มาดู D4D เทพเวอร์ชั่น 2 กันครับ เสร็จเเล้วครับมาชมกันครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ตั้ม กระบะไฮโซ, 12 กุมภาพันธ์ 2011

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    รถหนักคลัตช์ก็เหนื่อยอย่างนี้ละครับแม็ก

2. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ยอม

3. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    จิงพี่ T_T มะวานวิ่งได้ 15.4 มันลื่นต้นเกีย 4 แล้วก่ะมาต่อ ไม่รู้เปนเพราะไร

ยอมได้ไงพี่มุ่ยยยย รถพี่วิ่ง 13 .xx

4. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    แสดงว่ามันสลิปไง ลื่น จับ สลับกัน อาการนี้น่าจะเป็นตอนร้อนๆคือวิ่งติดต่อกันหลายๆรอบ เพราะพี่ก็เคยเป็น

5. I-Max_Auto

2,012
    9
    0
    แต่แมกวิ่งถนนธรรมดา แล้วซัด มันก่ะเปนบ้าง ไม่เปนบ้างนะพี่ เกีย 4 อย่างที่บอกอะ ไม่ได้ซัดติดต่อกันด้วย งง เลย แต่รถแมก หวีเสริมแหนบข้าง ผ้าทองแดงนะ สงสัย แรงกดจะไม่พอมั้ง ต้องโดน2ชั้น 555

6. มันเปงอาการเริ่มต้นอะครับแม็กรีบๆๆเปลี่ยนเลยครับเดี๋ยวไม่ทัน
    ตั้ม ทอมแคท

7. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ยอมด้วยจิ...

8. I-Max_Auto

2,012
    9
    0
    จัดไปพี่ ขาดคลัท เหมือน ก็เหมือนคนไม่มีขา ไม่เปลี่ยนไม่ได้

9. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เรามันคลัทเดิม....อยากได้สั่นๆ กั่กๆๆๆๆๆ

10. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    อยากทำมาก มาย ......รอทุนทรัพย์ก่อน เอิ๊กๆๆๆๆๆ ^^

11. จัดด่วนเลย
    ตั้ม ทอมแคท

12. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    อุ๊ย....เจอแต่รถแรงๆ.......อิอิ

13. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    น่าจะแรงกดไม่พอ หรืออีกอาการ ปลายหวีแอ่นครับ

14. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    แก้ให้ไวความมันรออยู่.........

15. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    พี่ตั้ม เป็นไงบ้างพี่แก้เสร็จยังครับ

16. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    แจ่มเลยคับลูกพี่.....

17. I-Max_Auto

2,012
    9
    0
    เดวจะยกแล้วพี่ ^^ คลัทนะไม่ใช่เครื่อง

18. ชมกันได้แล้วครับเสดแล้วครับ
    ตั้ม ทอมแคท

19. รีบเลยครับน้องเดี๋ยวตามพี่ไม่ทันนะ
    ครับต่อไปพี่ก็จะรอดูของน้องบ้างละนะ
    ยังลยเหลือแต่ไล่ไฟใหม่ครับ
    ครับทันแน่นอนไม่ทันก็ลง
    เดี๋ยวตามพี่ไม่ทันครับ
    จะรอนะครับ04
    ก็จัดเลยซิครับพี่
    ด่วนเลยครับ
    จะยอมอะไรกันครับเดี๋ยวของน้องเสดพี่ก็ตามไม่ทันแล้ว
    พี่ทามผมก็สู้พี่ไม่ได้แล้ว
    ตั้ม ทอมแคท

20. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    ว่าไป ผมมีอะไรที่ไหน

21. อัพให้แล้วนะครับพี่ๆๆน้องๆๆตามคำเรียกร้องเหลือก็แต่ไล่ไฟใหม่อีกทีครับ
    ลองดูกันนะครับรอบนี้หมดไปเกือบ2แสนบาทครับ
    ขอบคุณทุกเสียงเชียร์และผู้ที่คอยให่คำปรึกษานะครับ
    ตั้ม ทอมแคท,ตั้ม เสือโก้,

22. I-Max_Auto

2,012
    9
    0
    แน่นอนจิงๆ ลำนี้

23. I-Max_Auto

2,012
    9
    0
    เซเวน เรสซิ่งแดรก ชื่อนี้ แรงจิงๆ

24. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    จัดหนักอีกพี่ ชอบๆๆๆๆๆๆ

25. X-Diesel

X-Diesel New Member Member

402
    3
    0
    ว๊าวๆ!

26. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    มะๆๆๆ มันมาแว้วว อยากได้แบบนี้มั่งจัง ต้องกำสตังค์ไปเท่าไหร่ครับพี่ตั้ม

27. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    รอกันมั่งน้าๆๆๆๆๆๆ

28. ครับคงหยุดไปอีกนานเลยอะ
    ต้องลองครับ
    ก็ลองมาดำดูดิครับคุงน้อง
    จีดหนักครับรอบนี้
    ตัั้ม ทอมแคท

29. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    แจ่มเลยย

30. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    รอชมตัวจริง

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้