ไฟซีนอลเป็นเหตุครับ รู้ข่าวยังครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย kaijin, 16 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. taryuli

taryuli New Member Member

6
    0
    0
    สงสัยผมคงต้องพกแว่นดำไว้ใส่ขับรถตอนกลางคืนแน่นเลย ไม่งั้นตาจะบอดเอาสักวัน555
    กดไฟลงต่ำๆหน่อยเห็นใจเพื่อนร่วมทางเถอะคับ

2. taryuli

taryuli New Member Member

6
    0
    0
    สงสัยผมคงต้องพกแว่นดำไว้ใส่ขับรถตอนกลางคืนแน่นเลย ไม่งั้นตาจะบอดเอาสักวัน555
    กดไฟลงต่ำๆหน่อยเห็นใจเพื่อนร่วมทางเถอะคับ

3. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    เดี๋ยวกัปตันคงเอาซีนอนไปติดเครื่องบินมั่ง

4. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    กรณีนี้มันเหมือนมีดคับ มีดมันไม่ได้ผิด ผิดที่คนใช้

รำคาญพวกกระแดะเกลียดซีน่อนมากกว่าอีก บางคันไฟไม่ได้สูงแต่เจอซีน่อนไม่ได้ ริบด่าไว้ก่อน

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:34:23 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:33:52 ----------

กรณีนี้มันเหมือนมีดคับ มีดมันไม่ได้ผิด ผิดที่คนใช้

รำคาญพวกกระแดะเกลียดซีน่อนมากกว่าอีก บางคันไฟไม่ได้สูงแต่เจอซีน่อนไม่ได้ ริบด่าไว้ก่อน

แต่หน้าเห็นใจคนขับฟอจูนเนอร์เหมือนกัน หนีคดีมาก้อเครียดอยู่แล้ว ยังมาโดนไฟฉายส่องหน้า เล่นเอาไฟฉายส่องหน้ากัน สู้เอาเท้ามาถีบหัวพ่อยังดีกว่า เป็นใครก้อฉุน 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้