...ผมว่า บนถนนอย่าไปแข่งเลย ... จบ ขับเล่นกันสนุกๆพอ แต่ระวังคนอื่นด้วยครับ ...เพราะถนนไม่ได้มีเพียงเราครับ

2. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0

สงสัยเมายา หรือ รีบไปขายยา

ต้องระวังสังคมเดี๋ยวนี้ทั้งเสื่อมและเถื่อน

3. book040204

book040204 New Member Member

58
    4
    0
    เล่นกันระวังกันด้ยนะครับ

แต่ส่วนตัวผมแข่งแบบ ฉันมิตรครับ

ลายใครไม่ได้หลบให้แล้วเจอกันใหม่ ครับ

4. IHI_B52

IHI_B52 New Member Member

10
    0
    0
    " มี ฟรอนเทียร์แต่งซิ่งๆ กลับรถแล้วออกตัวเอี๊ยด ควันท่วมตูดเลย กดออกไป ด้วยควมสนใจ+อยากดู "

ต้นเหตุมันคือ คุณเริ่มก่อนไม่ใช่หรอครับ มองอีกแง่นึงเค้าขับของเค้าดีๆ(อาจจะไม่ถูกใจคุณ) แต่มีคนมาหาเรื่อง กดตาม คุณจะมาคิดแบบนี้หรือป่าว ??

เพิ่งรู้ว่ากฏมันมีตายตัวด้วยหรอครับ ในเมื่ออยู่ๆคุณก็คิดอยากจะกดเล่นเอง เริ่มเอง คิดเอง เออเอง ........วันนึงคุณเป็นคนขับอยู่เฉยๆของคุณเองแล้วมีซักคันนึงมากดตาม กวนต.. แล้วทำจะแซง ถามจริงๆ คุณจะบังไลน์เค้ากลับป่าวครับ

ไม่ต้องรถแต่งหรอก รถทั่วไปบนถนนพอมีรถที่มันมากวนหรือรีบโดยไร้สาเหตุก็โดนบังทุกคน

ผมว่าแค่คุณไม่เริ่ม มันก็ไม่เกิด จิงมั้ยครับ

5. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    บนถนน ร้อยพ่อพันแม่ คับ ยังไงก็ระวังๆๆๆๆ กันนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้