อยากเป็นสมาชิกกับพวกเรา? มาทำความรู้จักกับ Club Si กันเถอะครับ!

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Blackcoupe, 6 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. งิ

งิ Guest

0
    0
    0
    งิต้องการเข้าร่วม Club ครับ

ผมชื่อ งิ ครับเพิ่งซื้อ Honda Civic Coupe สีดำมาเมื่อเดือนก่อนนี้เองมีความประสงค์เข้าร่วม Club เพื่อแลกเปลี่ยนข้อมูลข่าวสาร ร่วมกิจกรรม
    และหาเพื่อนใหม่ ติดต่อผมได้ที่อีเมล์ [email protected] Mobile.081-3453255

ขอบคุณครับ

2. Great

Great New Member Member

53
    0
    0
    สวัสดี คับ ผมชื่อ เอ คับ ขอเปนสมาชิกด้วยคน ครับ

3. potae6969

potae6969 New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีครับ

ชื่อเต้ครับ อยากเป็นสมาชิกคลับ SI ด้วยคนครับ
    รถในคลับสวยๆทั้งงั้นเลย

4. blackdevil7

blackdevil7 Member Member

117
    0
    16
    ผมเพิ่งไปจับ SI บ้าน ๆ แถว ๆ นี้มา สภาพ เดิม! ที่สุด
    เลยแวะมาแนะนำตัวกับพี่ ๆ ใน club ครับ ยังไงก็
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
    ผมอยู่อยุธยา มีมิทติ้งที่ใหนก็แจ้งบ้างนะครับ
    ผมจะเอาความเดิม ๆ ของ Si ของผมไปอวด
    รับรอง ไม่มีใครเดิม ๆ ได้เท่าผมแน่ ๆ 555+

5. blackdevil7

blackdevil7 Member Member

117
    0
    16
    ด้วย ๆ ขอแจมด้วยคน

6. vikorn72

vikorn72 New Member Member

137
    1
    0
    สวัสดีทุกคนครับ คือผมอยากจะเป็นสมาชิกในคลับด้วยคนครับ พอดีเพิ่งซื้อรถมาใหม่ได้ 2 วัน อยู่ สมุทรปราการครับ

7. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

สมาชิกใหม่จริงๆ มีรถได้ไม่กี่วันเอง อิอิ ยินดีต้อนรับคะ

ยังไงก็ลงไปเบอร์ติดต่อไว้ในสมุดโทรศัพท์ของคลับและBirthday calendar ด้วยนะคะ

8. vikorn72

137
    1
    0
    ขอบคุณ คับเดียวไปลงชื่อเบอร์โทรไว้ครับ

9. Blue_Si

Blue_Si New Member Member

27
    0
    0
    สวัสดีครับผมอยากเป็นสมาชิกด้วยคนครับ........ขอบคุณครับ

10. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    อยู่ปากน้ำเหมือนกันคับ

[email protected]

11. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

12. vikorn72

137
    1
    0
    ขอบคุณครับ ผมอยู่ แถวถนนปู้เจ้า สำโรง ครับ

13. Blue_Si

27
    0
    0
    ขอบคุณครับ..ผม ศักดิ์ อยู่นครชัยศรีครับ....

14. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0
    ผมก็อยู่นครชัยศรีครับ แต่ทำงานชลบุรีครับ ใช่คันสีน้ำเงินในหมู่บ้านพฤกษา4, 8 หรือเปล่าครับเคยเห็นแวบๆ

15. Blue_Si

27
    0
    0
    ใช่คับ.........Happy จังมีเพื่อนสมาชิกอยู่แถวนี้ด้วย...

