**// นอกรอบ 27/05/07 //**

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 8 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เดี๋ยวเขาก็เข้ามาดู.............หรอกเจ้าง้วน

เดี๋ยวหาว่าพี่ม่ายเตือน.............อิ.........อิ

** เตรียมตัวกันให้พร้อมครับ นอกรอบครับ เมาครับ มันส์ครับ แต่ไม่อ๊วกนะครับ ** ......อิ....อิ

2. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    อิอิ....... เมาไม่อ้วกกก...

3. rif

rif Member Member

166
    0
    16
    งานนี้อาจเอา ดีแม็กไป รถดำทะเบียนยังมะดะต่อเลย

4. pattrawnt

pattrawnt New Member Member

82
    1
    0
    พระราม2อยู่แถวไหนอ่ะครับ แถวๆวัดหัวกระบือป่ะคับ จำได้ว่ามีสวนอยู่หลังห้าง หรือไม่ช่ายไม่รู้อิอิ ยังไม่เคยไปมิตติ้งเลยอยากไปมั้งแต่ไม่รู้จักใครเลย - - รอบนี้หน้าจะได้ไป รถน่าจะเสร็จแย้วอิอิ

5. plating68

plating68 New Member Member

148
    3
    0
    ยังไม่ถึงทางเข้าวัดหัวกระบือครับจะถึงก่อนอยู่ตรงข้ามบิกซีครับผม ลงจากทางด่วนวิ่งมาเรื่อยๆกลับรถตรงเกือกม้าที่2ครับผมไปไม่ถุกโทรหาสมาชิกได้เลยครับ หร์อนัดกันก่อนก็ได้ครับ

6. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    พี่เป้รีบออกตัวเลยนะ :D

7. OAK_ZERO

OAK_ZERO New Member Member

316
    1
    0
  8. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    ติดตามข่าว คับ

9. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    น่า จะ อดไป ม่าย รุ จะ ได้ กลับ อ่ะ ป่าว คับ คับ

10. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    มา ดิ พี่ ปู

มา พร้อม กัน คิคิ

11. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ถ้าว่างก็มานะครับ..................

ถ้าม่ายว่างก็ 02/06/07 ก็ได้ครับ..........................แล้วแต่สะดวกครับ..........อิ........อิ

12. rif

rif Member Member

166
    0
    16
    วิ่งเส้นไหนตำรวจน้อยมั่งครับ

13. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เส้น กัลปพฤกษ์ ออกวงแหวน ถึงเซ็ลทรัลเลยครับ

14. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    วันที่2ไปไหนอ่ะพี่เป้

15. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ร้านแถว พระราม 5 ครับ

ยังม่ายรู้เลยร้านไหน......................กินข้าว ที่ร้านบ้าง กินแต่เหล้าที่ปั๊ม เดี๋ยวร้านเขาจะเจ๊ง อุดหนุนเขา

หน่อย.............อิ............อิ..............แต่สุดท้ายก็ต้องมากินเหล้าที่ปั๊ม ตอนดึกๆ ตามเคย....:D

16. deknon

1,753
    66
    48
    มันต้องจบที่ปั๊มใช่ป่าวพี่เป้...............:D

17. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ประมาณนั้นเลย...........................น้องรัก..........อิ.......อิ

18. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ทำไมมันเริ่มไปมีทไกลขึ้นทุกทีหว่า.............................

19. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    กิน เหล้า ที่ ร้าน กิน ข้าว ที่ ปั๊ม เอิกส์.....มาว

20. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    หรือจะ ป่ำ...ปั้ม ดี

55+

21. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    มา กิน แถว บ้าน ผม ป่าว

อร่อย ดี เหมือนกัน

22. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    ที่ไหนคับ คุนโอ้ด

23. zaad

2,669
    7
    0
    ที่บ้านโอ้ดเหรอ.จัดไป

24. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    ร้าน ครัว ปากกว้างคับ อาหาร ก็ ราคาประมาณ 80 - 250 ได้ อะคับ อร่อย ดีคับ ถ้า สน เดี๋ยว จัด แผนที่ให้คับ

คิคิ ถ้า จะ วิ่ง เดี๋ยว จัด ให้ คับ แต่ วิ่ง นาน ไม่ได้ นะ คับ เต็ม ที่ก้ ได้ ซัก 3 รอบ อะคับ

25. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    แจ๋ว........................จัดเลยน้อง....................อิ..........อิ

พี่หนึ่ง แค่นี้บ่นไกล ผมเห็นเจ้าโจ ( สาย 7 ) เจ้าขลุ่ย ( แถวเกษตร ) เจ้าป้า (แถว

โน้น) ม่ายเคยเห็นบุคคลท่านที่กล่าวมาแล้วจะบ่นเลย

ปล. เพระมาถึงก็เอาแต่เงียบ อิ.......อิ........ยกเว้นเจ้าป้า.......55555555555+

26. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    จัดปาย

เด๋วผมนั่งเมารอ

555+

27. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    จ้า.............................ม่ายเคยเห็นเมาซักงานเลย

อิ.................................................อิ

28. OAK_ZERO

OAK_ZERO New Member Member

316
    1
    0
    แวะมาดู

29. zaad

2,669
    7
    0
    ห้ามมาดูอย่างเดียวต้องคุยกันด้วย.......................5555

30. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    โดนเลย.......................เจ้าโอ๊ค.................อิ...........อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้