ใครใช้โช้คอะไรอยู่บ้างครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย PaE_D4D, 9 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    มันเป็นวาวล์ตัวใหม่ครับ ดีกว่าเดิมแน่นอนครับ

2. ผมก้อจร้าเล่นเหมือนกัน..
    winner คู่หลังปรับ 9 ระดับ แกน 20 ม.ม. ราคา 6000 กว่าบาทคับ ติดต่อ คุณ ชาญณรงค์ 081-861-6443 คับ

3. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    รู้สึกเหมือนโช็คจะแตกครับหลังซ้ายย

4. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ดันไปคับ มีใครมาตอบอีกไหม

5. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    จัดแน่.....winner

6. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ผมใช้แบบไม่ปรับก็โอเลยนะครับ แต่ถ้าจะวิ่งใช้งานด้วยก็เลือกแบบปรับค่าความหนืดได้ก็จะดีกว่าครับ

7. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ไปจัดวินมาแล้วครับก้อโอเคดีครับ

8. ดีคับดี ผมจัดมาเหมือนกัน
    โอ๋ลำแดงคับ

9. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    อิอิส่วนตัวอยากได้ตัวปรับข้างหลังแต่ของไม่มีเลยเลยได้ไม่ปรับมารู้สึกนิ่มหน่อยๆเพราะรถมีหลังคาต้องกลับไปให้ปรับหนึดอีกนิด

10. PaE_D4D

PaE_D4D New Member Member

231
    12
    0
    ผมยังรองบประมาณอยู่เลย 55+ แล้วใส่มาแล้วจั้มสะพานแรงๆเป็นไงบ้างครับ

11. จั้มสะพานหนึบดีคับ แต่วิ่งชัก100 ดูกระด้างนิดหน่อย สังสัยจะปรับแข็งไปเพิ่งใส่มาคับ
    โอ๋ลำแดงคับ

12. จั้มสะพานหนึบดีคับ แต่วิ่งชัก100 ดูกระด้างนิดหน่อย สังสัยจะปรับแข็งไปเพิ่งใส่มาคับ
    โอ๋ลำแดงคับ

13. เพิ่งใส่มาเหมือนกันหนึบดี เบาๆมีกะด้างบ้าง ลูกเพ่ให้มาใส่ยังไม่ได้จ่ายตังค์เลย

14. PaE_D4D

PaE_D4D New Member Member

231
    12
    0
    เมื่อเสาร์ที่ 15 เห็นคันนี้ที่ เทพนคร สวยมากครับคันนี้ แล้ว ล้อหลังล้นแบบนั้นกระแทกซุ้มไหมครับ อยากล้นมั่ง;)

15. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    คันนี้อ่ะหล่อโครต ๆ ยิ่งตัวจิงยิ่งหล่อ แรงก้อแรง หล่อก้อหล่อ เสียงก้อโหด ครบเลยอ่ะ

16. โหดมากๆรถคันนี้

ดันไปครับ
    ตั้ม ทอมแคท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้