มิตติ้งครับ วันเสาร์ที่ 26 กพ. 54 ที่ร้าน @wash

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย puk133, 5 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ขอเวลาด้วยครับ...ว่าจะเจอกันกี่โมงอ่าครับพี่...จะได้พร้อมเพียงกัน ^..^

2. Nopcrown

Nopcrown New Member Member

104
    1
    0
    วันเสาร์ที่ 26 กุมภาพันธ์ 2554 เป็นวันสหกรณ์แห่งชาติ สหกรณ์ของผมเป็นเจ้าภาพจัดงานภาคเช้า-บ่าย-ค่ำ
    ไปไม่ได้จริง ๆ

3. BOMBMAN_9

BOMBMAN_9 New Member Member

137
    0
    0
    กลับมาจาก ออนทัวร์แล้วหรอ สุดหล่ออออออออออออออ...อิอิ

บอมบ์แมน บาวแดง...

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 07:14:13 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 07:13:26 ----------

ไว้งานหน้าครับพี่นพ เดี๋ยวผมกินแทนพี่เองงานนี้...อิอิ

4. puk133

puk133 New Member Member

35
    0
    0
    ขอโทษครับดอน เจอกันประมาณ 18.00 ก็ได้ครับ
    ไม่เป็นไรครับ พี่ป๋อง ไว้เจอกันงานหน้าครับ

สมาชิกท่านใดว่างๆเชิญนะครับทั้งเก่า-ใหม่ครับ

5. BOMBMAN_9

BOMBMAN_9 New Member Member

137
    0
    0
    อรุณสวัสดิ์ทุกท่านครับ เย็นนี้แล้วนะครับที่เราจะได้พบกัน...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้