ปัญหาเยอะใช่มั้ย ลงมือเองเรยแว้วกัลล์

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด, 27 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ถ้าผมปี1 จะเสร็จรึป่าวไม่รู้

1. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    แล้วชุดที่ติดกับตัวรถอ่ะพี่...มีกี่สาย...แต่ล่ะสีหมายถึงอะไร...ขอบคุณครับ

2. tiger9179

tiger9179 New Member Member

156
    2
    0
    ยอดเยี่ยมแห่งปีเลยครับ ป๋า เหนื่อยนักพัก แช่น้ำก่อนดีไหมครับ อิอิ

3. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ที่ไหนบอกด้วยนะ

4. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    รื้อแล้วทิ้งไว้ข้ามคืน ระวังลืมนะคับป๋าาาาาา (ผมเคยอยู่ตื่นเช้ามา อ่าว อันนี้มาจากไหนฟะ)... แล้วอะไหล่ถ้ามันเกินก็โยนๆทิ้งไปบ้างก็ได้นะคับ ^^

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    555+ ญี่ปุ่นทำเกิน

ไล่เบาไปในตัวด้วย

6. ยังม่ายได้ปากอบเรยอะ เหอ เหอ เหอ

7. อัพกัลล์หน่อย

ปากอบแว้วได้แค่นี้ก่อน

สองเส้นนี้ ที่ออกมาจากSw.

ดูๆแล้ว สายน่าจะไปผ่าน ตัวปรับแอร์ ตัวนี้

ส่วน Relay น่าจะตัวนี้ ม่ายได้รื้อสายดู ว่ามันผ่านกันยังไง

8. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    แน่นอนจริงๆ ครับป๋า ถ้าเป็นผมนะ นั่ง งง ไปอีกนาน 555

สู้ๆ ครับ

9. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ป๋า ถ้าจะให้ป๋าช่วยเปลี่ยนหลอดไฟให้หน่อยอ่ะคับ ตรงที่ปรับแอร์อ่ะคับ 5555+ ต้องใช้เวลากี่วันครับ

10. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ดีนะเราเป็นรุ่นเก่า ไม่ซับซ้อนแบบนี้ อิอิอิอิอิ

11. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    เดี๋ยวหามาใส่บ้างดีกว่า...

12. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    สำเร็จยังก๊าบ..........

13. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ป่านนี้เรียบร้อยไปแระม้างงงงงงงงง

14. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เซียนจิงๆๆป๋า.......เดี๋ยวก็หายเหนื่อยแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้