*** Meeting New Year 2011 "แหลมแท่น"(บางแสน) มาแว้ววว!! "คลิปวีดีโอ" ไฟล์ 2 โดนบล็อค เลยมี V.2 เพล

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย photo_boya, 18 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ตามที่พี่ตี๋ บอกเลยครับ

ผมนับ กม.ไม่ถูกครับ อยู่มาตั้งนานละ รู้แต่ ไบเทค เซ็ลทรัล โลตัส ประมาณนี้ ถ้าบอกเป็น กม. ผมงงเลย

2. BIG LC4

BIG LC4 New Member Member

117
    0
    0
    แวะไปคุยเล่นด้วยคนนะคับ แต่ว่ามันมีที่จอดรถที่ดูเป็นส่วนตัวสักมุมไหมคับ เผื่อจะได้ถ่ายรูปแล้วดูไม่รบกวนชาวบ้านคนอื่นเขาหน่ะคับ

3. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ดีครับมาชักภาพกันก่อนครับ

4. photo_boya

926
    0
    0

ท่าทางจะหามุมส่วนตัวยากครับพี่ หาที่จอดติดๆกันสัก 4-5 คันผมว่ายังยากเลยครับ

5. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    เพ่อยากไปตกหมึกอะ
    มีป่ะ

6. photo_boya

926
    0
    0
    ตกหมึก คงต้องนั่งเรือออกไปอะ แถวแหลมแท่นเห็นแต่เค้าตกปลากันอะ

7. tonpangya

tonpangya New Member Member

151
    0
    0
    T_T อยากไปเเฮ๊ะ เเต่รถยังไม่พร้อม พ่อจะใช้พอดี ช่วงนั้น ( ที่สำคัญ เเก๊สก็ยังไม่ได้ติด อยากไปคุยเรื่องติดเเก๊ส กะ พี่อ๊อด )

เด๋วนั่งรถเมล์ ตามไป 55+ ^_^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มกราคม 2011
  8. photo_boya

926
    0
    0
    เหลือเวลาประมาณ 1 สัปดาห์ จะทำการมัดจำห้องแล้วนะครับ

จะมีใครไปพักค้างคืนอีกไหมครับ

ส่วนเรื่องค่าใช่จ่าย คงจะรบกวนพี่ต้น จ่ายมัดจำไปก่อน 1,500 บาท ส่วนที่เหลือ ก็เก็บวันเดินทางแล้วกันครับ

9. NSK_LP

NSK_LP New Member Member

10
    0
    0
    อยากไปด้วยจังแต่ไม่ว่างสักทีครับ...พลาดมาหลายงานแล้ว
    ยังไงเจอกันข้างนอกบีบแตร์แซวกันได้นะครับ ผมอยู่แถว เสรีไทย ตรง แยกนิด้า (เจอคันสีแดงๆบ่อยมากไม่รู้ของพี่ท่านไหน..อิอิ)

10. photo_boya

926
    0
    0
    เจอก็บีบแตร์ทักหมดละครับ

11. photo_boya

926
    0
    0
    อย่าลืมนะครับ เรามีนัดกัน 12.00 น. โลตัสบางนา กม.8

ไปแล้วไม่เจอใครก็ตามไปแหล่มแท่นเลยนะครับ

12. keacha

keacha New Member Member

31
    0
    0
    ผมไปทางมอเตอร์เว ครับ เจอกันที่แหลมแท่นเลยแล้วกัน ว่าแต่เอาคันไหนไปดี

13. momo234

824
    6
    0
    คันไหนก็ได้ครับพี่

14. photo_boya

926
    0
    0
    เลือกไม่ถูกก็ขับไปสองคันเลยครับพี่

แต่น่าจะไปพร้อมๆกันนะครับพี่ ตอนถ่ายรูปจะได้ไม่ตกหล่น

แหม่ๆเปลี่ยนรูป User ใหม่ ของแร๊งงงง

15. photo_boya

926
    0
    0
    อัยเดท รูปมาแล้วครับ

16. pump01

pump01 New Member Member

102
    0
    0
    ขอบคุณ สำหรับรูปสวยๆ ครับและพี่ ทุกคนที่ต้อนรับน้องใหม่อย่างผมเป็นอย่างดี ขอบคุณมากๆ ครับ คลับดีๆ NX Club

17. keacha

keacha New Member Member

31
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับถาพสวยสวยและอัทยาศัยดีดีของชาวคณะ

18. momo234

824
    6
    0
    สวยๆทั้งนั้นเลยครับ

19. photo_boya

926
    0
    0
    มิตติ้ง ครั้งนี้ก็ผ่านไปด้วยดี กินอิ่ม นอนหลับ ขอบคุณ พี่ๆ น้องๆ เพื่อนร่วมเดินทางทุกท่านครับ

20. pump01

102
    0
    0
    ผม ขอค้าน ครับผมนอนไม่หลับเนื่องจากแอร์ ดัง มาก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 กุมภาพันธ์ 2011
  21. momo234

824
    6
    0
    เครื่องในอดีตครับ

22. momo234

824
    6
    0
    อุ้ยๆน่ากลัวๆ

23. photo_boya

926
    0
    0
    งี้ก็ต้องปิดแอร์นอนสิครับ

อัพเดทล่าสุด ช่วงปล่อยของ คลิปวีดีโอมาแล้วครับ

เป็นครั้งแรก เลยนะเนี่ย ที่จะได้เห็น พี่น้องชาว ClubNX แบบตัวเป็นๆ แบบเคลื่นไหวได้ บนโลกอินเตอร์เน็ต เชิญชมตามสบายเลยนะครับ

24. pump01

102
    0
    0
    ฮา สุดตอนสุดท้ายครับ ไปไล่จับลิง กันดีกว่า ฮ่าๆ

25. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    เจ๋งมากคุณบอย ทีนี้เราก็ได้ออกสื่อแล้ว

26. photo_boya

926
    0
    0
    ถ้าลิงสอย อะไหล่ ไปสักชิ้น คงได้วิ่งไล่ลิงกันจริงๆละครับ

ช่วยๆกันกดดูนะครับ

จะได้มีคนดูเยอะ หรือไม่ก็เอาไปโพสตามเว็บต่างๆ จะได้มีคนรู้จัก ClubNX ครับ

27. photo_boya

926
    0
    0
    ดูเหมือนว่า file NX Coupe Thailand_02 จะโดนบล็อคแล้วครับ

บล็อคจาก Sony Music ผมไม่ได้ทำการค้า หรือ ธุรกิจ ทำไมถึงโดนบล็อคอะครับ

28. pump01

102
    0
    0
    สงสัยพี่ต้องใช้เพลงใต้ดินแล้วล่ะครับ เหอๆ

29. photo_boya

926
    0
    0
    ไฟล์ที่ 2 โดนบล็อค เลยมี NX Coupe Thailand_02 v.2

เวอร์ชั่นนี้เน้นฮาๆครับ

[video=youtube;oSOpckaWbs0]http://www.youtube.com/watch?v=oSOpckaWbs0[/video]

30. pump01

102
    0
    0
    ว๊าว ได้อีกอารมณ์ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้