16. saburo

saburo New Member Member

106
    0
    0
    ขอแนะนำตัวบ้างครับจากที่เคยถามนู้นถามนี่มานานอยากเป็นสมาชิกด้วยครับ ชื่อหมู นะครับ ฝากcoupe สีขาวไว้ซะคันนะครับ ใครอยู่แถว บางปะกอก ราษฎร์บูรณะ ช่วยบอกด้วยนะครับ

แล้วอยากถามเรื่องเสื้อ club ครับ ว่าอยากได้ต้องทำอย่างไรครับ ขอบคุณครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

17. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

อยากได้เสื้อคลับติดต่อพี่เบสเลยคะ พี่ที่ใช้ชื่อว่า Tamako อ่าคะ

18. Jutarat Sukin

Jutarat Sukin New Member Member

9
    0
    0
    ขอบคุณค่ะ เยี่ยมมากกระทู้

19. sweden

sweden New Member Member

59
    0
    0
    หวัดดีครับ หนึ่ง..ครับอยู่แถว สาย4 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
    รถสีขาว ครับ

20. MAX@SI

MAX@SI New Member VIP

397
    12
    0
    ผมชื่อ max อยากเข้าเป็นสมาชิกคลับ ด้วยคนครับ อยู่แถวแคราย นนทบุรี สีแดงครับผม 0854040021 มีอะไรให้ช่วยเหลือยินดีครับ

21. arucaz

arucaz New Member Member

24
    2
    0
    ดีครับ ชื่อกู๊ด คูเป้เหลือง อยู่แถววชัรพล ครั้งหน้าจะไปมิตติ่งนะครับ

22. kavin01

kavin01 New Member Member

3
    0
    0
    อยากเป็นสมาชิกด้วยคนจัง ใช้ Si สีดำอะครับ

ชื่อเอครับ

อยู่แถวพระราม 5 ครับ

เรียน Bu ครับ

23. zantose

zantose Guest

0
    0
    0
  24. Photograph`

Photograph` New Member Member

42
    0
    0
    ชื่อไกด์ครับ ขับคูเป้สีน้ำเงิน อยู่นวนคร ครับ

25. united777

united777 New Member Member

19
    0
    1
    ชื่อ : ยู
    รถ : Honda Civic Coupe Blue
    สถานที่ : ดอนเมือง เกษตร
    mail : [email protected]
    pin : 21A22f3

ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆน้องคลับsi ทุกคนค้าบบ

26. xenophobia

xenophobia New Member Member

26
    0
    0
    ชื่อ : ยอดคับ
    รถ : Honda Civic Coupe Black
    สถานที่ : ลาดพร้าว-รังสิตคับ
    mail : xenophobia@hotmail.com

หวัดดีพี่ๆ Club Si ทุกคนคร๊าฟฟฟ​

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กรกฎาคม 2011
  27. สวัสดีครับ

ดีครับ ขอเข้าเป็นสมาชิกด้วยสักคนนะครับ
    ชื่อ: กั้ง ครับ
    Email: [email protected]
    รถ: Coupe '99 Lev สีดำ
    Facebook: Sittha Thongkum

รถไม่ค่อยได้ขับ ส่วนมากจะจอด เพราะอยู่ที่ทำงานมากกว่าที่บ้าน มีโอกาสเมื่อไหร่จะไปร่วมมีสติงค์ด้วยครับ

ขอฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับ

28. Vatan

Vatan New Member Member

1
    0
    0
    ดีครับ

ดีครับ ขอเข้าเป็นสมาชิกด้วยสักคนนะครับ
    ชื่อ: กั้ง ครับ
    รถ: Coupe '99 Lev สีดำ
    Facebook: Sittha Thongkum

รถไม่ค่อยได้ขับ ส่วนมากจะจอด เพราะอยู่ที่ทำงานมากกว่าที่บ้าน มีโอกาสเมื่อไหร่จะไปร่วมมีสติงค์ด้วยครับ

ขอฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับ

29. thachachan

thachachan New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีคับ ผมชื่อเบคับ อยากเป็นสมาชิก clup si คับ พอดีเพิ่งถอย coupe มา สีดำคับ ต้องทำไงถึงจะได้เป็นสมาชิกคับ

30. thachachan

thachachan New Member Member

2
    0
    0
    ชื่อ: เบลคับ
    รถ: Coupe"99 สีดำ
    Facebook: [email protected] หรือ Lolly Bell
    PIN: 26EF672D

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับพอดีเพิ่งถอยรถบ้านมา ราคาคิดว่าถูกกว่าตลาดแน่ๆ 27000บาท แต่งก็ไม่ค่อยเป็น แถมซ่อมอื้อเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้