เรื่องพวงมาลัยพาวเวอร์ครับ Sigma ตากลม

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย handshake, 30 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. handshake

handshake New Member Member

1
    0
    0
    รุ่นนี้เลยครับ คือในรูปข้างล่างนี้เป็นรุ่นที่ผมมี อยู่ครับ จะแต่งข้างนอกให้ได้แบบนี้ แต่อยากจะถามเรื่อง พวงมาลัยธรรมดา เปลี่ยนไปใส่พวงมาลัยพาวเวอร์ มันราคาเท่าไหร่ครับ ช่อยหน่อยนะครับ กับเรื่องทำสีรถใหม่ด้วยครับ คือทำสีใหม่หมดเลย แล้วทำออกมาแบบในรูปอ่ะครับ รูปรถปัจจุบัน ยังไม่ได้ถ่ายครับเด่วจะเอามาลงที่หลัง

2. buric

buric New Member Member

117
    2
    0
    8500 คับ ร้านดาวดินแดง ทำแต่พวงมาลับพาวเวอร์โดยเฉพาะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้