NITTO +Sport Truck GYMKHANA 2011 สนามที่ 1

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย aea_sigma, 20 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    โห ไม่มันเลย เอาไลน์จริงโพสก่อนอ๊ะ

2. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    Gymkhana ของแท้ "ห้ามซ้อม" นะคับผม
    :D
    [email protected]

3. aea_sigma

aea_sigma New Member Member

72
    0
    0
  4. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ตามที่พี่ปอมกล่าวครับ ไลน์นี้ จริงครับ
    แต่วันซ้อม จะมีอีกไลน์ให้วิ่ง กัน
    เพื่อจะไม่ได้ เปรียบ เสียเปรียบ
    เทพ + แบงค์ คุณทำหน้าที่ถูกแล้ว ผิดหรือถูก ผมจะออกมาชี้แจงเอง ครับ
    ดังนั้นวันที่29 ไลน์ซ้อม ไลน์ที่โพส คือไลน์จริง
    ใจเย็นๆครับ สนามนี้ มีนักแข่งที่ยังไม่เคย ลอง แข่งมาวิ่งเยอะ
    เราต้องร่วมกันทำให้ หลายๆท่าน เข้าใจ ยิมคาน่ามากขึ้นครับ
    แล้ว ยิมคาน่าจะกลับมา.....

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 14:46:38 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 14:46:08 ----------

ตามที่พี่ปอมกล่าวครับ ไลน์นี้ จริงครับ
    แต่วันซ้อม จะมีอีกไลน์ให้วิ่ง กัน
    เพื่อจะไม่ได้ เปรียบ เสียเปรียบ
    เทพ + แบงค์ คุณทำหน้าที่ถูกแล้ว ผิดหรือถูก ผมจะออกมาชี้แจงเอง ครับ
    ดังนั้นวันที่29 ไลน์ซ้อม ไลน์ที่โพส คือไลน์จริง
    ใจเย็นๆครับ สนามนี้ มีนักแข่งที่ยังไม่เคย ลอง แข่งมาวิ่งเยอะ
    เราต้องร่วมกันทำให้ หลายๆท่าน เข้าใจ ยิมคาน่ามากขึ้นครับ
    แล้ว ยิมคาน่าจะกลับมา.....

5. reAf

reAf New Member Member

18
    0
    0
    พี่อ๋องครับ รุ่น TSAE วิ่งกี่โมงหรอครับ

แล้วค่าสมัครรุ่นนี้เท่าไหร่หรอครับ

6. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    แข่ง ประมาณบ่าย 3นะ ราคา 500บาท

7. reAf

18
    0
    0
    ต้องไปเช้าลงทะเบียนเลยปะครับพี่
    หรือไปสายๆก็ได้

มีซ้อมวันแข่งจริงมั้ยครับ

8. happy@Clubrt

happy@Clubrt New Member Member

41
    2
    0
    เห็นกรวยแล้วเวียนหัว ..

9. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    จองรุ่นมือให่มที่หนึ่งครับ........

10. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ไม่รู้ข่าวดีหรือข่าวร้าย....
    ไลน์สนามที่โพสไปอ่ะ เป็นไลน์ซ้อม
    ไลน์จริง รับวันอาทิตย์ที่30เลยครับ

11. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ไม่รู้ข่าวดีหรือข่าวร้าย....
    ไลน์สนามที่โพสไปอ่ะ เป็นไลน์ซ้อม
    ไลน์จริง รับวันอาทิตย์ที่30เลยครับ

12. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    Great!

13. Thep Modify

174
    0
    0
    แหล่ม เจอกันจัดไป

14. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    Update สำหรับภาพสนามคร่าวๆ พอดีผ่านไปแถวนั้นเลยจัดให้นิดหน่อย เอารูปแรกเลย panorama แบบชุ่ยๆก่อน ฮ่าๆๆ ไม่ได้ใช้ขาตั้งกล้อง กดรัวๆแล้วหมุนตัวเอามาตัดต่อใส่กันเล่นๆ

ใครที่จะมา ง่ายๆเลยครับ วิ่งมาตลาดรังสิต ฟิวเจอร์อยู่ขวามือ ให้เราเลี้ยวซ้ายไปทางปทุม ตรงไปชิดซ้ายเข้ายูเทิร์น แล้วเลี้ยวซ้ายใต้สะพานไม่ต้องยูเทิร์นครับ ซอย 31 เจอตลาดตรงไปนิดนึง
    จะเห็นทางเข้าลาดจอดขวามือตามภาพนี้ครับ

ป้ายนั่งยัน นอนยัน ... ยืนยัน !!!!

