เหตุเกิดเมื่อคืน อึ้ง กิม กี่

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด, 16 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    โอ้ว...เห็นรอยแล้วแสนเศร้าจายยยยย

2. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เสียใจด้วยนะครับป๋า....ดีนะไม่โดนเด้งที่ 3 ที่บ้านอีก

3. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    อ่าคุยกันอยู่เลยเรื่อง ตำรวจ โดนซะงั้น แต่ก้อดีนะครับป๋า ผมเคยโดน นอนคุกไปสองรอบเลย หุหุ
    TC II เศร้าง่ะ

4. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    แค่รอยขนแมวน่ะป๋า จิ๊บๆ อิอิ

5. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    เป็นธรรมดาของนักรบ ย่อมต้องมีบาดแผล ดีแล้วครับที่ให้เรื่องมันจบลงแค่ตรงนั้น ขืนขึ้นศาลไหนจาโดนปรับตามปริมาณแอลกอฮอล์ ยังต้องบำเพ็ญประโยชน์อีกอย่างน้อย 24 ชม.

6. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ล้อเขียวว่างัยป๋า

7. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ไม่เป็นไรเดี๋ยวโต้งทำสีให้

8. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    เปลี่ยนล้อเรยป๋า.......เป็นรอยแล้ว

9. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ce 28 คับป๋า

10. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    จัดไป ป๋า ป๋า

11. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    เสียใจด้วยครับป๋า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้