" มาแล้วๆบรรยากาศ มิตติ้ง 04/05/50 ที่ JET ถนนกัลปพฤษ์ คร้าบ"

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย bch389, 6 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    แหมๆๆๆ
    อ่ะๆๆเอาไหม่ พี่จิ้น เฮง เอส ไปถึงก่อนเลย 55555:D โอเคนะพี่:D

2. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
  3. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    :D :D :D :D :D อ่านว่าไรเหรอค่ะจำไม่ได้แล้ว:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

ไม่ได้คิดเลยนะค่ะพี่เป้แต่มลอ่านตรงตัวไปนิดนึงอ่ะค่ะ 555555555+++ อ่านแบบคนไทยนะค่ะ อิอิ

4. rif

rif Member Member

166
    0
    16
    บิ๊กเอ็มใครอ่ะครับสวยดี เสียดายมากไปไม่ได้

5. ไปรท์ JZ

ไปรท์ JZ New Member Member

188
    0
    0
    อดไปอีกแล้วครับพี่น้อง

6. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    ไปมาด้วยแหล่ะ

ตาด้า เขียวใครหว่า คุ้นๆ

ปล***แล้วขากลับก็เป็นไปตามระเบียบ ซัดกันตอนออกจากปั้ม เล่นเอารถหลังที่ไม่ใช่พวกเรา เปิดไฟสูงขับตามเลย

5555+

7. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ใครอยากรู้มั่ง ว่า RACE มลอ่านว่าไร

55555555555555+

มล อ่านว่า **// รา-คี //**

ย้ำอีกครั้ง มล อ่านว่า **// รา-คี //** รู้เลยว่าคิดไรอยู่......................*-*

8. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    พี่ เป้ ซัดไม่ รอ เลย

คริคริ

9. RCT011

RCT011 New Member Member

36
    3
    0
    มากันแจ่มๆๆทั้งนั้นเลย ...เสียดายอย่างเดียวเป็นวันศุกร์รุ่งขึ้นไปทำงาน 555

10. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ไว้เดือนหน้าครับ..............................หนุ่ย

รับรองว่าแจ่มแน่......................เดือนหน้ามีเซฮร์ไพร์ครับพี่น้อง.............คนแยอะแน่...

อิ.................................อิ.............................ขออุบไว้ก่อน .............อยากรู้ เดือนหน้ามาล่ะกัน

11. Pe..Strada

3,417
    8
    0

อ้าวม่ายรู้.............................ให้รอกันเหรอ.........:D ..................:D

ก็เห็นมารอ.............................กันหน้าปั๊ม...................นึกว่าจะจับม้าลงพื้นกัน

ยางสึกไป 2 -3 มม. ...............ขำ....ขำ...............เดือนหน้ามีมันครับ มีเทสต์ครับ เตรียมรถกันให้พร้อม

:cool: ........................................:cool: ...............................:cool: ..............................:cool:

12. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    รถไม่แรงอ่ะ....

13. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    คริคริ

14. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    ขอเป็นคนดูละกัน

รถไม่แรง....คนขับใจไม่ถึง....มีอย่างเดียวที่ถึง...ถึงไหนถึงกาน

5555+

15. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    มาเอา........................ม้าลงพื้นกัน...!!

แถวพระราม 5 .....................เตรียวตัวไว้นะครับ พี่น้อง........อิ........อิ.....ขำ....... ขำ......ครับ งานนี้

16. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ขอบคุณพี่ ๆ น้อง ๆ ทุกท่านนะ คับ ที่ให้ การต้อนรับ เป็นอย่าง ดี

26 คงได้เจอ กันที่ บางแสน นะคบ ถ้าไม่มีอารัย เปลี่ยนแปลง

จาเมา ให้ปลิ้น เลย 55

17. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    26 นี้ เริ่ม ไม่ แน่ แล้ว อะพี่ ปู

ปล. ผม ก้ ขอ เปน คน ดู นะคับ รถ ผม ม้า มัน น้อย คับ

แต่ ขอ กำหนมการ เนิ่น นะคับ คริคริ ถ้า ได้ จะ จัด ให้ คับ

18. nguan_oil

507
    0
    0
    คริ คริ

19. rif

rif Member Member

166
    0
    16
    ขอบายอีกคนครับไม่ขอสู้ เฟืองท้ายไม่ดี

20. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    ผมขอลองด้วยคนคับ จะเอาคัน ในรูป ไปเทสอ่ะ อิอิ

21. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    งานหน้าเจอกัน

22. mail_poo

3,298
    14
    0
    ต่อให้ 2 เสา วันอาทิตย์ ค่อย เจอกัน :D :D

23. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    พี่เป้ค่ะขายกันสะงั้นอ่ะ มลไม่ได้คิดอะไรจริงๆนะพี่เป้

24. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    555555555+

ม่ายได้คิดไรจริงเหรอ...................มล...............อิ.........อิ

ส่วน พระราม 5 วิ่งขำ ขำ ครับ แค่เอาม้าลงพื้น เล่นๆๆ ครับ ของคนในคลับเรานี่

แหล่ะ ( และอาจมีพี่ๆ Gold Gear Club มาแจม นิดหน่อย )ม่ายมีใครหรอก..........

อิ..........อิ...........เดี๋ยวม้าขามันลีบหมด ม่ายได้พามันออกกำลัง นานแล้ว

ปล. ม่ายต้องห่วงทุกคน ต้องวิ่งแน่นอน อิ...............อิ

25. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    คริคริ

26. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    วิ่งออกจากร้าน.................ไปปั๊ม

ดูซิ ถึงเวลานั้น..................จะกดกันไหม......................อิ...........อิ

27. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    ไม่กด........... คริคริ

60 ยืนพื้น

28. mail_poo

3,298
    14
    0
    มีแข่ง ถอยหลัง ไหมคับ ถ้ามี บอกผม ด้วยนะ จะลงแข่ง ด้วย 55

29. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    อายคนม่ายกินเหล้าอ่ะ...........................พอเชื่อถือได้

แต่อ้ายพวก...........กินเหล้านี่ซิ.............น่ากลัว( เมาแล้วม้า มันคงจะเพิ่มอีกหลายตัว )...อิ..........อิ.......อิ

30. plating68

plating68 New Member Member

148
    3
    0
    พี่เป้ถ้ารถพังอะผมไม่ลากนะเสียหมดรถสวยๆกลายเป็นรถลาก:D :D :D :D และถ้าอ๊วกก็ไม่ลูบหลังให้นะเพราะเดี๋ยวถ่ายรูปไม่ชัด:D :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้