metting ก.พ. สรุปได้ไปหรือเปล่าคะ ไม่ต้องล็อคค้าบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย DaySpeed, 11 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ที่นี่เค้ากด thank น้อง
    ไอ้นี่ติด FB นะเนี่ยะ

ใครชอบติด tag ให้ด้วยเน่อ

2. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0

พี่ตั๋นไม่วัยรุ่นเลย เคยฟังเพลง like ป่าว 555+ ของ P.O.I คิคิ
    tag ข้อความด้วยนะ อิ อิ

3. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    มันโดนๆ เอาไป 100 Like

4. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    มาเสนอกันอีกเยอะๆครับจะให้มันเป็นไปไหนรูปแบบใด

5. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    :D:D:D

6. redmotor

redmotor New Member Member

182
    0
    0
    เดือนหน้า เริ่มเลยนะ ที่ไหน น้องตามไป อิอิ

7. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ดัน มีใครจะเสนอ หรือออกความคิดเห็น ว่ามาเลยค้าบ

8. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ทำบุญ ทำบุญ ทำบุญ
    ช่วงนี้รู้สึกไม่ค่อยดี อิอิ

9. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    สำหรับผม ผมก็ยอมรับนะครับ ว่าไม่ค่อยได้ไปมิตติ้งเท่าไหร่ยิ่ง ตอนหลังขายรถไปแล้วยิ่งไม่ค่อยได้ไป แต่ถ้าว่างผมก็จะพยายามไปตลอด
    และยิ่งตอนนี้ย้ายที่ทำงานใหม่ยังไม่รู้จะเปนยังงัย แต่ถ้าว่างไปแน่นอนอยู่แล้วครับ

ส่วนสมาชิกใหม่ๆ ต้องกล้ามาครั้งแรกนะครับ เพียงแต่บางช่วงเวลาอาจจะมีสมาชิกมาไม่มาก
    เพราะสมาชิกเก่าๆก็เริ่มอายุมากขึ้น การงานก็เริ่มมากขึ้น ชีวิตก็ยุ่งมากขึ้น เวลาก็น้อยลง (ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ)
    แต่ถ้าว่างผมว่าสมาชิกทุกคนก็อยากจะไปอย฿แล้ว เชื่อผมดิ ขนาดผมเปลี่ยนรถแล้วยังไปเลย

10. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    งวดหน้าผมก็ไม่ได้ไปอีกอ่ะ ติดธุระ

เอ้า ยังไงถ้าท่านใดว่าง ขับรถไปร่วมสนุกกันหน่อยนะครับ
    ผมรู้สึกดีนะเวลาจะได้ขับรถแต่งที่เรารัก ไปหาเพื่อนที่ชอบเหมือน ๆ กัน
    ตอนอยู่ในร้าน หรือตอนกินข้าวก็เฉย ๆ แต่หลังจากกินเสร็จแล้วเดินลงมาดูรถกันเนี่ยะ แหล่มโคตร

11. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

2คนนี้ทำให้ผมไม่เขินมากในครั้งแรกที่ไปมิตติ้ง

พี่ตั๋นชวนผมคุยตลอดขนาดกินไม่หยุด อิอิ

ส่วนพี่หนุ่มรีตอนนั้นเป็นประธานยังนั่งปิ้งหมูกะทะให้ผมกิน

ทำให้เรากล้าที่จะไปในครั้งต่อๆไปครับไครที่ยังไม่เคยไปครั้งแรกลองครับ

12. โบตั๋น

4,842
    815
    113
    ทำไมผมไปครั้งแรก มีไอ้อ้วนสองคนมองผมแปลก ๆ
    แล้วอีกแป๊ปนึง มีไอ้ผอม ๆ เอาลิ้นไปขูดฟุตบาทให้ดูด้วยอ่ะ

ประทับใจพี่หนุ่มไฟฟ้ากะพี่หลุงครั้งแรกครับ
    พี่หลุงทักผมก่อนเลยว่าขับ B11 เหมือนกัน
    ส่วนพี่หนุ่มไฟฟ้าเรียกชื่อผมตลอด (ไม่รู้จำได้ไง)

13. DaySpeed

8,976
    822
    0
    ใครว่ะอ้วนๆ 2 คน

14. 1ST

5,672
    583
    0
    ถอนคำพูดด้วยครับ

ใครเอาลิ้นไปขูดฟุตยาทโชว์

15. DaySpeed

8,976
    822
    0
    ก๊ากกกกกกกกกกกกกก

ณ เวลานั้นได้ยินแต่เสียง

16. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
  17. 1ST

5,672
    583
    0
    เสียงดัง แก๊บบบ ครืดๆๆๆๆๆๆๆ

:cry: :cry: :cry:

18. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

เสียงไรอะคับ

19. โบตั๋น

4,842
    815
    113
    555 คนเอาลิ้นหน้าไถฟุตบาทมาแล้ว
    ไอ้อ้วนอีกสองคนยังไม่มานะนั่น

วันแรกผมขับขาวผ่องไปนี่แหละ แต่เดิมสนิท มีท่อใบเดียวอ่ะ
    ได้เบอร์ 26 ด้วย เบอร์ 11 ไอ้เจ้าภัคเอาไป แล้วมันก็หายไปเลย
    เอาเบอร์ 11 กรูมาน้าาาาาาา

20. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ต่อคับต่อ ผมกำลังอินเลย อิอิ ความรู้สึกเก่าๆ ของแต่ละท่านคับ อิอิ

21. Denn

9,716
    819
    113
    หวนกลับไปหมูกะทะ กันไหม :D

22. Myjeabb dRIFTing

Myjeabb dRIFTing New Member Member

193
    5
    0
    ง่า หนูก็อยู่ มา 1 ปี กับ นิดหน่อย แต่ก็ได้พบพี่ แค่ ครั้งเดียว สนามพีระ ต้องขอโทษจริงๆ นะคะ แต่ว่า ถ้าว่างไม่ตรงกับอะไร หนูไปคะ อยากให้จัดแบบ เสาร์ หรือ อาทิตย์ กลางวัน ๆ คะ ร้านกาแฟ ชิวๆ ก็ดีนะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้