มาดู D4D เทพเวอร์ชั่น 2 กันครับ เสร็จเเล้วครับมาชมกันครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ตั้ม กระบะไฮโซ, 12 กุมภาพันธ์ 2011

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    นีสนึง อิอิ แต่เสียเที่ยวมากๆเลยตาหมูขอบอก

2. Nin Diesel

Nin Diesel New Member Member

244
    3
    0
    พี่ตั้มเอาใจช่วยอยู่นะครับผู้ชายรักมากที่สุดก็ 3 อย่างในชีวิต
    1.รถ
    2.เมีย
    3.ปืน
    เข้าใจเลยครับว่าเซ็งที่สุดเป็นยังไง

พี่ก็ลองหายเพื่อนๆพี่จากใน club หรือที่ไหนก็ได้ซัก 3-4 คน หรอกว่าเป็น ไฟแนนซ์
    คนละที่แล้วแกล้งให้เข้าไปตีราคาแบบกดๆต่อหน้าพ่อกับแม่พี่เลยครับพอเขาได้ยินราคา
    แบบโหดๆเค้าอาจจะเสียดายไม่ให้ขายก็ได้

เอาใจช่วยเป็นที่สุดยังไงๆเก็บไว้ให้ได้นะครับ ( ขนาดไม่ใช่ของตัวเองนะเนี๊ยะยังสายดายแทนเลย )
    ถ้าพี่ปล่อยไปแล้วที่เรานัดกันไว้ 9 เม.ษ.54 นี้ละครับ

3. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    อุปสรรค์ มีไว้พุ่ง ชน....................................

4. ทีแรกก็กะว่าจะทำแบบนั้นแหละครับแต่คุงพ่อเอาคนมาตีแล้วมันบอกให้ประกอบเดิมๆๆมันให้300,000บาท
    ตั้ม ราม2
    โอมเพี้ยง
    ตั้ม ทอมแคท
    ครับผม
    ตั้ม เสือโก้
    อ้าวโทรหางัยครับก็ว่าแล้วแก็บหลังคาคุ้นๆๆ
    ตั้ม กระบะไฮโซ

5. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ค่อยๆคุยค่อยคิด อย่าใช้อารมณ์มาตัดสิน อธิบายให้พ่อแม่เข้าใจ
    พี่คิดว่าตอนนี้เค้าไม่ใช่อยากจะขายรถคันนี้หรอก แต่เพียงแค่เค้าเห็นเรา
    แต่งรถทำรถหมดไปเยอะแยะ หมดไรมากมาย เด๋วเปลี่ยน โน้น นี่ นั้น
    เด๋วก็เซต เด๋วก็จูน เข้าอู่ ออกอู่ ไม่เห็นจะได้อะไร ประมาณนั้น พี่ก็เป็นเหมือนกัน
    แต่เราคุย อธิบาย บอกว่าหยุดทำแหล่ะไปก่อน เงียบๆสักพักเรื่องทำรถ
    พี่ว่าพวกท่านคง จะเข้าใจมากขึ้น ยังงัย พ่อแม่ทุกคนก็ไม่คิดอยากให้ลูก
    เสียใจถ้าไมจำเป็น จริงไหม รถเป็นส่วนหนึ่งของชีวิตเรา แต่ครอบครัวที่สมบูรณ์
    มันเป็นสิ่งที่ขาดไม่ได้เหมือนกัน ใจเย็นๆ ไม่เลวร้ายจนแก้ไม่ได้หรอก สู้ต่อไป วิญญาณเสือ

6. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    สุดยอดเลย.................นายเยี่ยมมากๆๆ

7. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    นี้ไงตัวอย่างคนสู้ชีวิต.............

8. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    สุดยอดเลยพี่โจ้ ไม่น่าเชื่อว่านี่คือพี่อ่ะ ล้อเล่นนะคร๊าบ
    สู้ต่อไปครับพี่ตั้ม อุปสรรคมันคือส่วนนึงของชีวิตคับพี่

9. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    พระเอกตัวจริง

10. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    สงสัยต้องจัดที่มู๋บอกแระม้างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

อยากรู้จังว่าที่ได้คำตอบอย่างนี้ เพราะพี่โจ้เค้าเมา รึ ยังไม่เมาน้าส์ 555+

แต่คงเมาแน่ ๆ เลย เพราะพี่เค้าเมาทั้งวัน กร๊ากกกกกกกกกกกกก

11. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ผมว่าอีกเหตุผลหนึ่งที่พ่อแม่พี่ตั้มจะขายรถคือ ดูโซลทรัคที่พี่ตั้มลงแน่ๆเลย อะนะล้อเล่นนะครับหายเครียดลงมาแล้วเน้อ

12. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    ไม่ขายหรอกพี่

13. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ขายไรหรอพี่

14. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    ไม่ขายรถไง อาท 555+

15. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ดีใจด้วยครับ ของรักยังอยู่

16. สู้ต่อไปนะพี่..

17. เอาใจช่วยครับ

18. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    สถานกาณร์เป็นไงบ้าง............

19. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    มารอของ อิอิอิอิอิ

20. สู้ต่อไปนะคับ

21. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    พี่ตั้ม มาแจ้งข่าวด้วยครับ

22. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    หายไปเลย

23. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    ทุกคนเป็นห่วงนะครับ

24. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    เอาใจช่วยสุดๆ......

25. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ตอนนี้ตั้ม ทอมแคท ซุ่มอัพสเต็ปใหม่.......ระวังกันไว้ด้วย 555+

26. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    หายไปไหน ...เอ่ย

27. เกิบไปแล้วครับ
    ครับขอบคุงมากๆๆนะ
    ม่ายชนดีกว่าพาลูกหนีดีกว่า
    ลองแล้วไม่ได้ผลครับ
    ไม่ปล่อยแย้วกลับมาเหมือนเดิมครับ

28. สุดยอดเลยพี่แต่ไม่ได้ผลอะพี่
    นั่นดิ
    สุดยอดเลยโดนมากๆๆ
    ครับตั้มสุดหล่อมันผ่านพ้นไปด้วยดีแล้วครับ
    ขอบคุณครับทุกๆๆคนเลย
    ตั้ม d4dเทพ
    ช่ายพี่เปงคำที่ประทับจัยสุดๆๆผมว่าพี่เค้าต้องเมา555
    แต่เปงคำแนะนำที่ใช้ได้เลยนะ ปล ถ้าไม่เมาคงทำท่ายได้
    ตั้ม ทอมแคท

29. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    โล่งอก

เกิบไปเหมือนกันครับพี่
    ตั้ม ทอมแคท
    ขอบคุงมากๆๆนะครับ
    ขอบคุงมากๆๆครับพี่
    ตั้ม 3,000
    ผ่านพ้นไปได้ด้วยดีแล้วครับ
    สงสัยจะม่ายได้แย้วครับ
    ตั้ม d4dเทพ
    ครับพี่ขอบคุงหลายๆๆมันผ่านไปด้วยดีแล้วครับ
    มันผ่านพ้นไปได้ด้วยดีแล้วครับ
    ตั้ม ราม2
    หายไปตั้งหลังพร้อมกลับมาด้วยความดีจัย
    ซึ้งจัยมากๆๆจากจัยจริง
    ขอบคุงมากๆๆครับน้อง
    ตั้ม ทอมแคท

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้