ขอความรู้เครื่อง ISUZU 4JG 3100 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 25 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    แหล่มๆๆ

2. รอผู้รู้คับ

3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ลูกครึ่งเหรอพี่บี

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ครับผม

5. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ไปถึงไหนแล้วครับพี่บี วิ่งได้หรือยัง????

6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ตอนนี้ทีมช่างยังมะว่างครับ บาดเจ็บพักหนึ่ง ป่วยหนึ่ง ทำหนึ่งคน งานหลักในอู่ก็เพียบ ทำหลังอู่ตอนรอแป็ปครับ อิ อิ อิ

7. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ติดตามผลครับ

8. ใจเย็นๆตาลาย

9. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    พรุ่งนี้ม้างงงงง

10. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ทำไมไม่ลองเล่นเครื่อง3พันดูล่ะ ไม่ต้องแปลงเยอะ น่าจะขับแล้วสบายใจกว่านะ

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    พอดีว่าเจอเนื้อคู่ซะก่อนอ่ะครับน้าเอ๋

12. โมภู

โมภู New Member Member

111
    0
    0
    แล้วเมื่อไรจะได้เข้าหอเสียที+++

13. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    น่าจะอาทิตย์นี้แหละ ไม่งั้นจะเอารถมาเข็นเล่นแล้ว อิ อิ อิ

14. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    55555 เอางั้นเลยเหรอครับพี่บี ตอนผมจอดผมก็นั่งนับวันรอ

15. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ตอนนี้ผมใส่หัวฉีดของเดิมอยู่ แต่ถ้าอยากเอาของ 6HE-T มาแปลงใส่ไม่ทราบว่าจะทำได้หรือเปล่าครับ มีท่านให้แนะนำได้บ้างครับ

16. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ผมแนะนำว่าเอามาให้ผมใส่จะดีกว่านะครับพี่บี 6HE-T อิอิอิ

17. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เสียงมันแน่นดีครับ อิ อิ อิ

18. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ตอนนี้หัวฉีดเดิมเครื่อง 3.1 รู้สึกว่าปลาย ๆ มันตื้อ ๆ ไปหน่อย ไม่รู้ว่าเอาหัวฉีก 6HE-T มาแปลงใส่ได้เปล่าครับ

19. PAEEDIRECT

PAEEDIRECT Guest

0
    0
    0
    เอาของ 4m 40 โบดิครับแจ๋วเลยครับผมก็ใส่อยู่แต่เอาของ6 he มาใส่ไม่ได้ครับมันเป้นเครื่องไดเรคคับแต่ 4่jg เป็นเสวิลครับไม่เหมือนกันครับไม่เชื่อพี่ลองดูที่หัวฉีดดิครับมันไม่เหมือนกันคับแต่4่jgจะไปเหมือนกับเครื่องตะกูลมิตซู4d56 ,4m4o ครับแล้วตอนนี้เสร็จแล้วหรือครับพี่บูสเท่าไรน้อแล้วความร้อนล่ะคับเปนไงครับตอนนี้ผมกำลังทำเป้น ไดเรดแล้วครับไม่เอาแล้วเสวิลขี้เกียจเผาหัวตอนเช้าครับจอดหลายๆวันติดยากครับกำลังทำอยู่คับคาดว่าประมานกลางเดือนน่าจะเสจคับเอเหนว่าพี่ bee ใช้ tf แล้วหรือคับแล้วโฮเสสล่ะคับปล่อยไม้ครับสนใจครับพี่

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Holset HX40W จัดไปที่จันทบุรีแล้วครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 15:12:52 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:12:36 ----------

ขอบคุณครับ

อยากมีความรู้บ้าง

เวลาขับปกติเราควรอัดปอนเท่าไร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้