เปิดแถลงข่าว ภูมิพฤกษ์ รีสอร์ท เที่ยวไหมค่ะ ด่วนที่สุด

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 12 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ถ้าติดโรคมาด้วย สยองแน่...... งั่ก งั่ก

2. ดูๆแล้ว มันเป็นการสร้างความความกดดันให้กับทุกๆคน ทุกๆฝ่าย
    เอาเป็นว่าคัยพร้อมก้อไป ไม่พร้อมก้อม่ายต้องไป อะคับ ชิว ชิว สิว สิว

3. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ง่ะ เค้าป่าวนะ ไม่มีอ่ะ บอกแร้วรอแค่เรื่องรับ ปินยาเท่านั้น

555+ ดีนะ เราไม่เป็น

ไม่มีกลัวอยู่แร้นนนนนนนนนนนนนนนนนน

4. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ล้อเล่นนะครับ เรื่องที่ว่า แค่อยากให้มากันเยอะๆ ได้ทำกิจกรรมร่วมกัน
    กระชับความสัมพันธ์ ระหว่างสมาชิกในคลับฉันท์พี่น้อง มิสติ้งคลับ
    นอกพื้นที่และค้างคืน ปีนึ่งจัดแค่ครั้งเดียวนะครับ ท่านใดสนใจ
    จะมาเพิ่มหรือมาเช้าเย็นกลับ ระหว่างวันที่มิสติ้งก็ขอเรียนเชิญนะครับ​

HLc 100%ครับ

ปล.ไม่ต้องกลัวจะไม่มีที่พักนะครับ เรื่องเล็กนะครับน่าจะหาไม่ยาก

5. ตามเพ่ข้างบนว่าคับ^^^

6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    พี่ผมเขาหวังดีกับๆทุกท่านอะครับ

ส่วนตัวผม ผู้ที่คุ้นเคยกับผมจะรู้ว่า

การเดินทางครั้งนี้ทุกคนรู้อยู่แกใจว่า มิตติ้ง

และผมได้แจ้งการเดินทางล้วงหน้าไว้แล้วเป็นเดือน

ไม่เป็นเดือนซิเป็นสองเดือน ก็อยากให้ไปกัน

แต่พอมาถึงตอนนี้มันก็รู้สึกเสียใจนิดๆ

ว่าชวนแล้วก็อยากจะให้ไปกันเยอะๆ

แต่ก็ไม่เป็นไร เราไม่ได้เจอกันแค่นี้ โอกาศหน้ายังมีเราเจอกันอีกนานนนน

ใครไม่ร่วมงานทริปนี้โอกาศหน้ายังมีให้ท่าน นะครับ

7. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    คอยดูนะจ๊ะ อะไรก้อเกิดขึ้นได้ สำหรับคนที่บอกว่าไปอาจจะติดธุระ ไปไม่ได้ก้ออาจมี แต่ส่วนของมู๋นะ มู๋คุยกะแฟนแร้วว่าจะไป ถ้าไม่ติดรับ ปินยา แต่ถ้าติดยังไงก้ออาจจะไปวันนึงคืนนึง รึไม่ก้อเช้าเย็นกลับ

8. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ...................คร้าบบบบบบบ

9. :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

10. บ่อน้ำตาแตกหรืองัย ก้อบอกหัยโรงเรียนเค้าปิดเทอมภาคพิเศษซิ อิอิ

11. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    5555+

12. joe_non@HLc

2,833
    38
    0
    ไม่รู้จะพิมพ์อะไร เมิงก็ 5555+ อย่างเดียวเนอะ
    วันไหนว่างรบกวนมาหาที่บ้านด้วยนะครับ
    มีเรื่องจะด่าหลายเรื่องเลยทีเดียวเชียว อิอิ

13. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  14. JZ_std.

8,075
    74
    0

อย่าพูดไป พี่ยังเสียวๆอยู่เลย เรื่อง รับ ปินยา

15. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    มีใครมาเพิ่มไหม ... อิอิ

16. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    หมู ใจอ่ะ สุดยอด

17. ได้คะแนนไปเต็มๆ สำหรับมู๋แระแฟน (ได้เจอแฟนมู๋สักที) 555

18. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    อ่าวลูกพี่ไหงงั้นอิอิ

19. JZ_std.

8,075
    74
    0
    มู๋คุยกะแฟนแร้วว่าจะไป ถ้าไม่ติดรับ ปินยา แต่ถ้าติดยังไงก้ออาจจะไปวันนึงคืนนึง รึไม่ก้อเช้าเย็นกลับ

คำพูดยังกำกวมมมมมมอยู่นะครับบบบบบบบบบ

20. ลูกพี่งานเข้า ป่าว เหอ เหอ

21. พี_jz

พี_jz New Member Member

47
    1
    0
    น่าไปจังเรยครับ แต่อยู่ใต้ อดเหมือนเดิม

22. ไปแล้วจะนอนกับใครดีเอ่ย

23. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ทำไมอ่ะคับ มีไรเหรอ

นี่พี่แมนชมมู๋ จิง ๆ ใช่มะคับ

หุหุหุ แต่มู๋ขอไรอย่างนะจ๊ะ พี่ ๆ ทุกท่าน ขอร้องนะอย่าพูดถึงนะว่ามู๋มีเฟสอ่ะ

แฟนมู๋ไม่รู้นะ ว่ามู๋มีเฟสอ่ะจร้า

ยังกำกวมอีกเหรอตัวเอง ง่าย ๆ สั้น ๆ เลยนะตัวเอง

มู๋ไปแน่นอน แต่ไม่รับปากนะ ว่าได้กี่วัน กี่คืน โอยังจ๊ะ

24. ปากแต่ละคน จะปิดได้หรือเรื่องมีเฟส เหอะ เหอะ เหอะ

25. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  26. ตามมาส่ง

27. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ...........

28. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    วันนี้ 6 โมงครึ่ง(เย็น)เจอผมนะครับ คุณโจ้ นนท์

29. joe_non@HLc

2,833
    38
    0
    ได้ๆจัดไปไม่มาเป็นหมานะครับ หมาไม่ธรรมดาด้วยนะครับ อิอิ

30. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    คอยดูต่อไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้