ขอคำปรึกษาพี่ๆเรื่องครัชกับเกียร์มังกรทีครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย weerachat_2.5 direct, 1 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ไม่รู้จริงจริ๊งงงงงงงงง

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0

ผมมีชุดครัชของเครื่อง isuzu 3.0 เสริมหวีแล้ว ปรับฟายวิลแล้ว ครัชทองแดงแบบก้อนหกจับ สรุปง่าย ๆ ครัชชุดนี้ใส่กับเกียร์ J BO ได้เลยครับ ถอดจากรถผมเองบูส 30-40 จับม้าอยู่หนึบเลยครับ ของไม่เสียครับพอดีจะขยับสเต็ปครับ สนใจโทรมานะครับ อิ อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้