มาดู D4D เทพเวอร์ชั่น 2 กันครับ เสร็จเเล้วครับมาชมกันครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ตั้ม กระบะไฮโซ, 12 กุมภาพันธ์ 2011

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    อ้าว...ขายมัยอ่ะพี่ ยังไม่ทันได้เห็นเลยจะไปซะแล้ว

2. ได้ครับจะยื้อไว้ให้ได้นานที่สุดครับ
    ตั้ม เสือโก้
    ครับหมูไม่รูจะได้ทำอะเปล่าว
    พี่ก็อยากเก็บไว้อะครับทะเลอะกะพ่อแม่อยู่เนี่ย

พอดีโดนพ่อกะแม่จับคุมถุงชนอะดิครับตั้ม
    ตั้มd4dเทพ
    มีใครจองไรอีกมั้ยครับ

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ผมขอจองโช้คหลังได้ไหมมมมมมมมมมม

4. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ว้าาา...จองกันหมดแระ

ถ้าเสือยังอยู่คงได้หลายอย่าง อิอิ

5. จัดไปครับ

ครับพี่เครีดจังเลยอะพี่
    ตั้ม d4dเทพ

6. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0

จองเครื่อง กะ ซันรูฟคับ 555+

7. police_za

police_za New Member Member

51
    0
    0
    อ้าวๆๆๆๆๆ พี่ตั้ม ทิ้งกันได้ไง ไทโก้ เชียวนะพี่ มีไม่กี่คันในโลก นะครับ ฮ่าๆๆๆๆๆ

8. พี่ก็ไมอยากขายเลยครับแต่ม่ายรููจะทามยังงัยอะดิทะเลาะกะพ่อมาหลายวันละ
    ตั้ม กระบะไฮโซ

9. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    อยากได้เต็ดอ่ะครับ

10. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เป็นผมหัวเด็ดตีนขาดก้อไม่ขาย

หรือไม่ก้อเอาเข้าไฟแนนท์แล้วไปจอดบ้านเพื่อน

ครับตั้ม

แบบว่ามันผูกพัน ไม่อยากให้ขายจริงนะ ลองหาทางออกดูครับ

11. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เอาไปใส่ไหนอีกเนี่ย

12. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    อีเขียวของผมพ่อจะขาย ... แต่ผมไม่ขาย ก็เลยเอาเข้าไฟแนนท์ใหม่ผ่อนเอง ชื่อผมเอง

ปล. เอาใจช่วยคับ เก็บไว้ ๆ ๆ ๆ ^^

13. shojotai

shojotai New Member Member

19
    0
    0
    สวยมากเลยคาบ

14. shojotai

19
    0
    0
    ผมอยากได้ชายล่างกันชนหน้าคาบ

15. shojotai

19
    0
    0
    อยากได้ชายล่างกันชนหน้า โทร. 0898502977

16. VG<Black>

2,137
    19
    0
    วันนี้ยังเจอวิ่งอยู่แถวบางนาอยู่เลย ไม่รู้พี่เห็นรถผมป่าวอยู่ข้างหน้าพี่อ่ะ ผมเจอพี่ตรงสะพานกลับรถ พอดีผมจะไปเซียงกงบางนาอ่ะ

17. ผมจองเพลท้ายทั้งเส้นเลยนะ ที่เราคุยกันไว้

18. ผมจองจุ๊บลมRay

19. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    น้อต ray มีไหม

20. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    แม็กจะเอา GTC อิอิ!!! ห้ามแย่ง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มีนาคม 2011
  21. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    งั้นถอดแยกชิ้นออกมาเลือกกันเลยดีมั้ยเนี่ย.........................................................................................................................................

22. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ไม่รู้จะพูดอะไรดีพี่ มันจุกๆในอกยังไงไม่รู้เหมือนตอนผมขายรถคันแรกไปเลยครับ

23. อ๋อครับไมทักพี่อะพี่กะลังไปเมืองกานอะหนีไปซักพักครับ
    ว่าแล้วรถแท่ๆๆรถน้องตั้มนี่เอง

24. ครับเฮียตอนนี้ผมเลยพาลูกหนีมาเมืองกานมันซะเลยให้ปู่มันคิดถึงหลานเสียให้เข็ด
    งั้นผมก็ต้องผ่านตั้ง2คันเลยอะดิถ้าอยู่อ่างสบายมากจิ๊บๆๆ
    ตั้ม d4dเทพ

25. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แทนเครื่อง 5L มู๋ไงคับ น้ามุ่ย

นั่นแน่ อัพอีกแระ ตลอดอ่ะ

26. สงสัยมีซุ่มแน่ๆๆเลยแล้วบอกรถเพื่อน

พี่ต้องผ่านสองคันเลยอะดิตายพอดีครับน้องตอนนี้ม่ายได้อยู่อ่างแล้วด้วยอะดิม่ายงั้นชิวๆๆ
    ตั้ม ทอมแคท

ขอบคุงมากๆๆครับถ้ารถผมขายจัดไปครับอดจัยอีกนิดครับ

ได้ครับผมว่าแต่พี่ต้องคุยกะบอลก่อนนะเพราะเหงบอกว่าเอาฝากระโปรงกะช่วงล่างอะครับ
    จัดไปครับเล่นของแพงซะด้วย
    ตั้ม ทอมแคท

เล่นของแพงทั้งคู่เลย
    ตั้ม เสือ โก้

จัดไปครับเตรียม....ไว้เลย

ท่าจะดีนะเศร้าๆๆ
    ตั้มd4dเทพ

นั่นอะดิบอกตรงๆๆอย่างลูกผู้ชายรักมากกว่าเมียอีกอะครับ
    ตั้ม. กระบะไฮโซ.
    กระบะก็เจ๋งไม่ต้องเก๋งเสมอไป. โดนจัยผมเปงที่สุด

27. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    แกล้งให้ไฟแนนมาตีราคาให้ต่ำๆว่าได้แสนกว่าบาทดิพี่ตั้ม แล้วก็บอกพ่อว่าขายแล้วขาดทุนเยอะไม่ขายดีกว่า ซื้อใหม่อีกคันไปเลย...............

28. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    อย่าพึ่งจองกันไป เดวก็ไม่ต้องขายรถ สาธุๆ

29. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    ช่ายยยยยยยยย

30. VG<Black>

2,137
    19
    0
    ก็ไม่รู้จะทักไงอ่ะพี่ผมขับอยู่ข้างหน้าพี่อ่ะดิ พอชลอรถจะทักซะหน่อยพี่ก็เข้าข้างในซะงั้น55555555

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้