มีเวลาว่างกันป่าว มีตติ้งกันไหมเอ๋ย

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย jakarin_tuey, 25 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    มีเวลาว่างกันเมื่อไรจร้า อยากทราบ มีตติ้งกันไหมเอ๋ย

เอาแบบไปนั่งเล่นชิวๆ ทานอาหารกลางวัน กันดีกว่า ใครจะเสนอที่ไหน แจ้งเลยนะ :eek:

2. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ไปๆๆๆๆๆๆๆๆ........................2ที่...............อ้าวพี่น้องว่าไงคร้าบ........เห็นคุณเชษบ่นอยู่ว่าไม่ได้มิตติ้งนาน.............อิอิ

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไม่เจอะกันนาน ...คิดถึงจังเลย อิอิ

4. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    คิดถึงทุกคน

5. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ไม่มีใคร ตอบให้ตรงคำถามเลยอ่ะ :eek:

6. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สนใจไปด้วย ^_^

เรื่องสถานที่นั้น ขอนำเสนอเป็นร้านประมาณบุฟเฟ่ต์ ที่นั่งได้ไม่จำกัดเวลา เช่น Hot Pot, Daidomon ฯลฯ บริเวณไหนก็ได้ครับ:D

7. rung_nu

889
    2
    0
    อยากไปร้านหมูกะทะหร่อยๆซักที่นึงอะครับ................จะได้นั่งนานๆๆๆๆกับข้าวมีตลอดๆๆๆๆที่สำคัญ ถูกกกกกกกกกกก.....................อิอิ

8. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    แหมๆๆ เข้าคอนเซป เลยนะเอ็ง

9. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ช่วงสิ้นเดือนมีนงานมอเตอร์โชว์พอดี เรานัดกันไปเดินดูงานแล้วหาไรกินแถวนั้นดีมั้ยครับ (เมืองทอง) วันที่ 27 มี.ค 54 เป็นไง ว่างกันป่าว ... หาร้านหมูกะทะแถวนั้นมีเยอะ

10. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    27 มี.ค. และ 2 เม.ย. ไม่ว่างจร้า

แต่ 27 มี.ค. ขอดูอีกที่ยังไม่แน่นอน แจ้งว่าไม่ว่างก่อนละกัน

แต่ ถ้าสะดวกกันทุกท่าน จัดเลย ตาเกียร์ :D :D :D

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    งั้นเสาร์ 26 มีนาคม 54 ว่างมั้ยพี่ อิอิ เพราะหลังจากอาทิตย์นี้ผมก็ไม่ว่างยาวเลยเหมือนกัน หรือไม่งั้นก็เลื่อนออกไปก่อนได้ หลังสงกรานต์เลย 555+

12. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ตามเสียงส่วนใหญ่เลย

น่าสนใจดีเหมือนกันนะเนี่ย ไปเดินงานมอเตอร์โชว์ แล้วไปหาร้านอาหารทานกัน วันที่ 26 มี.ค. ผมว่าง แล้วแต่เสียงส่วนใหญ่เลยครับ สำหรับผม ไม่มีปัญหา :D

13. rung_nu

889
    2
    0
    26 ก็ได้นะครับ.......ไปเดินมอเตอร์โชว์แล้วก็ไปหาร้านกินอาหารกันชิวๆๆอะครับ........แนะนำร้านถึงพริกถึงขิงตรงปากเกร็ดครับ.......เบียร์ถูก......ขาหมูเยอรมันอร่อยดีครับ......หรือไม่ก็ร้านหมูกะทะแถวปากเกร็ดก็ได้ครับมีหลายร้านให้เลือกสรรค์.......กินหมูกะทะเสร็จไปร้านคาราโอเกะต่อ..........555555555555555555+

14. แมนคับ

แมนคับ New Member Member

10
    0
    0
    ปากเกร็ดผมแนะนำ หมูกะทะชบา คับ

15. rung_nu

889
    2
    0
    แล้วคนอื่นว่ายังไงกันบ้างครับผม.......เข้ามาเร็วกำลังจะถึงวันมิตติ้งแว้วววววววววววววววววว

16. mongko

mongko New Member Member

13
    0
    0
    26 ก็ดีคับ
    งานนี้ไม่พลาด

17. แมนคับ

10
    0
    0
    แล้วกี่โมง ยาม ละพี่

18. rung_nu

889
    2
    0
    ถ้าจะไปกันจริงๆๆๆอยากให้ไปกันแต่หัววันหน่อยอะครับจะได้ไปเดินเล่นก่อนได้.......บ่ายๆๆๆก็อาจจะหาที่ว่างๆๆๆถ่ายรูปรวมกันพอตกเย็นก็ไปหาอะไรกินกัน.........ไอเดียร์ดีไหมครับพี่น้องงงงงงงงงงงงง.................อิอิ

19. mongko

13
    0
    0
    ผมว่า นัดเวลา ไปกันดีว่า ไหม คับ

20. rung_nu

889
    2
    0
    พี่เต้ยไปไหนแล้ว.........ว่าไงพี่.....นัดมาเลยๆๆๆๆๆ

21. mongko

13
    0
    0
    ขอเบอร์ ไว้ติดต่อ เวลาไปถึงกันนะคับ

083-717-3622 หมง คับ

22. แมนคับ

10
    0
    0
    ปะมาณว่ากี่โมงละพี่ๆแล้วตรงไหน อะคับ

23. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มิตติ้งคราวนี้มันออกจะฉุกละหุกไปหน่อย ลงนัดกันไม่แน่นอน ... ไว้คราวหน้าแก้ตัวใหม่นะครับ ตองขอโทษด้วยที่ไม่ได้ลงแจ้งข่าวอัพเดทในเวป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้