+++++ ผมขอระบายความรู้สึก หลังจากที่ต้องเสียรถที่รักมากๆไปครับ +++++

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย RoSe_MaFiA, 6 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    สู้ๆนะน้อง มิตรภาพคงเดิม

2. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    มันเป็นความรู้สึกที่อยากจะบอก แต่มันก็ยังอยู่ในความทรงจำตลอดไป

3. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    มาส่งกำลังใจให้อีกที่คับผม hilux ยานพหะนะของผู้ชายหล่อ อิอิอิ

4. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ

อ่านทุกๆ ความเห็นแล้วรู้สึกอบอุ่นมากๆเลยครับ

จะไม่หายไปไหนแน่นอนครับ HLC ^^

5. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    คิดถึงเหตุการณ์ ตอนที่ผมขายเจ้า4ประตูผมไปเลย เจ้าของใหม่เหยียบปู๊ด หายไปกับตาได้แต่ยืนมองเหมือนกัน ใจหาย

6. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    นั่งอ่านไปนึกตามไป ถ้าเกิดกับตัวเราจะทำใจไหมเนี้ย
    ผมชอบประโยคนี้ครับ

" แอบน้ำตาคลออยู่เหมือนกัน ตอนที่เจ้าของใหม่ซึ่งเป็นนายทหาร ค่อยๆขับรถผมไกลออกไปจากสายตาครับ

ผมเฝ้ายืนมองอยู่ที่หน้าบ้าน จนกระทั่งรถได้เลี้ยวออกไปจากปากซอยบ้านผม

มันเป็นความรู้สึกที่เกินจะบรรยายจริงๆครับพี่"

ถึงไม่มีรถแต่ที่ HILUX CLUB ยังมีมิตรภาพให้ครับ

7. shizu1911

shizu1911 New Member Member

225
    1
    0
    ความรู้สึกเดียวกันเลยครับ

เพิ่งขายไปวันนี้เอง T_T

8. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ผ่านมา 1 อาทิตย์แล้ว

แต่ยังคิดถึงไม่หายเลยครับพี่ๆ

อยากไปหามันจริงๆครับ แต่ติดที่อยู่ไกลไปหน่อย

ถ้าอยู่ใกล้ๆ ผมคงได้มีโอกาส แอบ ไปดูบ้างแน่นอนครับ

ตอนนี้นั่งดูรูปเก่าๆที่ไป มีตติ้ง ทีไร แล้วใจหายแว๊บๆทุกทีเลย

เฮ้อออ!!!

9. เอ้า!!! ขายซะแล้ว น่าเสียดายครับ สีสวยดี...

10. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    HILUX CLUB

11. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เสียใจด้วยน้อง

น่าเสียดายนะครับ..ของใคร ใครก็ผูกพันธ์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้