พรุ่งนี้เสาร์ที่ 5 กพ. มีทติ้งนอกรอบ ที่ โอเล้ง(19.00น.) และย้ายไป ROUTE66(21.00น.)

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 20 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    วันที่ 5 เลยครับ จัดไป.................

ไปเจอกันครับ

ลุยเลยเสาร์นี้

2. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    เพิ่งกลับมา กทม วันที่ 5 เป็นไงไปม่ะ จะได้ไปแจม อิอิ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    งั้น 5 กุมภา วันพรุ่งนี้ไป นอกรอบกัน ที่ ROUTE66 RCA
    เนื่องจากมีสมาชิก มาบ่นว่า อกหัก เหงา เศร้า อยากกินเหล้ากับเพื่อนๆ (ผมก็เห็นมันอกหักทุกสัปดาห์)

กำหนดการดังนี้
    1. โดยพบปะกันเวลา 19.00 น. ที่ราน โอลเล้ง RCA เพื่อรวมตัว
    2. ซัก 3 ทุ่ม ก็จะย้ายร้านไปเจอกันที่ ROUTE 66

เอ้า สมาชิกที่เหลือ ว่างัย
    ตอนนี้มี
    1. ผม
    2. ต๊อก
    3. พี่โอ๋
    4. มาร์ช
    5. พี่ต่าย
    6. คุณบอย

4. Chansata

Chansata Member Member

32
    0
    6
    ไอซ์ไปด้วยคนนะครับ งานนนี้ไม่พลาด 100เปอร์เซ็นจะได้รู้จักพี่ๆด้วยครับ

ต้องโทรหาพี่ๆคนไหนหรอครับเพื่อลงชื่อนะครับ แล้วต้องเตรียมเงินสหรับค่าใช้จ่ายในงานเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับผม

5. Fluid

1,214
    57
    0
    เค้าพาแฟนไปด้วยนะ ไปปล่อยแก่

6. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ตอนเย็นไปรวมตัวที่ลานพระรูปกลุ่ม Scb Car Club ก่อน เจอกันแต่ในเน็ทยังไม่เคยเจอตัวเป็นๆกันเลย

ตอนค่ำตามไป โอเล้ง ครับ ว่าแต่บอกพิกัดชัดๆให้ผมหน่อย ยังไม่เคยไปเลย ครับ

7. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เข้าไปที่ RCA นะครับ เเล้วลอดอุโมงไปขึ้นอีกฝั่งนึงนะครับ วิ่งไปเลื่อยๆ ร้านจะอยู่ขวามือครับ

โทรหาโอ๋ ก็ได้ครับ

8. Fluid

1,214
    57
    0
    เจอรุ่นใหญ่นิสัยดีทุกคนเลย เสียดายผมทำธุระมาทั้งวัน เลยเพลียเหนื่อยกลับไปก่อนตอน 5 ทุ่ม ไว้ไปแจมใหม่นะครับสิ้นเดือน

9. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ไม่น่ารีบกลับตอนเที่ยงคืนเลย กว่าลูกจะกลับจากงานคณะรอถึง ตี 2 ครึ่ง รู้งี้อยู่ต่อดีกว่า ได้ที่นั่งมุมดีซะด้วยยยยยยยยย

10. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    สวยๆๆ ทั้งบาง...

11. Fluid

1,214
    57
    0
    เห็นประมาณเพิ่งมาจากงานแต่งงานไรเนี่ย เดินเข้าไปเต็มๆ แถมงานประเพณีจุฬา-ธรรมศาสตร์ อีก คืนนั้นเลยเพียบมากๆ

12. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    เสียดายไม่ได้ไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้