Meeting ที่รอคอย 12 มีนาคม ใต้พระราม 5 เจอกัน

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 20 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    หลังจากที่ เงียบหายกันไปปีกว่า จนเหมือนกับ minori จะไม่มีอีกแล้ว

แต่เราทุกคน จะปล่อยให้เป็นงั้นเหรอคับ

ตอนนี้เราจะกลับมาอีกครั้ง อาจจะไม่เยอะเหมือนครั้งก่อนๆ

แต่รอบนี้ รับรองว่าจะต้องได้รู้จักกันให้หมด

12 มีนาคม 2554 นี้แหละคับ

เรามีนัดกัน ที่ใต้พระราม 5 ที่ ที่คุณก็รู้ เวลา 5 โมงเย็น มาตรงเวลาได้ยิ่งดี

จำง่ายๆ พระราม 5 วันที่ 12 5 โมงเย็น

แล้วเจอกันคับ

แก้ไขล่าสุด: 9 มีนาคม 2011
  2. เจอกันนะคร๊าบพี่ๆ เพื่อนๆ มากันเยอะๆนะครับ

3. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    กว่าจะเจอกันได้นะเราเนี่ย ทำไมไม่เอาแบบเทห์ๆเลยอะ แบบว่า
    วันที่ 5 พระราม 5 5 โมงเย็น

4. nong_kaju

417
    41
    0
    กว่าจะเจอกันได้นะเราเนี่ย ทำไมไม่เอาแบบเทห์ๆเลยอะ แบบว่า
    วันที่ 5 พระราม 5 5 โมงเย็น

5. ตอนแรกก็จะเอาวันที่ 5 แหละ แต่ติดธุระ อ่ะ เลยเลื่อนไปหน่อย.....อ่าว มารายงานตัวกันหน่อยคร๊าบบบบ

6. ทำไมมันเงียบจังอ่าครับ เพื่อนๆที่เข้ามาในบอด เห็นกระทู้แล้วก็ช่วยๆกันโทรบอกคนอื่นๆหน่อยก็ดีนะครับ จะได้มากันเยอะๆ ครั้งนี้ ถือเป็นการกลับมาเริ่ม ทำอะไรจิงจังอีกครั้ง ใช่ป่ะวะประธาน.....อิอิ

7. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ไปๆๆๆ

8. Nat_mo

781
    15
    18
    ไปกันเยอะๆ เจอใครชวนให้หมด ใครรับทราบแล้วไม่ไป เคือง ^ ^

9. เจอกันครับ พรุ่งนี้ตอนเย็น

10. nong_kaju

417
    41
    0
    รอเวลา

11. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    ต่อไหนดีคับ

12. Nat_mo

781
    15
    18
    เป็นไงกันบ้างคับ คนที่ไปต่อทั้งหลาย ถึงบ้านไหม

เฮ้อ เมาแทบแย่เหมือนเดิมเลย.....อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้