**// นอกรอบ 27/05/07 //**

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 8 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เชิญครับ ทุกท่านเลยครับ มาทำความรู้จักกันครับ

มีเบอร์ ม่ายมีเบอร์ม่ายสำคัญครับ ขอแค่มีใจ ก็พอครับ..................* - *

2. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ผมมี เบอร์ โทรศัพท์ คับ

3. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ว่าไปนั่น.............................ท่านปู

งั้นผมมี เบอร์ตอง...............................สนจัยป่ะ.......................อิ..........อิ

4. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    เบอร์ ตอง อีกแล้วววว...... 5 5 5+ ติดอ่าง Club

5. rif

rif Member Member

166
    0
    16
    อยากไปแต่ต้องดูก่อนว่าไปได้อ่ะป่าวติด เปิดเรียน

มหาลัยบ้า ไร อ่ะ ม่ะ รู้ เปิดวัน อาทิตย์ งง กับมันจิงๆๆ

6. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เอ้ย...............................เจ้าริฟ

ที่นัด ช่างถาพไว้แล้วนะอ้ายน้อง.......................ถ้าอย่างงัยโทรหาพี่ด้วย ด่วนเลย........!!

7. mail_poo

3,298
    14
    0
    ผมคง ไม่ได้ ไป ค่อนข้าง แน่นอน แล้ว คับ

ต้องอยู่ เวร ที่ ระยอง .....เซ็ง....

8. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ม่ายเป็นไรครับคุณปู.......................อยู่ไกล ว่างเมื่อไหร่ก็เชิญนะครับ

มิตตี้งอาทิตย์หน้าก็ได้ครับ.................................อิ.........อิ

9. rif

166
    0
    16
    ยังไม่ได้เก็บงานในรถเลยพี่ แผงประตูรื้อออกหมด

ประตูหน้ามีแต่ลำโพงกับเหล็ก

ประตูหลังเหล็ก ตรงกลางถอดเบาะออก วางแอม แต่พื้นหนังมันขาด

กำลังหาไรมาปิด สีข้างซ้ายร่อน 2 จุด มันจะไหวหรอพี่

งานนี้ขอดูดีกว่าคับ รอตอนรวมกลุ่ม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 พฤษภาคม 2007
  10. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    เดิมๆๆๆๆ ออกตัวล้อฟรี รถคนอื่นเขาครับม้ายใช่รถผม อิอิอิอิอิอิ

11. mail_poo

3,298
    14
    0
    ถ่ายรูป บรรยากาศ ตอนมีตติ้ง มาให้ ชมบ้าง นะคับ

12. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    แล้วแต่น้องริฟต์ เอาตามความสบายใจเลยครับ แต่อย่างงัยถ้ามาได้ก็มานะครับ เพราะเห็นบอกว่ากลางคืนออกม่ายได้ พี่ก็จัดกลางวันให้แล้ว

ส่วนคุณปูได้เลยครับ เดี๋ยวถ่ายมาให้ชมครับ

13. mail_poo

3,298
    14
    0
    ขอบคุณ คับ

14. rif

166
    0
    16
    คับพี่เป้ยังก็จะพยายามไปให้ได้คับ

15. Panda`

887
    7
    0
    อยากแรงบ้างจัง...

16. OAK_ZERO

OAK_ZERO New Member Member

316
    1
    0
    อิอิ......ปายด้วย

17. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    มาเลยครับ พี่น้อง ถือซะว่าเรามาคุย มาทำความรู้จักกัน กับอีกหนึ่งบรรยากาศ เราเจอกันแต่ตอนกลางคืน

บ้างเจอกันตอนกลางวันบ้าง เผื่อจะได้เห็นความหล่อกันบ้าง..............55555555+

18. Panda`

887
    7
    0
    พรุ่งนี้ แว้ววววววววว

19. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    รถ ยัง วิ่ง บ่ ได้ เลย เครียด

ยัง ไง จะ ไป ให้ ได้ นะ คับ

20. mail_poo

3,298
    14
    0
    แง แง...ฮือ ฮือ........วันนี้แล้วสินะ ที่จะได้รวมตัว กันหล่อ

ส่วน ผม ต้องทำ หน้าที่ของ ลูกผุ้ชาย ต่อไป....อยู่....เวร ....คับ

21. mail_poo

3,298
    14
    0
    ป่านนี้ เขา คงมีต กันอย่าง มีความสุข

ส่วน ตัว เราต้อง นั่ง ทุกข์ อยู่ ที่ระยอง .......เอิง...เงย

22. rif

166
    0
    16
    ต้องขอโทษทุกคนด้วยคับที่ไปไม่ได้ เผอิญว่าไปเจอกับด่านตำรวจเลยไม่กล้า

ไปต่อน่ะครับ

23. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    คริคริ

ใคร ไม่มา เสีย ดาย แย่

24. Panda`

887
    7
    0
    สตาด้า... TE 37 สวยมาก เลยคราบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 พฤษภาคม 2007
  25. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    สนุกดีครับ พวกพี่ๆๆเค้าเป่งกานเองดีครับ เล่นผมเมาแป๊ดเลย ครั้งหน้าคงได้กานอีกนะครับ

26. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    คิคิ TE 37 สี ขาวววววววววววววววววววววว

27. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    อดไปเลยเราเซ็ง:)

28. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0
    มีรูปให้ดูป่าวพี่เป้ ไม่ได้ไปอยากเหนบรรยากาศอะ

29. rif

166
    0
    16
    te 37 ขาวของใครครับ

30. mail_poo

3,298
    14
    0
    อยาก เห็นภาพ บรรยากาศ.....ผู้ ได๋ มีรูป ...ลง ด่วน คับ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้