เมื่อวานมีแจสGEแต่งซิ่งโดนมอไซชนตูดหนีแถวรามอินทรารถเพื่อนใครป่าวครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย ชาช่าออสล้อเขียว, 2 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีจดทะเบียนรถไว้ถ้าจะเอายังไงโทรมานะครับเห็นโดนชนหนักเหมือนกันสงสารเจ้าของรถครับ

1. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    จะเอายังไงนี่หมายความว่ายังไงหรอคับ

ถ้าไงลงรายละเอียดได้เลยดีกว่าคับ จะได้ช่วยๆกันสอดส่อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้