รบกวนถามเพื่อนๆพี่ๆครับ ไมตี้เครื่องเดิมพังอยากเปลี่ยนเครื่องให้แรงขึ้น(แต่ยังอยากเล่นดีเซลอยู่)ควรเ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ReniZe, 8 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ReniZe

ReniZe Member Member

127
    2
    18
    ทำแน่นอนครับผม แต่ถ้าทำเมื่อไรจะมาขอรบกวนถามคำแนะนำจากที่นี่อีกครั้งนะคับ ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากๆครับ

2. ขาย4D56 ไปวางเจ โดนด่าเรื่องควันดำ เด่ววางเจเสดก็จะโดนด่าเรื่องน้ำมันแทน 5555

3. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    ผมก็ว่างั้นแหละ พี่เอ๋ ผู้หญิงเข้าใจยาก ทุกวันนี้ก็ไล่ผมไปนอนกลับรถตลอดดดด เซ็งเลย อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้