อยากทราบว่า starlet ที่อยู่ใน club นี้เหลือจริงๆ กันกี่คันครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย prompong999, 21 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    สีดำ ทำยังไม่ครบ...อิอิ

อยู่เจียงใหม่จ้าว วิ่งแถวๆ ซอยพาณิชย์ลานนา

2. gik kub

gik kub New Member Member

1
    0
    0
    ผม มาใหม่คับ starlet ep 71 อยากแต่งเป็น เทอร์โบ พี่ๆแนะนำด้วยคับ

3. maleepink

maleepink New Member Member

7
    0
    0
    [​IMG][/url][/IMG]

ขอเข้า สมาคมด้วยคนค่ะ เดิม ๆ ทั้งคัน อยากแต่งมั้งอะ แต่เก็บตังอยู่ :p:p

4. prompong999

prompong999 Member Member

70
    0
    6
    ค๊าบ ผมใช้จนทำเกือบครบ แล้วผมขายไปอีกคนละ 55

แต่ใจยังผูกผันกับมัน ตอนนี้ก็ตามล่า 3 ประตู แต่ไม่เห็น หลุดมาสักคันเลย

5. por_b15

por_b15 New Member Member

103
    0
    0
    ขอผมด้วยอีกคนนะครับบบบ 71 สีขาวเดิมๆแต่มีหอยครับ อิอิ อยุ่แถวลาดพร้าววครับบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้