ขอบอกว่า กว้างมาก ประมาณ 12 เลนส์อ่า

สัญลักษณ์ของกีฬาจิมคาน่า ต้องมี " กรวยยยยย " อ่านให้ถูก

ลองเทียบจากรถผม แล้วดูขนาดสนาม แม่เจ้า จะกว้างไปไหน เห็นอ๋องบอกว่า งานนี้ ต้องใช้กำลังกันหน่อย ( กำลังเครื่องนะ ) เวงกำ !!

มีรอยยางแบบนี้ ไม่ใช่ว่าเคยมีคนมาลองนะ แต่พื้นแทรคฝุ่นเยอะ ลื่นแน่ๆ แต่ก็ไม่ลื่นเท่าคลองห้า

ทางฝั่งตลาดขายของ ก็มีทางเข้าห้องน้ำอย่ซ้ายมือของภาพเดินไปนิดนึง

เจอแล้วห้องน้ำ

หวังว่าคงมันส์น่าดู สนามนี้ ...
    ปล. สนามติดไต่ฮงกง (ศาลจีน) ใครอยากชนะ ไปไหว้ซะ ช่วยได้ อย่าลบหลู่ 5 5 5

15. mochio

mochio New Member Member

72
    1
    0
    ทั้งข่าวดีและข่าวร้ายเลยครับ T_T มือใหม่ 1 ที่ครับ

16. aea_sigma

72
    0
    0
    ขอบคุณมากเลยครับสำหรับรูปภาพสนาม และคำบรรยายตามรูป หวังว่าคงเข้าใจเส้นทางกันมากยิ่งขึ้นนะครับ.......งานนี้คงได้สนุกกันเต็มที่..จัดๆๆ...

17. kingryu13312

kingryu13312 New Member Member

174
    0
    0
    ขอถาม นิดนึง ครับ เป็น มือใหม่ อะครับ จะลงรุ่น กระบะมือใหม่อะครับ

ล้อหลัง ผม ต้อง ใส่ยาง ตามที่กำหนด ใช่ไหมครับ ใส่ ล้อกระทะ ไม่ได้ใช่ไหมครับ

ค่าสมัครเท่าไร อะครับ

วันที่ 29 ไปซ้อมได้ใช่ไหม ครับ

18. kingryu13312

kingryu13312 New Member Member

174
    0
    0
    ขอถาม นิดนึง ครับ เป็น มือใหม่ อะครับ จะลงรุ่น กระบะมือใหม่อะครับ

ล้อหลัง ผม ต้อง ใส่ยาง ตามที่กำหนด ใช่ไหมครับ ใส่ ล้อกระทะ ไม่ได้ใช่ไหมครับ

ค่าสมัครเท่าไร อะครับ

วันที่ 29 ไปซ้อมได้ใช่ไหม ครับ

19. Thep Modify

174
    0
    0
    อัพ ใกล้แล้ว ยังหายางแข่งไม่ได้เลย เยี่ยม 55555

20. aea_sigma

72
    0
    0
    ยังงัยติดต่อได้ตามเบอร์โทรได้เลยนะครับ..ขอบคุณครับ

21. Aong-race-shop

671
    5
    18
  22. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ขอโทษพี่ เซฟิโรสีเหลืองอีกครั้งนะครับ ที่ผมถอยรถไม่เห็นไปเฉี่ยวเข้า

23. reAf

18
    0
    0
    ขอบคุนพี่กลุ่มพี่นุ๊กนะครับ ที่ให้ยืมเต๊นเปลี่ยนล้อเนื่องจากจราจรติดขัด ^^

24. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    ค๊าบ

25. mochio

mochio New Member Member

72
    1
    0
    สนุกมากครับ แต่มือใหม่เยอะจัง ใหม่จริงป่าวไม่รู้วิ่ง 44-45 T_T~ สงสารมือใหม่จริงๆมั่งคร๊าบบบอย่าลงกันเยอะเลยยยย

26. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มีเมือไรอีกครับจะเอารถไปรองหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้