หาเเนวร่วมคนใช้ SUPRA JZA70 หรือใครรู้จักใครใช้เเนะนำด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย K1 Spirit, 13 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jord_jz

jord_jz New Member Member

14
    0
    0
    รอเพิ่มเติมกันอยู่นะครับแนวร่วมคนใช้Toyota Supra jza70 มากันเร็วนะครับ

2. jord_jz

14
    0
    0
    เอามาโชว์
    ไปงานnittoที่พัทยามา ครั้งแรกที่พาเจ้าSupra70ไปไกลที่สุด ไปกลับเติมน้ำมันไปสามพันบาท Supra70 5km./1L. จิ๊บๆๆ:cry:

3. jord_jz

14
    0
    0
    หาแนวร่วมมากันเร็วๆนะคร๊าบ

4. jord_jz

14
    0
    0
    UP UPP UPPP

5. jord_jz

14
    0
    0
    โก้เจอพวกอีกแล้วแต่พี่เค้าจะขายติดต่อด่วน!

ขายตามหัวข้อนั่นหล่ะครับ

ข้อมูลและรูปจะมาอัพให้เรื่อยๆน้ะครับ

ปีไม่ทราบ สีดำทำใหม่แล้ว ชิ้นส่วนนอกในเดิมๆครบ

หลักๆก็เครื่อง JJZ VVTI เทอร์โบคู่ เกียร์ออโต้ เครื่องแต่งและจูนจาก HKS บ้านเรา รวมถึงอุปกรณ์แต่งต่างๆตามเรื่องตามราว เช่น กรอง เกจ ไทเมอร์

ช่วงล่าง Tein ปรับไฟฟ้า ล้อ Forge SSR ยางใหม่

สมบูรณ์ดี ไม่มีตำหนิ อธิบายไม่ถูกครับ แต่เต็มดี ไม่ใช่แนวผม

ขอขาย 800,000 รายละเอียดโทรมาคุยแล้วกันน้ะครับ

0813544824 โอ๊ต
    รูปขนาดเล็ก[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

6. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ไม่เคยใช้อ่ะ โก้ เคยแต่ทำ

:cool::cool::cool:

7. K1 Spirit

K1 Spirit New Member VIP

108
    7
    0
    พี่จ็อดโทรไปหายัง ว่าไปคันนี้ขายนานเเล้วนะ

8. jord_jz

14
    0
    0
    ยังไม่ได้โทรเลยครับ !ลองโทรดูมั้ย

9. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    นึกว่า Ferrari . . . . :cool:

10. jord_jz

14
    0
    0
    เหมือนจรีงจริงครับ

11. Earthman

Earthman New Member Member

40
    0
    0
    คันนี้พอได้มั้ย ขายน่ะ

12. jord_jz

14
    0
    0
    ขอเบอร์ติดต่อกลับด้วยจ้า อะไรที่ไหนยังงัยคร๊าบ
    หรือติดต่อกลับที่ Jord 089-8110518 naja
    ขอบคุณคร๊าบ

13. Earthman

Earthman New Member Member

40
    0
    0
    ขายไปแล้วครับ

14. K1 Spirit

108
    7
    0
  15. jord_jz

14
    0
    0
    jza 70

16. K1 Spirit

108
    7
    0
  17. สาวก 70

สาวก 70 Guest

0
    0
    0
    ตัว70

พี่ในกลุ้มยังพอมีใครขายบ้างไหมครับ มีงบ 400-500 K ขอสภาพไม่ต้องดีก็ได้ครับ ขอตัวถังสวย เล่มครบ รถแท้ ก็พอ ครับ ลองคุยกันได้ครับเรื่องราคา

ทิ้งข้อมูลไว้นะครับ แล้วจะติดต่อกลับ

18. Bird-RedZone

Bird-RedZone Member Member

43
    0
    6
    ขอโทษครับ ใครมีรหัสตัวถัง JZA 70 ให้ยืมบ้างครับ พอดีผมจะสั่งอะไหล่นะครับ แล้วเค้าบอกว่าต้องมีรหัสตัวถังไม่งั้นสั่งให้ไม่ได้ รบกวนขอหน่อยครับ ขอบคุณครับ

19. jord_jz

14
    0
    0
    มีกันอีกมั้ยก๊าบ TOYOTA SUPRA JZA70

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้