กะลังทำสีกะแปลงโฉมครับ ติดตามได้ทุกวันครับ จาคอยเกบภาพมาฝากครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย fiat007, 14 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    อย่างหล่อ

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    สีดำหล่อทุกคันนนนนนนนนนนนน

3. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    ขอบคุนครับ

4. fiat007

949
    5
    0
    ขอบคุนครับ
    ถูกต้องแระครับพี่สีดำหล่อทุกคัน

5. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    รอดูสแต็ปต่อไป

6. fiat007

949
    5
    0
    คงอีกสักพักอะครับ

ตอนนี้หมดงบแระครับ

อาจจามีรองเท้าใหม่หรือไม่แน่ก้อเครื่องเสียงครับ

ยังงัยติดตามชมนะครับ

7. idkob

idkob New Member Member

6
    0
    0
    ขอทราบราคาและรายละเอียดในการทำรถครั้งนี้หน่อยครับ

เพราะอยากทำรถผมแบบนี้หนะ่ครับ ขอทราบข้อมูลอู่ด้วย

ก็ดีครับเห็นฝีมือแล้วชอบครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

8. fiat007

949
    5
    0
    รถผมเปนคัวตาโบ๋ครับ

ทำสีกับแปลงอยู่สองหมื่นกว่าครับ

ส่วนชุดหน้าผมยกชุดหน้าตัดศอกกับแก้มมาครับเป็นของเซิฟครับพี่แมนพาไปจัดมาครับราคาประมาฯหมื่นได้นะถ้าจำไม่ผิดอะครับ

ส่วนด้านหลังเปนของไต้หวันครับราคาแก้มหลังกับฝาท้ายพร้อมกลไกประมานสี่พันกว่าอะครับ

ผมทำสีที่นครนายกอะครับพี่อยู่แถวไหนเหรอครับ

9. idkob

idkob New Member Member

6
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

รถผมเป็นตัวตาโบ๋ 4 ประตู วาง 1Jไม่bo แถมติดแก๊สเหมือนกันเลยครับ

พอดีน้องที่อู่หาของได้ครบแล้วครับ + กับผมได้ประตูคู่หน้าของsurfมาด้วย

ยังไงก็ขอใช้รถน้องเป็นต้นแบบนะครับ

เดี๋ยวทำเสร็จแล้วจะนำรูปมาให้ติชมกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้