ถึงพี่แจงครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Nithivat, 5 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EK5616NAD

EK5616NAD New Member Member

124
    1
    0
    รถพี่แจงใส่โรลบาร์ด้วยใช่ป่ะครับ แล้วเคยมีปัญหากับตำรวจบ้างไหมครับ อยากรู้ๆ พอดีผมกำลังจะไปแจ้งเปลี่ยนสีรถจะได้ให้ลงรายละเอียดไปทั้งหมดเลย
    เปลี่ยนสี+เปลี่ยนระบบกันสะเทือน+เปลี่ยนระบบระบายไอเสีย(ท่อ)+ติดโรลบาร์+แจ้งไม่ใช้ที่นั่งข้างหลังด้วย...อิอิ แบบว่ากลัวโดนไถครับ

2. คนรวยมันทำอะไรก็ไม่น่าเกลียด เรามันจนหลบไปให้พ้นดีกว่า แฮ่ะ แฮ่ะ

3. EkRobot

EkRobot New Member Member

30
    0
    0
    เอ่อ คือ ไม่ได้วนนะครับ คนที่ชื่อ แจง นี่เป็น ช หรือ ญ หรอครับ เห็นมี ครับ ค่ะ ครบเลยครับ - -"

4. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    เป็นผู้หญิงครับ แต่พี่เขาเป็นกันเองกับพวกเรา ก็เลย มีครับ มีค่ะ เป็นธรรมดาครับ

5. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    ว่าแต่เป็นความรู้จริงๆ ครับว่าต้องแจ้งเปลี่ยนโช๊ค กับเบรคด้วย เพียบเลยครับทีนี้ เห้อ............ฝากระโปรงยังไม่ได้แจ้งเลย เจอเบรคกับโช็ค อีก กำๆๆๆๆ

6. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    ของผมก็แจ้งเปลี่ยนระบบช่วงล่าง แต่ลงเล่มอ่ะครับ
    แต่จำไม่ได้เหมือนกันว่าวิศวกรแบบไหน แต่ก็ให้พี่ๆเขาเซ็นให้
    ทีนี้ไปไหนมาไหนสบายครับ

7. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    อย่าไปสนใจเค้าเลยคราบคนพวกเนี้ย.......พวกชอบป่วนกระทู้ ยิ่งสนใจเค้ามากเค้ายิ่งสะใจ เฮ้อ...
    เห็นรถคุณเเจงไปจอด ที่อู่ BEAR R ไปmodify อารายบ้างคราบ เเต่รถสวยโหดมากคราบบบบ

8. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ทำเพิ่มนิดหน่อยครับ ขอบคุณครับที่จำได้:)

9. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0

ทำเพิ่มนิดหน่อย หรือ เหลืออีกนิดหน่อยที่ยังไม่ได้ทำครับ
    :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้