มีเรื่องมาขอความร่วมมือพี่น้อง MTC ทุกท่าน

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 10 มีนาคม 2011

?

นัดเจอนอกรอบที่ไหนกันดี

1. ปั้ม ปตท.ดินแดง ตั้งแต่ 20.30 น.เป็นต้นไป

4 โหวต
    40.0%
  2. ปั้ม ปตท.พระราม 2 ตั้งแต่ 20.30 น.เป็นต้นไป

6 โหวต
    60.0%
< Previous Thread | Next Thread >
  1. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    มิตติ้งกันดีกว่าไหมครับ เอสโซ่ กม8 เผื่อจะได้คุยรายละเอียดกัน

2. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ดีๆมากันเยอะๆนะครับ

3. ช่วยกันคับทุกข้อมูลมีคุณค่าคับ

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ดันไปครับ ใครมีความสามารถในการออกแบบสติ๊กเกอร์สวยๆ

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มาติดตามครับ

6. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ติดตามด้วยครับ

7. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    พี่ว่านัดนอกรอบก่อนดีกว่า เพราะช่วงนี้พี่เองไม่ค่อยว่างเลยอ่ะ คนอื่นๆมีความเห็นว่าไง

8. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    นอกรอบก่อนก็ดีครับน้า

9. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    นอกรอบแล้วส่งข่าวมั่งนะครับ

10. pandabank

2,427
    4
    0
    ว่าไงก็ว่าตามกันครับ แต่คืนนี้ที่บ้านผมรวมพลย่อยๆนะครับ

11. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    มีใครมั่งว่ะน้องชาย อิอิ อาจจะเป็นในอาทิตย์หน้าว่างมั้ยเจ้าบ้าน

12. pandabank

2,427
    4
    0
    ผมว่าจะนัดเสาร์นี้ปั๊ม ปตท พระรามสอง กม 5 โดยประมาณ ว่าไงกันครับ

13. TE_D_M/T

TE_D_M/T New Member Member

7
    0
    0
    ไปด้วยได้มั้ยคับ

ฮ่าๆ ^ ^

14. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    มาติดตามอีก

15. pandabank

2,427
    4
    0

เชิญได้เลยครับ ยินดีต้อนรับจากใจจิง

16. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ได้ครับแต่เรื่องเวลาเดี่ยวเราคุยกันอีกที

17. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ขอดันด้วยครับ....................!!

เรื่องดันๆ นี้ชอบ............................อิ.......อิ..........!!

18. TAM-BIG M

TAM-BIG M New Member Member

7
    0
    0
    ผมเคยเข้าmtcมา-4ปีแล้วกิจกรรมก็ไปบ้างแต่ไม่สนิทกับใครเท่าไร ผมขอความคิดเราลองเปลี่ยนการเข้าสมาชิกเหมือนธุรกิจขายตรง คือใครพาคนมาเข้าก็ต้องดูแลทีมตัวเองเช่นมีกิจกรรมอะไรก็พยายามรวมทีมตัวเองมาให้มาก และคอยดูแลปัญหาของทีม และเข้ามาแลกเปลี่ยนปัญหาข้อมูลในเวปมากขึ้นผมว่า ตอนนี้mtcมีปัญหาตรงไม่ค่อยได้เจอกัน ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงรันเบอร์ผมขอเบอร์หนึ่ง นะประธานเอ๋ ป.ลผมอยากให้mtcอยู่100ปีครับ

19. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    นั่นแหละครับที่มันคือปัญหา ผมจึงอยากจะจัดหาทีมงานที่มันเป็นรูปอธรรมให้มันมากกว่านี้ ก็เลยอยากจะนัดน้องๆรุ่นหลังมาพูดคุยกันนอกรอบในเบื้องต้นซะก่อน ซึ่งวันคร่าวๆก็จะเป็นในวันที่ 27/03/54 ครับ
    ปล.เรื่องเบอร์ไม่ได้ซีเรียสอะไรอยู่แล้วครับ เพราะผมจะเว้นไว้ให้สมาชิกเก่าๆที่ยังอยากจะมาช่วยสร้างสีสันให้คลับอยู่เหมือนเดิม อย่างเช่นพวกพี่เจี๊ยบ พี่บี และเพื่อนๆทีม Strp Out ก็ยังเจอกันเหมือนเดิมแต่คงไม่บ่อยเหมือนแต่ก่อนเพราะว่าต่างคนก็ต่างมีหน้าที่ต้องรับผิดชอบอ่ะครับ อิอิ

20. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ว้า27ติดงานบวช อดเลยเรา

21. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    รอฟังข่าว

22. TAM-BIG M

TAM-BIG M New Member Member

7
    0
    0
    ที่ใหนครับ เอาแบบตรงกลางทุกคนจะได้ไม่ต้องเดินทางไกล

23. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ที่คุยไว้คร่าวๆก็จะเป็นปั้ม ปตท. กม.5 พระราม 2 ครับ
    แต่เดี๋ยวต้องดูสมาชิกส่วนใหญ่อีกที

24. pandabank

2,427
    4
    0
    ดันๆๆครับ

25. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    สมาชิกที่อยู่ฝั่งรามอินทรามีสถาณที่แนะนำมั้ยครับ เท่าที่มองอยู่มีอยู่ 2 ที่ครับ ปั้ม ปตท. กม.5 พระราม2 กับอีกที่ ปั้ม ปตท.ดินแดง

26. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ที่ไหนก็ไปครับถ้าเป็นวันที่27 ถ้าที่ ปตท. ดินแดงก็ดีครับ

27. pandabank

2,427
    4
    0
    ช่วยกันออกความคิดเห็นครับ

28. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ติดตามความเคลื่อนไหวครับ

29. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    จะรอดูแลพจะสรุปให้ในวันศุกย์ว่าจะเอาที่ไหน

30. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ปตท. ดินแดงอีกเสียง...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้