เตรียมพบกับงาน King Of MiNi Truck Club ในวันที่ 18/06/54 เตรียมตัวกันให้พร้อมนะครับ งานนี้เอามันเหมื

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 10 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    55555กลางฝนอ่ะนะ
    ยินดีอย่างยิ่งครับ ไปร่วมสนุกกัน
    55555

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    แล้วอย่างผมก็ต้องลงรุ่นสเวินจูเนียร์ดิ อิ อิ อิ

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    อีกคืนเดยวแล้วนะครับ

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    หอยเบ่อเร่อ จะมาลงจูเนียร์
    พรุ่งนี้แล้วครับ

5. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    สงสัยผมด้วยครับ

6. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ลืมบอกไป พรุ่งนี้รอกินผลไม้เมืองจันท์กัน

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:33:05 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:32:10 ----------

ลืมบอกไป พรุ่งนี้รอกินผลไม้กันครับ

7. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    อัฟไปก่อนนอน

8. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    แจ๋วเลยพี่ รอรอรอ

9. st_johny

st_johny New Member Member

7
    0
    0
    แล้วผมจะแวะไปดู....อิอิ

10. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  11. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    มาก่อนออกเดินทาง

12. COLORADO

COLORADO New Member Member

34
    1
    0
    ขอแอบไปดูด้วยคนนะคร้าบ

13. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    กลับแล้วครับงานนี้สนุกยาวๆ ขอบคุณทีมงานครับและทุกๆท่าน

14. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    กลับมาถึงจันท์คันแรก ขอบคุณผู้ที่มีส่วนเกี่ยวข้องในการจัดงานวันนี้ รวมทั้งพี่ๆน้องๆเพื่อนๆทุกคนที่
    นำรถมาร่วมงานครับ

15. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ขอบคุณครับ

16. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    ขอบคุณคับ สำหรับงานดีๆ

17. autodk

autodk New Member Member

11
    0
    0
    สนุกมากๆเลย ขอให้มีรายการดีๆแบบนี้ตลอดไป

18. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    งานนี้สนุกมากมาย ขอบคุณทุกท่านที่มีส่วนทำให้งานวันนี้เกิดขึ้นมาได้ งานหน้าเอาอีกๆ อิอิอิ

19. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ขอบคุณสำหรับผลไม้หวานมากครับ

20. whatwalk

whatwalk New Member Member

49
    0
    0
    ผลไม้หวานชุ่มคอ อาร๊อยอ ร่อยขอบคุงคับพี่เอ

ขอบคุงสำหรับงานดีๆ น่ะคับ

ขอบคุงพี่ๆเพื่อนๆ สมาชิกทุกท่าน เย้ๆ

21. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    ขอบคุณทุกๆท่านที่มาร่วมสนุกกัน สมาชิกท่านใดที่ผมมิได้เข้าไปทักทายต้องขออภัยจิงๆครับ คนมาเยอะมากๆทักไม่ถูกเลย
    งานนี้ต้องกลับก่อน อุปสรรคไม่ได้อยู่ที่ระยะทางแต่อยู่ที่ลูกสาวแม่ยาย

22. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    งานนี้ผมต้องขอบคุณและขอบใจพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุคนที่มาร่วมงานในครั้งนี้ ไม่ว่าจะสมหวังหรือผิดหวังก้ยังมีความสุขและสนุกสนาน แต่ตัวผมเองกลับคิดว่างานนี้มีการวางแผนได้ผิดพลาดอย่างรุนแรงในหลายๆเรื่อง ดังนั้นในสนามปลายปีผมจะขอแต่งตั้งทีมงานอย่างเป็นทางการ(จริงจัง)เพื่อเอาไว้มาคอยช่วยกันดูแลในเรื่องการสมัครลงแข่งขันต้องเป็นสมาชิกจริงๆมาร่วมทำการแข่งขัน
    ปล.งานนี้หากมีสิ่งหนึ่งสิ่งใดทำให้ทุท่านไม่พอใจหรือไม่เข้าใจผมเองในนามผู้จัดการแข่งขันต้องขอโทษพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ชาว MTC ทุกคนด้วยนะครับ

23. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ถูกใจ ครับ พี่

24. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ไม่เป็นไรครับน้า ขำ ๆ อ่ะ งานหน้าไปอีกแน่นอน

ปล. ได้ฉายากลับมาด้วยซะงั้นอ่ะ ....

25. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    สนุกครับน้าเอ๋

26. astina2

astina2 New Member Member

368
    0
    0
    กด likeให้เลยครับน้าเอ๋+++++

27. tum_direct

tum_direct New Member Member

509
    0
    0
    สนุกมากคับ อยากให้มีงานดีๆเเบบนี้อีกคับพี่เอ๋

28. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    สนามปลายปีเจอกันช่วงเดือน 11 อีกแน่นอนครับ

29. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    รถเยอะดีครับ เราได้วัดความสามารถทั้งคนทำรถและคนขับจากหลายๆกลุ่มหลายๆที่
    แต่น่าเสียดายตรงที่เค้าน่าจะเข้ามาเล่นในบอร์ดเรามั่ง จะได้พูดคุยกัน จะได้รู้จักกัน

สนุกมากครับ ขอบคุณน้าเอ๋ที่ทำให้มีงานดีๆแบบนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้