โอ๊ยรถพังเซ็งอย่างแรงงเซ็งๆๆๆ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย เตย-ฟาง, 17 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เที่ยวไหน ไปด้วย

2. เตย-ฟาง

เตย-ฟาง New Member Member

28
    0
    0
    เครื่องพังทั้งตัวเลย เซ็งๆข้างในไปหมด

3. เตย-ฟาง

28
    0
    0
    วางคอมเมลเรล ทำตัวแข่งเลยไหมพี่เอ..

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    จัดกันไปครับ อิ อิ อิ

5. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ได้ข่าวว่าจะ ออกเชฟใหม่ด้วย
    เอาคอมฯใส่ไมตี้ด้วยเหรอ

6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    แหล่ม แหล่ม แหล่ม

7. weerachat_2.5 direct

weerachat_2.5 direct New Member Member

90
    0
    0
    พี่ๆครับของผมน้ำมันเครื่องมันเข้าไปผสมกับน้ำในถังพักน้ำ แล้วผมเปิดฝาหม้อน้ำดูปรากดว่าในหม้อน้ำก็มีน้ำมันเครื่องเข้าไปผสมอยู่ด้วย อาการนี้มันเป็นอะไรเหรอครับ เครื่อง4JA1มังกรมาเซ็ตโบอะครับ ผมบูสอยู่20-25ปอนเองนะครับ ตอนนี้ไส้ในเดิมๆยังไม่เคยเปิดฝาเลยครับตั้งแต่ใส่โบมา ผมสันนิฐานว่าเป็นที่ประเก็นฝาสูบไม่รู้ใช่หรือป่าวครับ แล้วผมต้องทำยังไงดีครับ แต่ตอนนี้เครื่องมันก็สตาดติดปกติเดินเบาก็ปกติเหมือนไม่มีอะไรเลยนะครับ วานพี่ๆช่วยแนะนำทีครับเซงมากเลยครับ ไม่กล้าใช้ครับกลัวมันจะพังไปมากกว่านี้อีครับ ช่วยผมทีครับ

8. watauto

watauto New Member Member

73
    1
    0
    ประเก็น
    ดูที่หม้อพักว่ามีน้ำหล่นป่าวถ้ามีก็จัดเลย
    รึอัดปอนใหม่ก็ได้แต่เปลียนดีกว่าคับ

9. weerachat_2.5 direct

weerachat_2.5 direct New Member Member

90
    0
    0
    ขอบคุณครับ ถ้าผมเปิดฝาวาวล์มาอัดปอนใหม่ก็ได้ใช่ป่าวครับ แล้วพี่ๆท่านใดทราบบ้างครับว่าเครื่อง4JA เค้าปอนฝาสูบได้สูงสุดกี่ปอนครับ แบบว่าบูส30ปอนแล้วน้ำไม่ดันนะครับ

10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ม่ะรู้ว่าเจ้าของกระทู้รถเสร็จหรือยังอ่ย

11. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ใกล้จะได้รถแล้ว

12. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ จัดเต็มลำไปเลย .......

13. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มาติดตามข่าวสาร

14. เตย-ฟาง

28
    0
    0
    ขายทิ้งครับ ออกใหม่ใกล้จะได้รถแล้วครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:29:11 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:28:19 ----------

ได้รถต้นเดือนหน้าครับผม

15. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    คอมมอนเรลเหรอครับท่าน

16. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ว้าว....ๆๆ รอชมครับผม

17. เตย-ฟาง

28
    0
    0
    พี่เอฝากบอกขายปั๊ม กะหัวฉีด

18. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้