ไปแข่งรถ@น้ำพองมาครับ เอารูปมาฝากครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย เจี๊ยบD4D, 7 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    รถบ้าน วิ่ง16 ก็หรูแล้ว

2. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    วันที่เก้ารู้แน่ๆว่ารถน้ามุ่ยวิ่งกี่วิครับ

3. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ได้ถ้วยมาป่าวคับ

4. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    โห มักน้อยจังพี่ ต้อง13ปลายเท่านั้น
    ที่ผมไปแข่งมาได้ที่1ครับ
    วันที่2 เมษา นี่ก้อรู้แล้วตาโต้ง ไม่ต้องรอถึงวันที่เก้าหรอกครับ ขอบคุณสำหรับเฮด ราคาถูกครับ

5. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    โหจัดเฮดซะแล้วพี่ เจี๊ยบบบ แร๊งเลยดิ

6. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    รถบ้านอ่ะเจี๊ยบ

7. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    เสร็จแล้วก็ถ่ายรูป มาให้ดูบ้างนะเจี๊ยบ น้ามุ่ยเขาก็บอกรถของเขาเป็นรถบ้านตลอดแหละแต่คนแถวนั้นคงบ่นกันว่า รถป้ายแดงทำมั้ยควันมันดำจังเว้ย ฮ่าๆๆๆ

8. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    ยังไม่ดำเลยโต้ง อยากให้มันดำอยู่ แต่มันไม่ยอมดำ อิอิ

9. ดำไม่เป็นไร ขาวเมื่อไรนี่มีเสิยตัง เหอะๆ

10. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    เด๋ววันนี้แหละครับ จาถ่ยทั้งรูปและคลิปเรย อิอิ
    หรอ ก๊าป (ชักไม่เชื่อแระว่ารถบ้าน ชักมีหลุดมาเยอะแระ)
    ไม่มีไครชอบหรอกก๊าป ควันขาวน่ะ อย่ามาพูดให้หลอนก่อนวันแข่ง สิคร้าป

11. I-Max_Auto

2,012
    9
    0
    รอชมคับพี่

12. เอาใจช่วยครับ แล้วปลายๆปีเดี๋ยวไปเที๋ยวขอนแก่นครับ

13. I-Max_Auto

2,012
    9
    0
    รถผม ขาวแล้ว ตอนสตาจ หรือจอดนานๆ แล้วขับออก

14. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    ก็เล่นมาตั้งสามแสนกว่าแล้วนิครับ ว่าแต่เวลาร้อนๆชักแส้วัด มีไอน้ำมันเครื่องลอยมามากไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้