รถชนต้นไม้..

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Dae Postcard, 26 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    มาเปงกำลังจัยให้อีกครับ
    ตั้ม ทอแมคท

1. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ถือซะว่าสะเดาะเคราะไม่ให้เกิดเรื่องร้ายแรงกว่านี้แล้วกันครับพี่เดย์

2. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วเดย์.......ยังงัยก้อขอให้หายไว ๆ นะ.......แล้วรถมีประกันอ่ะป่าว.....ถ้ามีให้ประกันจัดการซะ

3. เปนกำลังใจให้ครับ กลับมาหล่อไวไวครับ

4. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ ปีใหม่ยังไงก็ขับรถระวังๆ กันนะครับพี่น้อง HLC

5. PaE_D4D

PaE_D4D New Member Member

231
    12
    0
    ยับเลย หายไวๆนะครับ

6. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    เสียใจด้วยครับพี่เดย์

7. UZ2709

UZ2709 New Member Member

622
    2
    0
    อย่าไปเครียดมากคับ ปัญหาทุกอย่างมีทางแก้ เราก้อต้องแก้กันไปคับ เราไม่เป็นไรก้อดีที่สุดแล้วคับ
    เป็นกำลังใจให้คับ

8. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    เสียใจด้วยครับ ยังไงเช็คร่างกายด้วยครับพี่เดย์

9. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    กลับมาใหม่ หล่อกว่าเดิม ;);););););)

10. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    เสียใจด้วยครับพี่เดย์ อย่าไปใกล้มันต้นไม้มันไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ผมเห็นแล้วเสียวแว็บ อิอิอิ

11. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    เสียใจด้วยนะครับ ดีที่คนไม่เป็นรัย

12. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    หายไวๆพี่

13. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เสียใจด้วยนะครับ...ขอให้หายไวไวครับ

14. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    หายไวๆนะคับเดย์

15. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    เพ่เดย์ กลับมาสวยเหมือนเดิม ไวๆนะคราฟ

ปีใหม่แล้วววว มีแต่สิ่งดีดีคับ

16. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    แล้วเมื่อไหร่คุณจะกลับมาครับ....คุณจิ้น ^^

ฟาดเคราะห์ไปคับพี่เดย์.....พี่ไม่เป็นไรก้อดีแล้วคับ.....

ต้นไม้ก็เหมือนกันข้ามถนนไม่ดูรถเล๊ยยยยยยย......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้